Thảo luận Tư vấn về sơn gầm xe 😂

Dunghoi12

Đi bộ
E chào các bác ạ!

e sắp cưới cô vợ 2, bên đại lý xe đưa cho e danh sách quà tặng kèm theo trong đó có sơn phủ gầm công nghệ Đức :| e đọc trên mạng người bảo nên người bảo ko 😅 e đang phân vân quá, các bác tư vấn giúp e với ạ 😄

NgocKhanh4494

Xe đạp
có điều kiện thì nên phủ bác ạ. quan trọng bác xem chi phí hãng họ báo bao nhiêu và phải kiểm soát được chất lượng họ phủ

RAVA

Xe ba gác
E chào các bác ạ!

e sắp cưới cô vợ 2, bên đại lý xe đưa cho e danh sách quà tặng kèm theo trong đó có sơn phủ gầm công nghệ Đức :| e đọc trên mạng người bảo nên người bảo ko 😅 e đang phân vân quá, các bác tư vấn giúp e với ạ 😄
-Mấy cái đồ km trong hãng phần lớn toàn là hàng vớ vẩn, ghi đội giá lên gấp mấy lần, chủ yếu là để đánh vào lòng tham và sự kém hiểu biết của kh, mặt khác là để tạo doanh số cho đội kd mảng pk. Vậy nên nếu quy ra đc tm là tốt nhất, ko thì chịu khó tìm hiểu nhặt lấy vài thứ khá nhất mà sd thôi. Nếu cần thì bác pót lên đây cái bảng pk để ae tv giúp cho? Còn cái món sơn phủ gầm về thực tế là ko cần thiết, nhiều khi lợi bất cập hại, nhà sx họ làm ra cái gì cũng đều có sự tính toán hết cả rồi, cứ nghe mấy ô thợ vườn VN làm đủ thứ, từ cách âm, phủ gầm, lót sàn, độ đẽo lung tung...rất vớ vẩn? :D

E chào các bác ạ!

bác cho em hỏi sơn phủ gầm là để làm gì ạ