Tư vấn về Gentra SX

Dunga

Xe buýt
Bác SM xem lại hộ em cái lịch, em xem 26-8 ÂL là thứ 3 bác ạ.
Ngày thường thì em hơi kẹt, công tác cho bọn thực dân nên khó đi trong giờ lắm!

Dunga

Xe buýt
Tình hình ra răng rồi bác ui?

speedman

Xe tải
Tình hình ra răng rồi bác ui?
Tình hình là:
1. Em quyết con GENTRA màu đen rùi 17,7 Obama theo giá VCB :41:.
2. Đặt trước 10 củ.
3. Sale hẹn trong tháng 9.
4. Em sốt ruột chờ xe :102:.
5. Cụ có thể lấy xe luôn với giá là 18,2 Obama.
6.... Chúc cụ sớm có vợ hai!(b)(b)(b)
Tầm xiền đó em thấy hợp lý rùi. Em lấy màu xe theo mệnh nên chọn màu đen. Thực ra màu bạc trông khỏe xe hơn mà bền màu hơn.
P/S: Có cái vụ phủ platinum gi gi đó cho màu bền. Lazang lên đúc hàng ngoài 1,5 củ/ vành. Gương độ lại điện, bọc ghế, âm thanh, ánh sáng v v và vân vân nữa tính ra hết tầm 15 củ nữa

Dunga

Xe buýt
Bác SM (PM) cho em cái số trong túi quần bác cái!

xetaybac

Xe tăng
Tình hình là:
1. Em quyết con GENTRA màu đen rùi 17,7 Obama theo giá VCB :41:.
2. Đặt trước 10 củ.
3. Sale hẹn trong tháng 9.
4. Em sốt ruột chờ xe :102:.
5. Cụ có thể lấy xe luôn với giá là 18,2 Obama.
6.... Chúc cụ sớm có vợ hai!(b)(b)(b)
Tầm xiền đó em thấy hợp lý rùi. Em lấy màu xe theo mệnh nên chọn màu đen. Thực ra màu bạc trông khỏe xe hơn mà bền màu hơn.
P/S: Có cái vụ phủ platinum gi gi đó cho màu bền. Lazang lên đúc hàng ngoài 1,5 củ/ vành. Gương độ lại điện, bọc ghế, âm thanh, ánh sáng v v và vân vân nữa tính ra hết tầm 15 củ nữa
thế là chuẩn đấy cụ ạ.chúc cụ mau cưới được em nó nhá.(b)(b)

khoanam

Xe đạp
em chạy con Gen SX cũng thấy ngon ra phết, độ ồn thì các bác so sanh với con nào thế, chứ đi con Vios E mới nhất thì cũng y vậy thôi. Gen nhìn đẹp hơn Vios & đẹp hơn Lac :21:
Em cũng thấy thế các cụ ạ, mới đi được 200km, anh hàng xóm ngồi thử còn bảo đỡ ồn hơn Civic (ko hiểu Civic thiết kế kiểu gì mà ồn thế!)!(b)

vitgia78

Xe tăng
Website
banle24.com
Xe em chạy 18.000 km mới đảo lốp sau lên trước, trước xuống sau. Do lốp trước bị đá chém nhẹ nên em lấy lốp phụ thay vào làm lốp chính rồi, cùng kích cỡ luôn. Trước đây em chạy xe bị ồn, nguyên nhân là bơm lốp hơi căng. Các bác chỉ cần bơm lốp trước 2,2 kg và lốp sau 2,4 kg là xe đỡ ồn hơn nhiều. Giờ đi đâu cũng thấy Gentra, nhìn sướng mắt hơn mấy em Getz với Kia Morning. Mấy hôm nữa cái xi nhan ốp gương của em về em sẽ lắp lên hầu các bác.

speedman

Xe tải
Xe em chạy 18.000 km mới đảo lốp sau lên trước, trước xuống sau. Do lốp trước bị đá chém nhẹ nên em lấy lốp phụ thay vào làm lốp chính rồi, cùng kích cỡ luôn. Trước đây em chạy xe bị ồn, nguyên nhân là bơm lốp hơi căng. Các bác chỉ cần bơm lốp trước 2,2 kg và lốp sau 2,4 kg là xe đỡ ồn hơn nhiều. Giờ đi đâu cũng thấy Gentra, nhìn sướng mắt hơn mấy em Getz với Kia Morning. Mấy hôm nữa cái xi nhan ốp gương của em về em sẽ lắp lên hầu các bác.
Cái khoản độ xe là em mơ ước đây. Xin lỗi mấy bác Get và KM trước, em thấy bác VT nói chuẩn wá. GT xin đẹp mà không hẹp, lịch lãm mà không hãm, cao dáo mà kín đáo. Hôm nào bác VT độ xi nhan gương post lên cho AE chiêm ngưỡng cái nhé!
@ Xetaybac: Cảm ơn nhé, hôm trước vác cái a nô cho bác nhờ tư vấn trước khi lấy xe. Giờ em còn chờ đợi nữa xôi "Hạnh phúc là hy vọng và đợi chơ" -Bá Tước Mongtocrito-. Mà mằn răng mà bác cho nick của người xem vào chữ ký được thế nhỉ?:^)
@ Dunga: em ms cho bác rùi nha

Chỉnh sửa cuối:

tinhtinh1

Xì hơi lốp
Em là em đọc cái bài "chất lượng xe gentra" gì gì đó ở Bạch Mai mà 2 bánh 2 hướng ới, ví lị là vụ mấy cái giảm xóc hay phải thay, cái phanh không bám khi xuống dôc 20%. Còn mấy vụ điều hòa nữa, trong Chủ đề GM cũng nói nhiều. Chẹp chẹp, chả biết đường nào mà lân.. Ko biết bác nào dùng Gen lâu cho em cái khuyên chân thành ạ:102:
Đang quan tâm mà nghe mấy bác này nói xong... chán luôn! :102:
Chẳng lẽ chất lượng em này lại tệ đến thế hả các bác???

xetaybac

Xe tăng
Cái khoản độ xe là em mơ ước đây. Xin lỗi mấy bác Get và KM trước, em thấy bác VT nói chuẩn wá. GT xin đẹp mà không hẹp, lịch lãm mà không hãm, cao dáo mà kín đáo. Hôm nào bác VT độ xi nhan gương post lên cho AE chiêm ngưỡng cái nhé!
@ Xetaybac: Cảm ơn nhé, hôm trước vác cái a nô cho bác nhờ tư vấn trước khi lấy xe. Giờ em còn chờ đợi nữa xôi "Hạnh phúc là hy vọng và đợi chơ" -Bá Tước Mongtocrito-. Mà mằn răng mà bác cho nick của người xem vào chữ ký được thế nhỉ?:^)
@ Dunga: em ms cho bác rùi nha
vâng,không có gì cụ ạ.em rất vui vì mấy hôm nay có 2-3 cụ gọi điện cho em hỏi tư vấn về xe Gen.tuy em còn nhỏ tuổi,lái cũng chưa nhiều,nhưng theo cảm nhận của em về dòng xe này là quá ổn so với tàm tiền ấy bỏ ra để tậu cho mình 1 em sedan trông khá là thoải mái.bệnh tình hỏng hóc ít.quan trọng là tốn ít xăng.em có thể tự tin nói vậy.có khi còn ít xăng hơn so với mấy cụ Matiz tắc xi ấy chứ.
chúc các cụ luôn vui với lựa chọn của mình.(b)(b)
To cụ Speed:nếu muốn thấy chữ ký hiện tên mình:cụ vào phần chữ ký,sửa chữa nó bằng cách đánh là nó hiện ra thôi.:21::21: