[Công nghệ] Tư vấn về cam

thaiquan37

Đi bộ
Tình hình thế này các bác à. Xe e là xe gia đình, nhưng rất hay bị mượn ko cho thì ko đc. Mà cho mượn xong về là lại trầy xước. Nay e muốn nhờ các bác tư vấn cho e con cam nào mà có thể kiểm soát đc xe như vị trí, xem hình ảnh từ xa. E tham khảo thấy mấy con cam của blackvue cũng đc. Có lắp đc sim 3g. Nhưng lại ko có màn hình xem trực tiếp. Vậy bác nào biết con nào khác tư vấn hộ e với. E cảm ơn các bác trc

Mai Hưng

Đi bộ
Bác muốn kiểm soát vị trí xe đỗ ở đâu thì bác lắp thiết bị giám sát hành trình
Còn xem lại hình ảnh thì bác lắp cam hành trình
Theo tôi là cần 2 thiết bị riêng ra thì ok hơn.

Anh Nguyen OBD

Xe đạp
Nhiều cụ quan tâm vấn đề này quá mà chưa gặp đc cao nhân. Ủn giúp cụ

uchirado

Xe hơi
Tình hình thế này các bác à. Xe e là xe gia đình, nhưng rất hay bị mượn ko cho thì ko đc. Mà cho mượn xong về là lại trầy xước. Nay e muốn nhờ các bác tư vấn cho e con cam nào mà có thể kiểm soát đc xe như vị trí, xem hình ảnh từ xa. E tham khảo thấy mấy con cam của blackvue cũng đc. Có lắp đc sim 3g. Nhưng lại ko có màn hình xem trực tiếp. Vậy bác nào biết con nào khác tư vấn hộ e với. E cảm ơn các bác trc
Nếu bác thấy không thích thì đừng cho mượn nữa là xong. Cho mượn nếu có tai nạn, ra pháp luật thì chủ xe phải chịu trách nhiệm chứ người mượn có khi lại vô can. Cứ rắn một lần là sau đó họ sẽ không mượn nữa.