Tư vấn tất tật về Iphone,Ipad,Ipod (Phần 2)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lexus430sc

Xe điện
CIB nói:
Cháu vào of bằng ipad mà nó không chịu nhớ pass words là thế nào hả các cụ, mỗi lần vào là một lần phải đăng nhập mệt quá ạ
Em tuyền vào bằng forum runner nẻn chả quan tám lắm :D

xedieu

Xe cút kít
Em tuyền vào bằng forum runner nẻn chả quan tám lắm :D
Em ghét duyệt oép kiểu như vậy, nó là phần mềm chứ không phải trình duyệt, khi viết code trang oép họ viết cho trình duyệt chứ không viết cho phần mềm! :)

Lexus430sc

Xe điện
xedieu nói:
Em ghét duyệt oép kiểu như vậy, nó là phần mềm chứ không phải trình duyệt, khi viết code trang oép họ viết cho trình duyệt chứ không viết cho phần mềm! :)
Cơ mà tiện :D sì pam vô đối :D

leanhngoc

Xe hơi
Cụ Lê Anh Ngốc ơi, cụ chuyển về DFU mode, sau đó đao trực tiếp firmware 4.3.5 về và shift restore là ok.
Báo cáo cụ cái món này em chịu rồi, ở quê em thợ cũng chuối như em.
Mai thứ 7 em qua Học Viện Tư Pháp ở Phan Văn Trường có việc. Cụ nào ở gần đấy thì phang cho em quả này với, tiện thể cài Cydia cho em luôn với.
Ko thì cho em cái địa chỉ cửa hàng nào ở gần đấy để em qua làm cũng đc ah.
Cám ơn các cụ nhiều.

xedieu

Xe cút kít
Mấy cửa hàng iphone ở Cầu Giấy kinh bỏ xừ, khéo luộc hết đồ của cụ!

leanhngoc

Xe hơi

xedieu

Xe cút kít
Mai mà em ở HN thì em giúp cụ ngay. Tiếc quá...

leanhngoc

Xe hơi
Mai mà em ở HN thì em giúp cụ ngay. Tiếc quá...
vâng cảm ơn cụ.
Nóng ruột quá cụ ah, 2 nhóc nhà em lúc trước đợi bố về để mượn đt chơi game. Bây giờ chúng nó nhìn em toàn lòng trắng.
Khó chịu quá.

pcp

Xe máy
Báo cáo cụ cái món này em chịu rồi, ở quê em thợ cũng chuối như em.
Mai thứ 7 em qua Học Viện Tư Pháp ở Phan Văn Trường có việc. Cụ nào ở gần đấy thì phang cho em quả này với, tiện thể cài Cydia cho em luôn với.
Ko thì cho em cái địa chỉ cửa hàng nào ở gần đấy để em qua làm cũng đc ah.
Cám ơn các cụ nhiều.
Cụ sang Táo việt chỗ Ngọc Khánh mà làm, chỗ này em làm mấy lần cũng uy tín lắm.

Meow

Xe điện
Cho em hỏi tí là Ipad mà up lên 4.3.1 thì đã là cao nhất chưa ah? Và up lên có mất dữ liệu of máy ko :)

bes

Xe lăn
Cho em hỏi tí là Ipad mà up lên 4.3.1 thì đã là cao nhất chưa ah? Và up lên có mất dữ liệu of máy ko :)
Hỏi bé thôi không các anh ý mắng cho bây giờ. Cả nước up lên iOS5 mà em lại dám hỏi câu đấy :P
Cứ để kệ đi, đang dùng ngon việc gì phải up, nhể :)

Meow

Xe điện
Hỏi bé thôi không các anh ý mắng cho bây giờ. Cả nước up lên iOS5 mà em lại dám hỏi câu đấy :P
Cứ để kệ đi, đang dùng ngon việc gì phải up, nhể :)
Ối, anh bít em rùi đấy, như bò đội nón :D. Thế thống nhất là vẫn giữ nguyên ạ? Có mỗi vấn đề là ko dùng đc photobucket cho Ipad, chứ em toàn chỉ mail + web thôi mà.
Em nói nhỏ nhỏ này, anh edit cái bài trên of em từ 4.3.1 thành iOS5 hộ em đi, sang tuần em mời (c) cộng vs ngó em Sony nhể :))

NDT78

[Tịch thu bằng lái]
các cụ ngâm cứu hộ em với:
Sau khi đc đổi cái ip4 mới, em cắm vào máy tính để đồng bộ hóa. kết quả là danh bạ & tin nhắn v.v... tất cả vẫn như cái máy cũ của em.
Nếu đến đây thì chẳng có gì phải bàn, nhưng thấy có 4.3.5 chẳng biết tốt hay ko em up đết luôn. Xong rồi mới biết là khỏi cài đc cái gì luôn. Dùng đc 1-2 hôm thì máy đen ngòm ko sao lên đc, ra bảo hành nó bảo ko làm sao vì up 4.3.5 chưa có bản chuẩn. em lại dùng bình thường. Nhưng thỉnh thoảng lại khởi động lại.
Hôm nay em lên mạng xem 4.3.5 có jb chưa, thì lại thấy bảo có bản vá lỗi của 4.3.5 thế là em cắm vào máy tính úp đết tiếp.
Đang up vì sợ nó lên 5.0 em ko stop đc thế là cà cuống em rút ra.
Bây giờ cắm vào máy tính nó ko nhận ip nữa.
- Các cụ giúp em, em sẽ ko up linh tinh nữa chán quá rồi.
Giúp em thế nào ko bị khởi động lại & cho nó nhận ip trên máy tính ah.
Máy cụ là lock hay world. World thì cụ update bét nhè nhé. Nếu lock mà 4.3.5 vẫn có thể jb được cho iphone (ipad thì không), còn lên 5 thì cụ thay cái ipod vậy. Các cụ dùng không có thói quen lưu SSH nên nó thế đấy. Hix

vinatour

Xe buýt
Các cụ cho e hỏi ipad2 vào OF nhiều lúc muốn bôi đỏ hay bôi các màu khác cho dòng trích dẫn thì phải làm thế nào ? E làm mãi ko được ? Thêm nữa là khi vào yahoo hay các trang khác để đọc tin khi có những comment e chỉ đọc được những comment đầu tiền, ko biết làm cách nào để kéo xuống đọc những comment tiếp theo . Cảm ơn các cụ đã đang và sẽ tư vấn :D

NDT78

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cho e hỏi ipad2 vào OF nhiều lúc muốn bôi đỏ hay bôi các màu khác cho dòng trích dẫn thì phải làm thế nào ? E làm mãi ko được ? Thêm nữa là khi vào yahoo hay các trang khác để đọc tin khi có những comment e chỉ đọc được những comment đầu tiền, ko biết làm cách nào để kéo xuống đọc những comment tiếp theo . Cảm ơn các cụ đã đang và sẽ tư vấn :D
Có màu chưa nhể, e đang test giúp cụ đây (trên ipad)
- Vd trên dòng chữ đo đỏ kia. Cụ để con trỏ xuống dòng cuối cùng, nháy double thì sẽ hiện ra 2 dấu chấm, cụ giữ và kéo 1 đầu từ dấu chấm xanh đến chỗ cụ cần bôi (như bôi đen trên máy tính). Sau đó cụ chọn màu trên tab là xong.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng