Tư vấn mua yaris

haivanphe

Xe container
Em vote cho Y ạ, cách đây em mua 1 em xe Y lướt chạy được 3000km với giá 26.5 bây giờ xe em đi được 1.5 vạn, có người đang trả 27k. Tính theo tỷ giá đô mới thì lãi to vì lúc mua đô có 16.5k. Về chi phí vận hành thì quá rẻ luôn.

LED&HID4auto

Xe tải
Website
mernat.com.vn
Ông anh em cũng đang có nhu cầu mua 1 con Ya, bác nào có bán thì oánh giây thép em nhé! TKS!

myob

Xe tăng
xét về mặt tiết kiệm và gọn nhẹ thì Yaris là vô đối tại Việt Nam, nhưng những mặt khác thực sự là quá kém. Đó là một chiếc xe không cảm xúc, tiện nghi chỉ có thể nói là "tiết kiệm tiền nhất có thể". Có thể ai đó bảo máy có vẻ bốc và đúng là như vậy khi thân xe quá nhẹ, vỏ mỏng tang, đi xe ồn, giảm sóc em thấy hơi cứng....nói tóm lại đó là một chiếc xe Toyota sản xuất như đã đặt tên " Echo" - Economic-Tiết kiệm....Tiết kiệm nhất có thể, và xe này là xe thấp cấp nhất của Toy theo như em biết....Có tiền Em cũng sẽ không mua xe này....

Batto_moto

Xe tăng
xét về mặt tiết kiệm và gọn nhẹ thì Yaris là vô đối tại Việt Nam, nhưng những mặt khác thực sự là quá kém. Đó là một chiếc xe không cảm xúc, tiện nghi chỉ có thể nói là "tiết kiệm tiền nhất có thể". Có thể ai đó bảo máy có vẻ bốc và đúng là như vậy khi thân xe quá nhẹ, vỏ mỏng tang, đi xe ồn, giảm sóc em thấy hơi cứng....nói tóm lại đó là một chiếc xe Toyota sản xuất như đã đặt tên " Echo" - Economic-Tiết kiệm....Tiết kiệm nhất có thể, và xe này là xe thấp cấp nhất của Toy theo như em biết....Có tiền Em cũng sẽ không mua xe này....
Thì chúng em là những người Kiếm tiền Cấp thấp nhất trong XH này mà kụ:)) chúng em cần Kinh Tế nhất và Tiết kiệm nhất nên Không có tiền chúng em vẫn cố vay và mua xe này.\:D/\:D/\:D/
Note: Xe này chưa phải là xe thấp cấp nhất của Toy kụ nhá.

Relaxtech

Xe buýt
Tớ cũng đang đi yaris loai 5 cửa mua từ cuối năm 2007 . Nếu chỉ đi trong thành phố la chủ yếu thì nên chon loại xe có công suất kg lớn và kích thước nhỏ gọn, kinh tế cho phép thì nên chon xe nhật chứ kg nên chon xe Hàn quốc, do vậy bạn nên chon yaris hoặc tidda . loai xe nay nếu chọn 5 cửa thì nên chọn màu sắc sặc sỡ (kg biết có phải tớ háo sắc kg) . Tớ chay gần 4 năm rồi kg thấy hỏng hóc gì . nếu chạy đường trừong thì cực tiết kiệm xăng nhung trong thành phố chắc cũng phải từ 9 đến 10 lít / 100 km . Đi trong thành phố tiện nhất là dễ xoay trở khi tìm điểm đỗ. Phụ nũ đi xe này khá hợp
Quá đúng, thậm chí cứ nhìn thấy xe này là có ít nhất 1 PN ở trong.