Tư vấn mua xe prado

RAVA

Xe ba gác
Thớt này tưởng thanh bình thế mà vào thấy phức tạp thế, thôi iem cứ khen "Prado xe hàng đầu cho những người đầu hàng" cho nó lành, hehe
-Bình thường thì nó cũng thanh bình thôi, vui nhất là dạo này có mode là cứ tranh cãi tý mà đuối lý là khoe xe, khoe tiền với cả bằng cấp...nghĩ cũng hài thật!:))

traingheo124

Xe tải
-Bình thường thì nó cũng thanh bình thôi, vui nhất là dạo này có mode là cứ tranh cãi tý mà đuối lý là khoe xe, khoe tiền với cả bằng cấp...nghĩ cũng hài thật!:))
Cụ nói thế này lại ầm ĩ lên bây giờ

gago69

Xe lăn
Vào đây tưởng hóng được chút kỹ năng, kinh nghiệm về xe, hóa ra phải đọc toàn ngôn ngữ chợ búa, chả lẽ ........ box chi hội cũng mở chợ trời ???

moccac2729

Xì hơi lốp
Chán các cụ quá người hỏi tư vấn mua xe đâu không chỉ ngồi cãi nhau như mổ bò. Em cũng đang quan tâm con prado nhưng ghét mỗi op không có gì em cảm nhận là sướng mà cao ráo đi rất đầm rộng rãi

RAVA

Xe ba gác
-Người ta hơn nhau ở chỗ ko cần phải khoe xe, khoe tiền, khoe bằng cấp mà vẫn chém bt, còn việc chơi xe nó có nhiều thú vui mà những thằng đi mượn xe hay ngồi nhờ đêk biết được, nói cũng bằng thừa? Cái loại tự dưng lên đây vỗ ngực khoe ta đây nhiều xe biết lắm đến khi vặn cho mấy câu thì im tịt, cun cút như c...cụt đuôi, đến lúc đó mới lọ mọ đi tìm hiểu, bới móc, chả khác đêk gì lũ trẻ trâu, ko thèm chấp!:o3

RAVA

Xe ba gác
-Nếu bác có ý định tranh luận 1 cách sòng phẳng thì em sẽ tiếp bác. Em cũng ko định khoe là đã chạy những loại xe gì nhưng thấy bác cứ mang mấy con Prado ra dọa thì em thấy nó quá bt. Chỗ em có con Prado từ năm 1996, bản base 5 chỗ, máy chế hòa khí, vành sắt, bánh gầy, số MT, kính quay tay, ko đồng hồ vòng tua, radio ko có cả cassette...và em nó vẫn đang chạy đến tận bây giờ, công tơ mét thì quay chắc đến vòng thứ mấy rồi ko rõ, nếu bác muốn biết thì để em hỏi cậu Chánh VP rồi trả lời sau vậy. Còn đến năm 2000, em cũng định mua con Prado xe ĐSQ thanh lý, vè lồi, vành đúc, bánh béo nhưng rốt cục em chọn con Land 4500 mới, biển 29M, đến năm 2003 thì mua con Prado GX 2.7 máy EFI biển NN hàng mua suất NG. Ko biết với vài KN vớ vẩn như vậy đã đủ để tranh luận về Prado hay Land chưa? ~:>
-Em dự là bác vẫn còn ít tuổi vì mới có 1 câu trái ý mà đã ko làm chủ được bản thân, nhảy dựng lên, ăn nói văng mạng, chả coi ai ra cái gì? Bác nên khiêm tốn tý đi, trên này còn nhiều cao thủ lắm! =:)
Toàn khoe cty sắp với suýt mua prado vành sắt giờ đã biến thành của mình rồi. Ngồi nhờ nhiều nên lẫn:))? Vặn gì nhỉ, đây có ngán gì đâu cũng chỉ định tự nhủ nói chuyện làm đệt gì với đứa đọc mà ko hiểu. Mà khổ mình có đi cái xe đời thấp thế đâu mà ní nuận, tuổi mình khi con vành sắt đó ra đời thì vẫn ở trường học chứ đã phải bon chen đâu mà quan tâm. Người ta cũng chỉ nên nói cái xe của mình chứ lôi cái xe suyt với sắp mà lại còn của cty. :)). Mà bẩu suyt với sắp mua con vành sắt, chả hiểu vặn cái gì? Đúng là ngôn ngữ khác nhau nên khó nói..
Đi toy lúc nào cũng thích hơn người, đến chém cũng ko chịu kém người. Dân Việt mình đúng là ko chịu đc nhục. :))
-Nói chuyện với chú trẻ trâu kể cũng chán, pót lại cho mà đọc hiểu kỹ tý rồi hãy phát biểu! Nếu đã tự nhận là thời các bậc đàn anh ngồi mòn mít trên trên Prado với Land thì em còn đang mặc quần thủng mít thì thôi, các anh tha cho. Trình cũng còn chưa hiểu hết về cái xe mình đang sd thì cũng chả nên bàn nốt, cho về nghiên cứu thêm rồi lên đây chém tiếp, à mà còn cái bằng cấp nào thì khoe nốt đi để xem luôn thể?:))

RAVA

Xe ba gác
Oh hóa ra toàn đi xe của toy ah? Thế mà cũng vác kinh nghiệm sang box mer với bim chém như toy. Dân nhà nước àh mà co cả chánh vp, tưởng tự kiếm xiền hay nhà có của chứ. Mà co j ghê đâu nhỉ, prado gx bên này có 2 con, toàn của nhà chứ ko phai của công. Chỉ dùng để đâm ổ gà như đi Lao Cai hay Cao Bằng, còn đi phố thì lại sang box khác chém. Hỏi lái xe và chủ tịch về xe thì có chủ tịch nào thắng đc lái xe? :))
Ở thời cụ quần thủng mít nó phổ biến chứ thời em nghe là chuyện cổ tích.
-Trên này là nơi chém gió chứ đâu phải nơi khoe của, cái đấy chỉ giành cho mấy chú nhãi ranh với trình còi thôi! Còn tầm hiểu biết mới đến có đoạn coi trình lái xe cứ phải là hơn Chủ tịch thì còn thấp lắm, ở VN lấy vd mấy ông BT, TT trước làm nghề lái xe thì ko thiếu đâu!:D

cameraonline.vn

Xe container
Website
www.cameraonline.vn
Chẳng học hỏi được điều gì, chỗ nào trong box To cũng thấy cãi nhau. Dự nhiều cụ có khi chẳng có chiếc xe nào vẫn lên chém như thật, thời gian chém nhiều hơn thời gian kiếm cơm nên có tiền đâu mà mua xe với cộ. Thôi lượn .

dngduc

Xe điện
Chẳng học hỏi được điều gì, chỗ nào trong box To cũng thấy cãi nhau. Dự nhiều cụ có khi chẳng có chiếc xe nào vẫn lên chém như thật, thời gian chém nhiều hơn thời gian kiếm cơm nên có tiền đâu mà mua xe với cộ. Thôi lượn .
Những cụ mà post nhiều bài, bài dài ngoằng, nhiều thông tin, ảnh ọt chèn bét nhè trong giờ làm việc thì 90% là sale ế khách, lái xe nhàn rỗi hoặc dân văn phòng rách việc (như em) hay tệ nữa là thất nghiệp cụ ợ. Làm qué gì có tiền mua xe :)

Chỉnh sửa cuối:

CelicaGT

Xe buýt
Úi giời cụ hiểu toy quá. Prado 4.0 thì ăn đứt santafe. :)) Mà em làm giề có Santafe nữa đâu mà vác ra đua với cụ.
Em hỏi khí không phải cụ có biết đọc không hay nhờ người khác đọc hộ. Cụ xem lại xem trong bài em nó ó cái số 4.0 nào không nhé. Không phải em đi prado mà em bảo vệ cụ Rava nhưng đọc bài cụ thấy tính cụ lèm bèm bỏ ẹ. Cụ còn đi soi xem người ta đã ngồi thớt nào viết cái gì, chém ra sao thì cũng đến ạ cụ luôn. Cụ làm đơn xin cái chân trong ban kiểm tra giám sát của OF đc đấy.

ducletrung

Xe container
Những cụ mà post nhiều bài, bài dài ngoằng, nhiều thông tin, ảnh ọt chèn bét nhè trong giờ làm việc thì 90% là sale ế khách, lái xe nhàn rỗi hoặc dân văn phòng rách việc (như em) hay tệ nữa là thất nghiệp cụ ợ. Làm qué gì có tiền mua xe :)
Cụ giống em dân công chức rỗi việc ngồi chơi OF suốt cho hết time =))

traingheo124

Xe tải
Hôm trc bà chị e ra toyota Vinh định đặt xe thì họ chưa bít tháng 12 có nhận đc xe k các cụ ah. Nản thế chứ

traingheo124

Xe tải
Bạn hỏi showroom ở Hà nội sẽ nhanh hơn đấy!
Thanks bác, chắc sáng mai e gặp một bà bán xe bên Toy hoàn kiếm cụ ah. Nếu làm hợp đồng thì e nên để ý những diều khoản gì cụ nhỉ?

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt

traingheo124

Xe tải
Làm hàng để đòi thêm tiền ngoài hả các cụ