Tư vấn mua xe morning chạy lướt.

LX670

Xe hơi
Các kụ cho em hỏi tí, em đang nghiên cứu hộ thàng bạn thân con Kia Morning. Thấy mọi người bảo mua xe chạy lướt rẻ hơn, em không rõ lắm, nhờ các cụ tư vần hộ có nên mua xe loại này hay không hay là cứ xe mới cho nó lành?

inovavgj

Xe container
có đk mua xe mới thì quá tốt, Morning thì chất lượng cũng tương đối

mtkien1202

Xe tăng
mua mới đi cụ, còn mua lượt thì thuê thợ kiểm tra cho.

uduchi

Xe container
Các kụ cho em hỏi tí, em đang nghiên cứu hộ thàng bạn thân con Kia Morning. Thấy mọi người bảo mua xe chạy lướt rẻ hơn, em không rõ lắm, nhờ các cụ tư vần hộ có nên mua xe loại này hay không hay là cứ xe mới cho nó lành?
Bên em chuyên về xe Kia Morning nhập lướt,có kiểm định,cam kết chất lượng và cấp sổ bảo hành 1 năm,cụ rủ bạn ghé qua bên em tham khảo xem sao.

phuongtv_76

Xe container
Xe lướt bản chất là xe cũ bên hàn, các thương gia VN gom rồi nhập về, tuân thủ qui định thông tư 20: xe lăn bánh>1vạn km hoặc >6 tháng sử dụng cụ chủ nhớ nhé, xe cũ bên hàn và xe cũ VN là giống nhau ko kiểm soát đc nguồn gốc

cuongdt86

Xe tăng
Xe lướt bản chất là xe cũ bên hàn, các thương gia VN gom rồi nhập về, tuân thủ qui định thông tư 20: xe lăn bánh>1vạn km hoặc >6 tháng sử dụng cụ chủ nhớ nhé, xe cũ bên hàn và xe cũ VN là giống nhau ko kiểm soát đc nguồn gốc
Có gì đâu mà k kiểm soát được nguồn gốc hả cụ? Xe mà đâm đụng nát đầu, nát *** rồi mông lại để bán hay ngập nước thì thợ họ nhìn ra ngay thôi. Mà xe như thế thì chẳng ai dám nhập về đâu, ham lợi nhuận cao nhập xe tai nạn giá rẻ về để mông má rồi bán kiếm lời rồi đến lúc ai đến nhìn cũng lắc đầu thì doanh nghiệp chết hết thôi, chẳng tồn tại được đâu. Làm ăn là phải có uy tín chứ như cụ nói thì chữ tín của các doanh nghiệp k đáng 1 xu à?
Anycar chúng e chuyên nhập khẩu Kia Morning lướt, có Bảng kiểm định chất lượng xe, cái gì nguyên bản là nguyên bản, cái gì đã thay thế và tình trạng xe khi về đến Việt Nam ra sao đều nằm trong Bảng kiểm định đó. Và quan trọng hơn nữa công ty em là 1 trong số ít những doanh nghiệp cấp sổ bảo hành cho xe Kia Morning lướt với thời hạn là 1 năm hoặc 15.000km. Vậy nên các cụ, các mợ hoàn toàn yên tâm về chất lượng xe Morning lướt của công ty em, tất cả các xe đưa đến tay người tiêu dùng phải là xe chất lượng chứ k phải mờ mắt vì lợi nhuận để đánh lừa người dân được.
Cụ chủ hay cụ nào có nhu cầu về Kia Morning thì cứ qua bên e để tham khảo nhé!

dongcasper_2

Xe tăng
E năm ngoái cũng đi xem xe lướt gần chục gara lớn nhỏ (any, HG..), cân đo đong đếm cuối cùng chốt e 2012 brandnew base

blackpaint

Xe container
Tìm được ng vợ còn nguyên giờ còn khó nữa là xe ô tô...quan trọng là đi thấy thế nào, ưng ý là phập.

katenguyen

Xe điện
E chạy xe lướt đây, ngon choét, ăn đứt xe anh Hải. Quan trọng là bác có quen ai biết xem xe không, xem được chú nào full đồ thì đi thích lắm bác ạ. Còn nếu bác tay mơ, lại ko quen ai hiểu xe thì mua KM anh Hải cho yên tâm, hình như a Hải có cả bản số sàn, chứ xe nhập toàn số tự động :) Tuy nhiên mua xe anh Hải thì mất khơ khớ tiền cho các option linh tinh đấy bác!

phuongtv_76

Xe container
Tìm được ng vợ còn nguyên giờ còn khó nữa là xe ô tô...quan trọng là đi thấy thế nào, ưng ý là phập.
Cụ nói thế nào ấy, xe oto mới dễ tìm, chỉ tội đắt thôi, còn thích thì nhích, nhắm mắt lấy đại 1 em hên xui thì dễ quá cụ ah, lên OF làm giề

anhtt10

Xe buýt
He he, hóa ra e liều quá. Máu quá nên vách xiền sang Hoàng Gia lấy luôn 1 e KM lướt chẳng xem xét gì. Ơn trời giờ vẫn chạy tít
anhtt10

haquang

Xe tải
Em đang chạy KM lướt đây, con của em là 2010 Lx, số sàn, option thì chẳng thiếu gì cả: ghế da, sấy ghế, sấy gương chiếu hậu hai bên, CD-MP3, em thấy hơn km anh Hải, chỉ tội mỗi điều hoà cơ thôi. Em mua tháng 7/2011, giá lúc đó là 16,300 + 38tr cả đăng ký và trước bạ. Về cơ bản em thấy bản nhập chạy ngon hơn bản trong nước, cũng như chống ồn. Chúc kụ chóng có xe để ọp nhé!

trungld

Xe hơi
Hoặc có một cách nữa là bác lên mạng tìm ai bán xe rồi thỏa thuận với người bán mang đi kiểm định độc lập - nếu không vấn đề gì thì múc thôi. Em vừa múc 1 em Morning đời 2010 slx nhập mới 100% và đăng ký T12/2009, đến giờ mới chạy gần 1.3 vạn. Mang đến bác Anycar Mỹ Đình kđđl mất 500k, thấy các bác thợ phán là đều xe, không đụng mạnh, k ngâp nước blah blah... và mua với giá 350M là quá hời nên vững dạ múc ngay ạ :)

uduchi

Xe container
Cụ nói thế nào ấy, xe oto mới dễ tìm, chỉ tội đắt thôi, còn thích thì nhích, nhắm mắt lấy đại 1 em hên xui thì dễ quá cụ ah, lên OF làm giề
Cụ xóa bỏ thông tư 20 đi giùm em cái,thời buổi này mấy ai đi mua xe theo kiểu hên xui đâu?.Ai cũng yêu cầu phải có bảo hành,nhờ thợ kiểm tra đến từng con ốc,nói như cụ thì tất cả những ai đi xe nhập lướt đều ù ù cạc cạc cả.

ntanh12345

Xe hơi
Hoặc có một cách nữa là bác lên mạng tìm ai bán xe rồi thỏa thuận với người bán mang đi kiểm định độc lập - nếu không vấn đề gì thì múc thôi. Em vừa múc 1 em Morning đời 2010 slx nhập mới 100% và đăng ký T12/2009, đến giờ mới chạy gần 1.3 vạn. Mang đến bác Anycar Mỹ Đình kđđl mất 500k, thấy các bác thợ phán là đều xe, không đụng mạnh, k ngâp nước blah blah... và mua với giá 350M là quá hời nên vững dạ múc ngay ạ :)
Y cua bac hay lam. Dang de hoc tap. Thks

cuongdt86

Xe tăng
Cám ơn cụ đã PR cho Anycar nhà cháu :D
Hềnh nhơ cụ hôm trước qua bên cháu chạy con Morning đỏ mắt tròn phải k ợ :-/

trungld

Xe hơi
Cám ơn cụ đã PR cho Anycar nhà cháu :D
Hềnh nhơ cụ hôm trước qua bên cháu chạy con Morning đỏ mắt tròn phải k ợ :-/
Vâng chính em đấy ợ. Mà hình như ít người làm dv này thì phải, em giải thích mất mấy phút bên bác mới hiểu em mang xe đến làm gì! :)

uduchi

Xe container
Vâng chính em đấy ợ. Mà hình như ít người làm dv này thì phải, em giải thích mất mấy phút bên bác mới hiểu em mang xe đến làm gì! :)
Cụ thông cảm,chỗ em có 2 bộ phận,xưởng đấy chủ yếu là của bên Hyundai Motor Việt Nam,chuyên bảo hành bảo dưỡng,sửa chữa xe Hyundai chính hãng,còn bộ phận kiểm định chất lượng,mua bán xe cũ là Anycar,cụ hỏi thợ bên HMV họ ko biết cũng phải thôi:))

cuongdt86

Xe tăng
:)) Cụ nhớ lại xem có phải cụ tóm cổ mấy thằng cu thợ mặc áo Hyundai k nào? Đó là bộ phận xưởng Hyundai Motor Vietnam nhà cháu chứ k phải là Anycar cụ ợ. Lần sau cụ có đổi xe, muốn kiểm định độc lập thì cụ đến trước cửa sâu rum, mở cửa xe rồi đóng cửa thật mạnh và hét to KIỂM ĐỊNH CHO TAO! thế là chúng cháu sẽ biết mà kiểm định cho cụ, tránh tình trạng nhầm lẫn với mấy chú thợ kia cụ nhé! :)) =))

hungnat

Xe tải
đợt trước cùng ông bạn đi xem con buổi sáng chạy lướt ở chợ xe nguyển văn linh thấy các cụ thét giá trên trời chứ có rẻ hơn đâu
cuối cùng phải mua của anh hải cho yên tâm