Tư vấn mua xe cũ - Tìm mua xe

Trạng thái
Thớt đang đóng

7usd

Xe điện
400tr mua tốt.

Xe_không_phanh

Xe tải
Em quyết gia nhập hội gà rán ạ. Em chỉ đang phân vân giữa các bản thôi.
Các cụ KFC cho em lời khuyên nên lấy bản nào ạ.
Em thì chỉ cần số sàn nên định lấy bản EX cho rẻ, không biết là máy móc bản này với bản SX số sàn có gì khác nhau không?
Em cảm ơn các cụ.
khác nhau túi khí, cửa sổ trời, gương gập điện, ESC, cảm biến lùi ( camera lùi tích hợp gương, bản ex hình như k có) 2 con chênh nhau 40 củ về cơ bản túi khí+ cửa sổ trời+... nó đã đắt hơn 40 củ rồi, tuy nhiên cụ xem nhu cầu mình thế nào thì mình mua loại đấy, cụ hay đi nhiều, hay đi xa, và thích đi dã ngoại, thì nên mua loại sx nó an toàn hơn, còn đi nội thành, đi chậm thì cũng k cần thiết lắm. à còn các cụ bảo forte có độ vọt cao thế mà sao e cài số 4 e vượt con oto đằng trước nó còn chậm hơn cả con vios hồi xưa e đi( e bjo đang chạy forte ex vừa mua dc vài ngày)

Xe_không_phanh

Xe tải
Máy móc thì chẳng khác gì nhau nhưng option thì khác nhiều đấy ạ. Bản EX không có cảm biến lùi, không có camera, không gương chống chói ECM, táp lô, vô lăng không bọc da, ghế nỉ... Và quan trọng là cách âm bị cắt hết, lật nắp capo và cốp sau nên trống trơn nên tiếng ồn từ động cơ vọng vào cabin rõ lắm. Nói chung là tiền nào của ấy thôi ợ
lấy bố biết thì chém k biết thì dựa cột mà nghe, cứ ngồi đấy như thánh phán. ai bảo EX k có gương chống chói ECM, vô lăng k bọc da? gế nỉ? ra showroom mà nhìn con bản EX đi nhé, lại còn cách âm bị cắt hết? chém vl

Morning 15a

Xe điện
E ủn thớt vì e đang có nhu cầu về xe Morning bản Sports đủ đồ (trắng + đỏ ) các cụ,mợ nào biết về xe và có thông tin giá cả chuẩn thì alo e nhé ...
e cám ơn các cụ , mợ trước và sẽ Vodka đầy đủ alo e O9O4 .286 hai sáu 8

khongcoviec

Xe tải
Cám ơn các cụ tư vấn, theo lý lịch em biết là chưa bơi lội lần nào .

Interfan111

Xe hơi
lấy bố biết thì chém k biết thì dựa cột mà nghe, cứ ngồi đấy như thánh phán. ai bảo EX k có gương chống chói ECM, vô lăng k bọc da? gế nỉ? ra showroom mà nhìn con bản EX đi nhé, lại còn cách âm bị cắt hết? chém vl
Còn bác thì mới lấy xe xong mà còn chẳng biết xe mình có camera lùi hay không thì bó tay. Còn em xem ngoài showroom lâu rồi nên có thể bây giờ nó khác, với lại em cũng chẳng quan tâm đến bản EX lắm nên chỉ xem qua thôi. Bác thử lật nắp capo và cốp lên xem có thấy miếng dán cách ám mầu đen không? Lần sau bỏ cái giọng hằn học đi nhé

cunv

Xe đạp
nhờ các cụ định giá họ em kia morning

E đang định mua em kia morning 2010 bản sx sport của anh Hải ah, loại mắt sếch ấy ag. Đăng ký tháng 12 năm 2011. Đã đi được 2 vạn ạ. Theo lý lịch là không va chạm nội nước ạ. Xe đăng ký chính chủ ah. Theo các cụ e này bao nhiêu là nhà cháu cưới được ah

Chỉnh sửa cuối:

hathanhoto

Xe hơi
Theo e tầm 400 hơn tý là lấy được rồi

vunhanpl

Xe tải
400 củ không biết có bán không cụ nhỉ, ( bao gồm cả ra giấy tờ ah )

vunhanpl

Xe tải
Vì phần lớn là xe nhập bãi nên các option không thống nhất và khác nhau. Bác nào may mắn vớ phải em full giá tốt

tientm

Xe hơi
khác nhau túi khí, cửa sổ trời, gương gập điện, ESC, cảm biến lùi ( camera lùi tích hợp gương, bản ex hình như k có) 2 con chênh nhau 40 củ về cơ bản túi khí+ cửa sổ trời+... nó đã đắt hơn 40 củ rồi, tuy nhiên cụ xem nhu cầu mình thế nào thì mình mua loại đấy, cụ hay đi nhiều, hay đi xa, và thích đi dã ngoại, thì nên mua loại sx nó an toàn hơn, còn đi nội thành, đi chậm thì cũng k cần thiết lắm. à còn các cụ bảo forte có độ vọt cao thế mà sao e cài số 4 e vượt con oto đằng trước nó còn chậm hơn cả con vios hồi xưa e đi( e bjo đang chạy forte ex vừa mua dc vài ngày)
Chắc là cụ mua SX mà nói nhầm thành EX?
Vodka cụ, cụ nêu rất chi tiết.

Còn bác thì mới lấy xe xong mà còn chẳng biết xe mình có camera lùi hay không thì bó tay. Còn em xem ngoài showroom lâu rồi nên có thể bây giờ nó khác, với lại em cũng chẳng quan tâm đến bản EX lắm nên chỉ xem qua thôi. Bác thử lật nắp capo và cốp lên xem có thấy miếng dán cách ám mầu đen không? Lần sau bỏ cái giọng hằn học đi nhé
Thực ra là do bác Hải hay thay đổi option, thường là tăng thêm, để kích cầu. EX bây giờ đúng là ngon hơn xưa nhiều bác ạ.
Em để em ra showroom kiểm tra lại vụ cách âm xem bác Hải đã thay đổi chưa.
Vẫn vodka bác b-)

khongcoviec

Xe tải
Chủ xe đưa giá 420t. Em định thảo luận trong khoảng 390 đến 410 được không ạ

cogaitay9x

Tháo bánh
Website
www.facebook.com
Như tiêu đề bác nào đã từng lái dòng xe này cho em ít cảm nhận chân tình ạ. em dự kiến lấy con này về chạy loanh quanh và thỉnh thoảng chạy ít hàng ạ
Đi hay nhưng nhược điểm chỉ có 2 chỗ còn mọi thứ nó khác gì xe 4 chỗ đâu cụ. Cụ máu em sang tên luôn cho cụ nè xe đời 2010

Trạng thái
Thớt đang đóng