Tư vấn mua xe Corolla Altis.

Bumm

Xe đạp
Cám ơn các cụ tư vấn ạ! hôm nay vợ em ở nhà đã xuống tiền đặt cọc rồi, máu quá thể! xxx cũng máu thế có phải vui không ;).
Các cụ bàn đến Cam, Cam xuống đường rẻ nhất em tính sơ sơ phải 1tỷ 2 mà nó hoàn toàn khác với 1tỷ bác ạ. Em thế này là cố quá rồi thêm tý nữa là quá cố luôn các cụ ạ! Các bác cho em hỏi với. Có cụ tư vấn em đi lấy biển thì lấy 2 biển dài lắp vào xe đẹp hơn. Hiện nay đăng ký xin lấy 2 biển dài có dễ không? em đọc internet cũng lung tung quá nên không biết như thế nào?

Chỉnh sửa cuối:

nguyendung3456

Xe tải
Cám ơn các cụ tư vấn ạ! hôm nay vợ em ở nhà đã xuống tiền đặt cọc rồi, máu quá thể! xxx cũng máu thế có phải vui không ;).
Các cụ bàn đến Cam, Cam xuống đường rẻ nhất em tính sơ sơ phải 1tỷ 2 mà nó hoàn toàn khác với 1tỷ bác ạ. Em thế này là cố quá rồi thêm tý nữa là quá cố luôn các cụ ạ! Các bác cho em hỏi với. Có cụ tư vấn em đi lấy biển thì lấy 2 biển dài lắp vào xe đẹp hơn. Hiện nay đăng ký xin lấy 2 biển dài có dễ không? em đọc internet cũng lung tung quá nên không biết như thế nào?
Nhà cháu cũng đang chạy altis đây, đang định vào vote cụ hốt cam 2.0e thì cụ lại múc altis 2.0 mất rồi, cháu thì ko nghĩ ngợi cái j là đẳng cấp đâu nhưng sự thật là kể cả là camry đời cũ cũng hơn altis đời mới 1 bậc.
Cơ mà thôi ko sao, cứ mua đc cái xe là tốt rồi, chúc mừng gia đình cụ nhé
về vụ 2 biển dài thì ở thành phố cháu ko rõ nhưng em ở tỉnh lẻ thì biết thế này, tức là lúc đầu chỉ lấy đc 1 biển dài và 1 biển vuông, sau đó "báo mất" biển để xin cấp lại biển dài, đấy là nghe các cụ tiền bối bảo thế chứ cháu cũng chưa thử bao giờ nên cũng ko rõ lắm

Bumm

Xe đạp
Thật ra, Cam thì ngon hơn là chắc rồi cụ ạ nhưng mà xe mới thì cứ phải 1 tỷ 2, 1 tỷ 2 thì em chịu rồi. Thôi làm con 2.0 cũng được, thấy vợ khen lắm. Em thì chưa được nhìn :(. Các cụ nào ghé qua tư vấn em quả biển dài với.

Thai bp

Xe tăng
IMG_1079[1].JPG1.70 MB
e tập đăng ảnh, các cụ thông cảm