Tư vấn mua Venza

DriveBravo

Xe buýt
Em vừa đặt tiền mua 2.7 màu vàng cát xong, đầu tuần sau có xe. Không hiểu màu thật thế nào vì mua của người quen nên ko cần xem trước.
Con của em không có GPS (chưa Full), các thứ khác cửa sổ nóc Panomal, ghế da, camera lùi, sấy ghế, khởi động ko cần chìa, 13 loa JBL không biết còn thiếu gì ko?

adco

Xe điện
em mới thấy một nhược điểm của nó là chìa khóa khong thông minh hoàn toàn như dòng xe khác . khi ra khỏi xe mà bác muốn khóa xe thì vẫn phải rút điều khiển ra bấm một cái . chứ không được bấm trên tay cầm ạ. bản 2.7 chưa thấy gạt nước tự động
Với bản 2.7 , smartkey là option . Nếu có trang bị thì nó cũng hoạt động y chang của con cam 3.5q thôi . Sao bác lại nghĩ nó kém hơn xe khác nhỉ . Có lẽ chiếc bác nhìn thấy khg có hệ thống khóa thông minh này

DriveBravo

Xe buýt
Chí khóa thông minh thực ra là cái nút khởi động không cần chìa chứ có gì đâu mà khác mới không.
Trước trang bị dòng xe cao cấp chứ giừ thì xe nào chẳng có (mua thêm option)
Cái em thấy quan tâm khi mình đi xe là mấy cái về an toàn thôi. VD: như góc nhìn, cảm giác lái, phanh, camera lùi

hanvenza

Xe hơi
Em vừa đặt tiền mua 2.7 màu vàng cát xong, đầu tuần sau có xe. Không hiểu màu thật thế nào vì mua của người quen nên ko cần xem trước.
Con của em không có GPS (chưa Full), các thứ khác cửa sổ nóc Panomal, ghế da, camera lùi, sấy ghế, khởi động ko cần chìa, 13 loa JBL không biết còn thiếu gì ko?
Chắc chắn là còn thiếu cái chắn bùn bác ạ :^)
Chả hiểu sao Toy không thiết kế chắn bùn cho Venza :102: , em đang tính vào Toy VN mua lắp thêm nhưng không biết có cỡ vừa không.
Thấy khoai tây nó mua khoảng 65$/bộ rồi tự về nhà khoan ( hốc lốp không có lỗ khoan chờ), bánh trước OK nhưng bánh sau phải tháo lốp ra.

Câycau

Xe tải
không biết em này là từ em nào nâng đời lên nhỉ
có vẻ như từ siena