[Funland] Tư vấn mua máy sấy quần áo

congngo

Xe điện
Cục sấy nhà cụ kê trên cái gì đấy hay treo ngược ? Khi máy sấy chạy nó có rung như máy giặt khi vắt không cụ ?
Nó có hai cái móc (đi kèm theo máy) khoan bắt cái móc vào tường rồi treo thôi cụ. Sau lưng máy nó có sẵn hai cái lỗ để treo. Nó chạy nhẹ nhàng lắm không rung tẹo nào.

Toanhoi

Xe hơi
Website
www.vietnamquartzstone.com
Em xin hỏi các cụ 1 chút:
Em ko rõ sấy dùng công nghệ thông hơi thì phải có ống thoát chĩa ra ngoài hay nó thoát luôn ra trước mặt (hoặc sau) máy sấy ? Em có lô gia để máy giặt và phơi quần áo và để cục nóng ĐH, có cửa sổ kéo mở thì dùng máy thông hơi OK ?
Nhiều cụ thấy bảo chồng máy sấy lên trên máy giặt và lộn đầu. Không hiểu lộn đầu thế có ảnh hưởng đến vận hành máy sấy ? Nếu để chồng lên nhau thì chiều cao để với tới các nút điều khiển máy sấy khoảng bao nhiêu ? Người GV chỉ cao khoảng hơn 1,5m có với tới được ko hay phải kê ghế con?
Có logia cửa sổ thoáng thì ko cần ống nữa. Máy nó có lỗ thoát hơi trc tiếp ra ngoài.

Chồng bình thường chả cần lộn. Bé nhà em 1.4m sử dụng bình thường.

Tuoitan

Xe buýt
Em sắm cái thông hơi Elec mã EDS có chức năng là nên cần vòi nước, nhà lại chưa có sẵn đầu chờ. Nếu e cứ lắp k cần vòi nước đc k các bác?

bihero114

[Tịch thu bằng lái]
Em sắm cái thông hơi Elec mã EDS có chức năng là nên cần vòi nước, nhà lại chưa có sẵn đầu chờ. Nếu e cứ lắp k cần vòi nước đc k các bác?
Được chứ cụ :)) K có thì k dùng thôi. Nhưng mua thế thì lãng phí quá

hminh2005

Xe điện
Sao máy sấy lại cần nước hả cụ ? Sấy bằng hơi nước nóng ?