[Tư Vấn] Mua chung cư Vinhome Green Bay Mễ Trì

madai94

Xe đạp
nếu cụ mua để ở và làm làm việc Mỹ Đình thì tạm chấp nhận được nhé vì khoảng cách cỡ 10km nhưng đường thẳng và thường chỉ bị ùn ở đoạn thiên đường bảo sơn nếu cụ đi xe máy...còn nếu mua đầu tư cho thuê thì ko nên vì vị trí xa nên giá sẽ ko được cao và hầu như người thuê nhà đều muốn ở gần trung tâm mà
Em là ở Hoàn Kiếm cơ cụ ạ cách 14km. Em tính mua để ở thôi ạ. Em còn sợ sau này cư dân về hết còn tắc ở ngã 4 Big C nữa

Lewis_Hamilton

Xe đạp
Em là ở Hoàn Kiếm cơ cụ ạ cách 14km. Em tính mua để ở thôi ạ. Em còn sợ sau này cư dân về hết còn tắc ở ngã 4 Big C nữa
cụ đi hướng Mỹ Đình thì đỡ tắc còn cụ đi hướng BigC thì chắc chắn tắc luôn vì hiện giờ đã tắc ở đoạn hầm vào giờ cao điểm rồi...cụ làm ở Hoàn Kiếm thì có khi mua ở đây là xa và đi lại cũng bất tiện đấy

chungnguyenkts

Xe hơi
Cụ làm ở Hoàn Kiếm thì theo em không nên mua ở VinSmart. Khoảng cách 14km đi làm là một sự khiêu chiến không hề đơn giản, nhất là vào những ngày mưa gió. E thấy tầm tiền của cụ có thể cân nhắc sang bên kia cầu có lẽ khả dĩ hơn ợ.