Tư vấn máy - gầm - phụ tùng mercedes

Phong7887

Xe buýt
các cụ có thể hoàn toàn yên tâm về chất lượng - giá cả rất phù hợp mong mỏi của phần đông anh em đang sử dụng xe mercedes - ben ' CŨ '

* chương trình bên em thực hiện lần này rất sát thực tiễn , đi vào đúng trọng tâm mong mỏi của đại đa số các anh - chị em đang sử dụng xe cũ ,
cụ thể hơn và rất minh bạch thể hiện bằng chuỗi công việc khép kín bao gồm từ khâu ĐẦU - GIỮA - CUỐI tại chỗ cho các anh - chị như sau :
- khâu đầu tiên kiểm tra tổng thể xe phân loại đánh giá các vật tư đang hỏng .
- khâu giữa tư vấn nguồn - loại phụ tùng phù hợp từ ĐỨC - MỸ- NHẬT - THÁI LAN - ĐÀI LOAN ...ƯU nhược điểm - độ bền cơ khí - giá cả của từng loại cho các anh - chị - em chọn lọc ( và điều đương nhiên là anh - chị - em lào có nguồn phụ tùng ngon - bổ - tốt - giá rẻ thì cứ síp , không nhất thiết dùng đồ của gara , gara xẽ đảm nhiệm công việc tư vấn và lắp đạt cho các anh - chị - em theo ý muốn )
- khâu cuối cùng là thực hiện thay thế phụ tùng tai chỗ , kiểm tra , vận hành xe , giám định chất lượng phụ kiện mới .
Có cụ thì a e mới dám mua xe cũ xài !

VuDT

Xe hơi
Bên em check tổng thể xe tính 500k bao gồm các lỗi đang hỏng + chẩn đoán trước được chính xác 70% các thiết bị khác đã kém và đang chuẩn bị kén dự được đến tgian gần chính xác nó hỏng để chủ xe hoặc người đang muốn mua xe check biết mà chuẩn bị tâm lý ( nhưng với điều kiện là cả 2 bên thống nhat cho check xe tự do như bình thường còn 1 Bên là khách quen có nhắn nhủ trước thì em không check )
Bác chỉ cần tư vấn chuẩn ko nháy mắt với cụ bán là e mừng lắm rồi :D

Gà đua đòi

Xe tải
Bên em check tổng thể xe tính 500k bao gồm các lỗi đang hỏng + chẩn đoán trước được chính xác 70% các thiết bị khác đã kém và đang chuẩn bị kén dự được đến tgian gần chính xác nó hỏng để chủ xe hoặc người đang muốn mua xe check biết mà chuẩn bị tâm lý ( nhưng với điều kiện là cả 2 bên thống nhat cho check xe tự do như bình thường còn 1 Bên là khách quen có nhắn nhủ trước thì em không check )
Chào cụ! Em đang nhắm 1 chiếc C200 2008. Nếu chủ cũ bán nhờ cụ giúp em xíu nha. Nếu mua đc em xin làm khách hàng thân thiết của cụ luôn!

toán mercedes

Xe tăng
Chào cụ! Em đang nhắm 1 chiếc C200 2008. Nếu chủ cũ bán nhờ cụ giúp em xíu nha. Nếu mua đc em xin làm khách hàng thân thiết của cụ luôn!
Cụ cứ thoả thuạn 2 bên đồng ý cho kiểm tra xe tự do là được , nếu đc vạy thì cái ji cũng 5+5=9 hắt lên . Còn toàn quen biết thì khó lắm ạ em lại rat ngại kiểm tra xe trong trường hợp này

Gà đua đòi

Xe tải
Cụ cứ thoả thuạn 2 bên đồng ý cho kiểm tra xe tự do là được , nếu đc vạy thì cái ji cũng 5+5=9 hắt lên . Còn toàn quen biết thì khó lắm ạ em lại rat ngại kiểm tra xe trong trường hợp này
Em hiểu mà. Nếu là ng quen của cụ cụ cứ bảo để em tính hướng khác. Hê hê.

Dinh Hoang

Đi bộ
cụ cho em hỏi :e 250 điều hòa giàn trên lạnh, giàn dưới phả toàn hơi nóng. có cách nào khắc phục không ạ

toán mercedes

Xe tăng
cụ cho em hỏi :e 250 điều hòa giàn trên lạnh, giàn dưới phả toàn hơi nóng. có cách nào khắc phục không ạ
Cụ tả kỹ hơn đi ạ 8-> !!!!!? đúng là xe cụ có 2 giàn và đúng là giàn trên lạnh và giàn dưới phả toàn hơi nóng khi hệ thống AC-ON . Cách khắc phục chỉ có AC-OFF , đáy không phải là bệnh hoặc cụ tả bệnh chưa đúng

Dinh Hoang

Đi bộ
Cụ tả kỹ hơn đi ạ 8-> !!!!!? đúng là xe cụ có 2 giàn và đúng là giàn trên lạnh và giàn dưới phả toàn hơi nóng khi hệ thống AC-ON . Cách khắc phục chỉ có AC-OFF , đáy không phải là bệnh hoặc cụ tả bệnh chưa đúng
trước em đi giàn sau vẫn mát bình thường. khoảng 6 tháng gần đây thì giàn điều hòa cho ghế sau lúc nào cũng phả hơi nóng. chỉ tắt ac đi thì mới hơi mát mát 1 chút ạ. chỉnh nhiệt độ giàn sau về 17 độ C mà vẫn phả hơi nóng. em mới đi 1 thời gian chưa quen. cụ hướng dẫn em cách chỉnh sao cho 2 giàn đều lạnh được không ạ

Chỉnh sửa cuối:

toán mercedes

Xe tăng
trước em đi giàn sau vẫn mát bình thường. khoảng 6 tháng gần đây thì giàn điều hòa cho ghế sau lúc nào cũng phả hơi nóng. chỉ tắt ac đi thì mới hơi mát mát 1 chút ạ. chỉnh nhiệt độ giàn sau về 17 độ C mà vẫn phả hơi nóng.
Dạ vậy của cụ do 2 nguyên nhân cơ bản sau : 1 là bị lỗi moto cửa gió , 2 là hệ thống môi chất lạnh trên xe cụ đã kém chất cụ cho xe qua em hoặc gara chuyên mer kiểm tra mới xác minh cụ thể được ạ

Dinh Hoang

Đi bộ
Dạ vậy của cụ do 2 nguyên nhân cơ bản sau : 1 là bị lỗi moto cửa gió , 2 là hệ thống môi chất lạnh trên xe cụ đã kém chất cụ cho xe qua em hoặc gara chuyên mer kiểm tra mới xác minh cụ thể được ạ
em đã cho xe đi kiểm tra rồi mà máy check lỗi không tìm ra lỗi. hjx. trời nóng toàn phải tắt hết giàn sau đi.

toán mercedes

Xe tăng

toán mercedes

Xe tăng
Em mới mua lại được 01 h/số 722.6 lắp trên xe E-240 , của 1 cụ bị thay oan ra 1 cái h/số khác , nay có cụ lào hay thích thay comle cả h/số thì ới em để cho giá hạt rẻ nhé . H/số này em đã kiểm tra còn rất tốt và nguyên bản .

_Lucifer_

Xe đạp
Em mới mua lại được 01 h/số 722.6 lắp trên xe E-240 , của 1 cụ bị thay oan ra 1 cái h/số khác , nay có cụ lào hay thích thay comle cả h/số thì ới em để cho giá hạt rẻ nhé . H/số này em đã kiểm tra còn rất tốt và nguyên bản .

Ôi , tốt quá. Xe em cũng E240 đời 2003, hiện giờ số đang bị giật mà qua mấy chỗ báo thay đắt quá.
Nếu hộp số còn ngon cụ Toán bảo đảm thì tốt quá. Cụ cho em xin cái giá cụ định bán nếu cụ không ngại được không ạ ??

thienthuymoc

Xe buýt
Mai bác có ở xưởng không e qua check và nhờ tư vấn mấy vấn đề. Với lại nếu e đặt mua phụ tùng rồi qua nhờ bác lắp, chỉ tính công thôi có đc không hay phải lấy phụ tùng chỗ bác ạ?

toán mercedes

Xe tăng
Ôi , tốt quá. Xe em cũng E240 đời 2003, hiện giờ số đang bị giật mà qua mấy chỗ báo thay đắt quá.
Nếu hộp số còn ngon cụ Toán bảo đảm thì tốt quá. Cụ cho em xin cái giá cụ định bán nếu cụ không ngại được không ạ ??
Hộp số này em đã cho kiểm tra vệ sinh toàn bộ mọi thứ đều tốt và mới cả , côn tốt vỉ mạch mới tinh .
Lắp lên là chạy OK luôn , cụ qua em đổi các đổi h/số của cụ 20t em bảo hành cụ toàn bộ h/số 12 tháng , 26t bảo hành 24 tháng : cụ thay vạy ổn ko ?

toán mercedes

Xe tăng
Mai bác có ở xưởng không e qua check và nhờ tư vấn mấy vấn đề. Với lại nếu e đặt mua phụ tùng rồi qua nhờ bác lắp, chỉ tính công thôi có đc không hay phải lấy phụ tùng chỗ bác ạ?
Néu phụ tùng của bác thì em tính cả công kiểm tra và công thay , néu bác đã kt rồi thì em chỉ tính công thay đồ

_Lucifer_

Xe đạp
Hộp số này em đã cho kiểm tra vệ sinh toàn bộ mọi thứ đều tốt và mới cả , côn tốt vỉ mạch mới tinh .
Lắp lên là chạy OK luôn , cụ qua em đổi các đổi h/số của cụ 20t em bảo hành cụ toàn bộ h/số 12 tháng , 26t bảo hành 24 tháng : cụ thay vạy ổn ko ?
:(( . đổi các một hộp số cũ mà thêm tận 20 triệu thì thà e mua xừ cái bãi chưa tháo cũng bảo hành cho xong. Dù sao cái hộp số của cụ cũng đã thay vỉ mạch rồi :(
Thank cụ nhé ..

toán mercedes

Xe tăng
:(( . đổi các một hộp số cũ mà thêm tận 20 triệu thì thà e mua xừ cái bãi chưa tháo cũng bảo hành cho xong. Dù sao cái hộp số của cụ cũng đã thay vỉ mạch rồi :(
Thank cụ nhé ..
Cụ sáng xuất đấy ạ , hộp bãi cụ mua qua gara không có giá <30t , lại 50/50 không biết sao :D , cụ muốn rẻ hơn thì qua em sửa cho cụ hết bệnh rật nhé chi phí hết cái bệnh rật của cụ < 15t . OK chưa cụ hay cụ lại hỏi chơi cho vui ạ