tư vấn lái xe chạy taxi ạ

laixetaxi2016

Đi bộ
chào các cụ ạ. em muốn các cụ tư vấn giúp em ạ. chả là e có ý định mua xe để chạy taxi. hiện tại e đang học bằng ạ.

học xong theo các cụ e lên theo lái cho hãng một thời gian cho thạo rồi mới lái xe của mình hay là cứ đóng đàm mà chạy ạ. e phân vân quá ạ. mmong các cụ tư vấn ạ. vvoka mời các cụ ạ.

uduchi

Xe container
Tốt nhất cụ cứ đi lái thuê cho hãng 1 thời gian cho quen tay lái với quen việc đã,sau đó hãy đầu tư mua xe:D

dungnguyen87lc

Xe tăng
chào các cụ ạ. em muốn các cụ tư vấn giúp em ạ. chả là e có ý định mua xe để chạy taxi. hiện tại e đang học bằng ạ.

học xong theo các cụ e lên theo lái cho hãng một thời gian cho thạo rồi mới lái xe của mình hay là cứ đóng đàm mà chạy ạ. e phân vân quá ạ. mmong các cụ tư vấn ạ. vvoka mời các cụ ạ.
Cụ nên vào hãng chạy ăn chia 1 thời gian lấy kinh nghiệm đã. Tốn học phí rùi mới ra làm riêng đc. Có kinh nghiệm rồi cụ mua Taxi của hãng hoặc mua xe cá nhân góp vào chạy Thương quyền. Thời gian sẽ trả lời cụ thay các cụ trên này. :D

minhthu_minhduc

Xe buýt
Nếu vào hãng lái thuê thì cụ cứ xác định làm ko công một thời gian ,có khi còn bỏ tiền túi ra ăn nhưng bù lại có khinh nghiệm và có khách quen . Em khuyên cụ lên mua xe đóng vào hãng

tn8888

Xe đạp
vào hãng học đã cụ ah
nhà cháu cũng mới bắt đầu đi theo taxi đây

Tiến sacơ

Xe đạp
Theo em Mai linh có ổn ko các cụ

Longvkhhs

Xe đạp
Cụ vào sao thủ đô hoặc ba sao ý. E thấy mấy hãng đấy cũng ổn

laixetaxi2016

Đi bộ

Tốt nhất cụ cứ đi lái thuê cho hãng 1 thời gian cho quen tay lái với quen việc đã,sau đó hãy đầu tư mua xe:D
Cụ nên vào hãng chạy ăn chia 1 thời gian lấy kinh nghiệm đã. Tốn học phí rùi mới ra làm riêng đc. Có kinh nghiệm rồi cụ mua Taxi của hãng hoặc mua xe cá nhân góp vào chạy Thương quyền. Thời gian sẽ trả lời cụ thay các cụ trên này. :D
Nếu vào hãng lái thuê thì cụ cứ xác định làm ko công một thời gian ,có khi còn bỏ tiền túi ra ăn nhưng bù lại có khinh nghiệm và có khách quen . Em khuyên cụ lên mua xe đóng vào hãng
vào hãng học đã cụ ah
nhà cháu cũng mới bắt đầu đi theo taxi đây
Group đi cụ. Vào lái xe i10 eco ấy.
Cụ vào sao thủ đô hoặc ba sao ý. E thấy mấy hãng đấy cũng ổn
e thì e có ý định mua xe rồi đóng đàm chạy . được bao nhiêu thì được quan trọng là lái.cho quen xe mình cơ cụ ạ.

ko biết thế được ko . bà già thì muốn xe cứ mua. còn chạy cho hãng vài tháng mới chạy xe of mình .

e khó nghĩ quá các cụ ạ

thanhlongvn

Xe máy
Bác cứ đóng xe mình vào mà lái. Sợ va quệt làm thêm cái bảo hiểm

minhthu_minhduc

Xe buýt
e thì e có ý định mua xe rồi đóng đàm chạy . được bao nhiêu thì được quan trọng là lái.cho quen xe mình cơ cụ ạ.

ko biết thế được ko . bà già thì muốn xe cứ mua. còn chạy cho hãng vài tháng mới chạy xe of mình .

e khó nghĩ quá các cụ ạ
Chạy thuê cho hãng áp lực lắm cụ ah. Có tiền thì cứ mua xe thôi vài tháng là quen ngay

laixetaxi2016

Đi bộ
Chạy thuê cho hãng áp lực lắm cụ ah. Có tiền thì cứ mua xe thôi vài tháng là quen ngay
e không sợ vất vả cụ ạ. áp lực dần mình cũng quen thôi cụ ạ. nhưng cái chính em nghĩ là mình có thể gom lúa mua xe thì tại sao ko góp xe ạ. chạy của mình quen xe mình. thời gian cũng linh động hơn là chạy cho hãng.

e ở tỉnh đóng tiềm đàm cho hãng 2tr/1thang có cao ko các cụ. tỉnh nhưng e đang ở thành phố ạ.
Bác cứ đóng xe mình vào mà lái. Sợ va quệt làm thêm cái bảo hiểm
thạnks cụ . e cũng nghĩ như cụ ý ạ.. m
mà các cụ cho e hỏi chi phí lắp đàm. đồng hồ . mào có hết nhiều ko ạ.

Cụ đã có xe chưa ạ? bên em đóng xe vào phí 2.500.000đ/năm, cụ cần tư vấn gọi số cầm chân của em 0912029 ba chín tám ạ

otonhapkhaunc

Xe đạp
Website
www.oto3s.com
Lái mới thì đã làm gì quen đường xá, làm gì có khách quen mà mua xe chạy được.
Vào hãng chạy một thời gian cho có kinh nghiệm, có một lượng khách nhất định, nhất là học hỏi kinh nghiệm anh em đồng nghiệp xử lý các tình huống.
Khi có võ rồi thì mới xuống núi được

laixetaxi2016

Đi bộ
Lái mới thì đã làm gì quen đường xá, làm gì có khách quen mà mua xe chạy được.
Vào hãng chạy một thời gian cho có kinh nghiệm, có một lượng khách nhất định, nhất là học hỏi kinh nghiệm anh em đồng nghiệp xử lý các tình huống.
Khi có võ rồi thì mới xuống núi được
hi. cảm ơn cụ ạ.
vào hãng chạy cũng có cái hay cái dở cụ ạ. khách chạy thì e cũng tính rồi cụ ạ. . thời buổi bon chen xe nhiều khách ít mà cụ. e góp xe chạy hãng chủ yếu dành lúc ko có khách ngoài thôi ạ . chứ chạy cho hãng thì . . . ạ. e ở tỉnh ko phải hà nội cụ ạ.

boymk

Đi bộ
Em hóng tí sau này có gì đổi nghề.

sieusao88

Xe hơi
Mới lái thì cứ lấy xe hãng cụ à. Lái quen thì đầu tư sau