[Funland] Tư vấn học thạc sĩ ở Hà Nội

kleinmoretti

Xe đạp
Học rồi TA sẽ tốt lên, em cũng ko bảo phải tự học,em thấy học chương trình đàng hoàng, có thầy vẫn hơn.
Cần có nền tảng tương đối tốt rồi mới có thể tự học đc, để đảm bảo mình ko có trở thành kiểu như thầy bói xem voi ấy.
À đấy là em nói áp dụng với một ng bthuong, ko quá chăm chỉ như em.
Còn thiên tài, hay tài năng xuất chúng thì kiểu gì cũng chơi được.
Thanks mn tư vấn nhiều ạ, e đã đk apply học Master Fintech ở IFI, mới phỏng vấn xét duyệt hôm thứ 6 vừa rồi. Em tưởng không apply kịp năm nay không ngờ trường bảo tháng 6 mới học. Học phí dự kiến là 210tr nên cũng mong mình học và trải nghiệm được kiến thức mới và môi trường mới

CafeHoangmai

[Tịch thu bằng lái]
Mình thạc sĩ KTQD tốt nghiệp năm 2001 đây. Không giúp được gì nhiều đâu

Smile1102

Xe container
Thanks mn tư vấn nhiều ạ, e đã đk apply học Master Fintech ở IFI, mới phỏng vấn xét duyệt hôm thứ 6 vừa rồi. Em tưởng không apply kịp năm nay không ngờ trường bảo tháng 6 mới học. Học phí dự kiến là 210tr nên cũng mong mình học và trải nghiệm được kiến thức mới và môi trường mới
Chúc bạn thành công trong cả học hành và công việc sau này
Trc đây IfI học khá nặng giờ mình ko rõ ra sao rồi.

kleinmoretti

Xe đạp
Chúc bạn thành công trong cả học hành và công việc sau này
Trc đây IfI học khá nặng giờ mình ko rõ ra sao rồi.
nghe lời mợ nên mới apply đấy ạ, e cx tham khảo đủ chỗ thì 1 là yêu cầu có kinh nghiệm hoặc học phí đắt gấp 2 ifi. nên vòng đi vòng lại vẫn IFI thôi ạ. Hôm e đi pv toàn gặp đội ngân hàng đi pv, mỗi e học CNTT :D cx hốt hoảng nhẹ ko biết theođc ko :D. Căn bản cũng newbieở ngành finance này