[Funland] Tư vấn giúp em ăn uống gì để KHỎE chuyện ấy ạ!

Trung Son Auto

Xe máy
Trung Son Auto, Lô E6 mặt đường Phạm Hùng (Cạnh tò
Website
www.facebook.com
Hàu, thịt bò, giá đỗ và quả bơ... cụ ơi. Riêng em thấy Hàu là hiệu quả nhất! Tránh xa đậu phụ, rau dăm nhé cụ! Ngoài ra thì có thể cắt thuốc bắc uống cụ ạ. Em từng cắt của giáo sư Phùng Hòa Bình ở Trung Kính. Hiệu quả lắm!!!

Matizcoi

Xe cút kít
Vợ em chê em dạo nài kém, được 1 cái mấy ngày sau mới cái nữa, em thật sự chả dám khai vì sợ tan cửa nát nhà, vì vừa với vợ xong, ra đường nhìn thấy em hàng xóm áo 2 dây hấp hé là lại ngỏng đầu đòi thi đấu, nhưng quay về nhà thì như chưa nhìn thấy gì luôn :P

HuynDai-8t

Xe hơi
Vợ em chê em dạo nài kém, được 1 cái mấy ngày sau mới cái nữa, em thật sự chả dám khai vì sợ tan cửa nát nhà, vì vừa với vợ xong, ra đường nhìn thấy em hàng xóm áo 2 dây hấp hé là lại ngỏng đầu đòi thi đấu, nhưng quay về nhà thì như chưa nhìn thấy gì luôn :P
ai cũng thế thì phải cụ ah. nhưng tóm lại là đi đâu về đâu thì cơm nhà mình vẫn ngon nhất, mình vẫn yêu vợ mình nhất :D

gaugan

Xe đạp
Hàu, thịt bò, giá đỗ và quả bơ... cụ ơi. Riêng em thấy Hàu là hiệu quả nhất! Tránh xa đậu phụ, rau dăm nhé cụ! Ngoài ra thì có thể cắt thuốc bắc uống cụ ạ. Em từng cắt của giáo sư Phùng Hòa Bình ở Trung Kính. Hiệu quả lắm!!!
Em trong sài gòn cụ ạ, cụ uống bao lâu thì hiệu quả? em thấy quảng cáo mấy loại thực phẩm chức năng uống vài tuần là lên rồi, em đang tính thử mà chưa được ai chia sẻ kinh nghiệm.

bubungbu

Xe tải
hhaha, tâm trạn chung mà bác

vietha_mazda

Xe hơi
Mở bài ra chưa đọc chữ nào mà thấy vài cái clip đã không muốn tập rồi cụ hehe
Có clip nào đâu cụ :-o Cụ có thể lên Gúc gồ sớt Kegel là được mà, đấy là em cũng sớt ra cho cụ chủ thôi chứ bài này thì nhiều người biết rồi (khoa học mà)

duchungnmgsu

Xe hơi
Có clip nào đâu cụ :-o Cụ có thể lên Gúc gồ sớt Kegel là được mà, đấy là em cũng sớt ra cho cụ chủ thôi chứ bài này thì nhiều người biết rồi (khoa học mà)
Vào trang web cụ đưa link bằng điện thoại thì ngoài phần chỉ dẫn bài tập kenel của cụ ra ở dưới còn mấy clip xem tập quay tay bắn thạch sùng vụ ợ :))

doandat.pharma

Xe máy
Tềnh hềnh là bác thớt đã có nhiều chuyên gia tư vấn như lày thì nhanh lấy lại phong độ thoai. :)

doandat.pharma

Xe máy
Em cũng đồng ý với ý kiến của 1 bác, có khi nguyên do là do gái bác ạ =))

dailyhuongsach

Xe điện
Website
www.nhangsachnganthanh.vn
He he, em đọc cái này của các cụ buồn cười quá :)):)):)):)).
Nguyên nhân thì nhiều, em nghĩ thế. Do áp lực cv, streess quá nhiều, do ăn uống và hơn ba chục ( đã gần 40 chưa cụ ) thì suy giảm estrogen, quá trình mãn dục nam chuẩn bị bắt đầu ( như quảng cáo sâm alipas ý) . Cụ thử những cái trên xem mình nằm trong trường hợp cụ thể nào. Cần thực phẩm hỗ trợ thì bẩu em :)):)):))

HuynDai-8t

Xe hơi
He he, em đọc cái này của các cụ buồn cười quá :)):)):)):)).
Nguyên nhân thì nhiều, em nghĩ thế. Do áp lực cv, streess quá nhiều, do ăn uống và hơn ba chục ( đã gần 40 chưa cụ ) thì suy giảm estrogen, quá trình mãn dục nam chuẩn bị bắt đầu ( như quảng cáo sâm alipas ý) . Cụ thử những cái trên xem mình nằm trong trường hợp cụ thể nào. Cần thực phẩm hỗ trợ thì bẩu em :)):)):))
nếu như cụ nói, thì em nghĩ nên nghỉ việc, bỏ phố về rừng là ok ngay ý mà :))

chapmotmat

Xe hơi
Cụ chủ nói yếu, không hiểu yếu ntn, với vợ thì cụ nào cũng yếu cả..hii