Tư vấn Ford Focus mới.

cas

Xe buýt
Thường ở lầu Xanh trên đường hay tắc dễ ngập
Báo cáo bác em mua để đi làm, ông xã em đi con captiva ah. Nói thật em không có cảm tình với em Yaris. Em ra điều kiện với ông xã rồi, nếu ông ấy cố tình mua Yaris thì em đi con xe máy ghẻ Mio của em còn hơn:21:
mợ tinh đời đới, con Ford hatbach 5 cửa quá ổn, đắn đo gì nữa mợ, chúc mợ có quyết định đúng...(b)

Catyes

Đi bộ
Hoan hô cuccu, nhập bọn Ford di.
Bac cas nói không sửa vào đâu được:77::77::77:

Keineem

Xe buýt
Báo cáo bác em mua để đi làm, ông xã em đi con captiva ah. Nói thật em không có cảm tình với em Yaris. Em ra điều kiện với ông xã rồi, nếu ông ấy cố tình mua Yaris thì em đi con xe máy ghẻ Mio của em còn hơn:21:
Theo em thế này , bác về bảo chồng bán con Daewoo hàn quốc đi ạ , thêm tiền mua con Everest hoặc Escape một thời gian thì sẽ có cái nhìn khác về Ford .

tuấnigon

Xe hơi
Website
uploadpic-tuan.blogspot.com
Mình cũng thấy FC-S đẹp hơn nhiều.

Mợ nên chọn FC-S.

(b)

VeryGood

Xe điện
Hi các bác,
em là nữ, mới tham gia diễn đàn, có gì nhờ các bác chỉ giáo ah.
Em mê con Focus S 5 cửa 1.8 nhưng ông xã cứ gàn, bảo em không cao to thì chỉ hợp Yaris thôi. Các bác cho em hỏi em đi con này có ổn không (em chỉ cao 1,50m, cân nặng 42kg). cám ơn các bác
Chồng ko nghe lại nghe sêu à. Tốt nhất mợ chạy thủ cả 2 xe xem hợp con nào thì mua. Cao 1m50 thì có lẽ yaris hợp hơn đấy.

noicomdien

Xe tăng
Em chán cái bác này nhất, ai hỏi xe nào bác ấy cũng vào chê hết chả bao giờ đóng góp được 1 câu cho nó "mang tính xây dựng" cả :77:
@ Cụ chủ thớt: Focus mới chưa có ai đi nên tư vấn cũng khó chính xác được nhưng dựa trên những ưu điểm của phiên bản cũ thì em nghĩ cụ cứ múc không phải suy nghĩ đâu cụ ạ, không nên hoãn cái sự sung sướng ấy lại :D
Chuẩn ...(b)(b)(b)

CAR5

Xe tải
nói thật với bác xe antis của bác cũng ngon nhưng thái độ của bọn toy ko chấp nhận được. Mình là khách hàng là thượng đế , có tiền mà ko biết sướng thì ai là tự sướng ???

HAY BÁC NGHĨ BÁC BỎ THÊM CHO CHÚNG NÓ VÀI K LÀ BÁC SƯỚNG HƠN BỌN EM :77::77::77::77::77::77::77::77:
như em cũng thích Toy lém nhưng có lẽ với cái kiểu kinh doanh như hiện nay thì có lẽ em phải chuyển sang thương hiệu khác mà mình cảm thấy mình thật sự là thượng đế.(b)

cuccu3108

Xe đạp
Em chẳng nghe sâu bác ah. Quan trọng là nó "vào mắt" rồi thì khó ra lắm.

Gcar

Xe container
ô tô chứ có phải xe máy đâu mà người nhỏ đi xe nhỏ. Thà đi Morning còn hơn đi con xe có giá siêu chặt chém như Yaris.

say xe

Xe tải
em vừa làm cho vợ 2 xong đây: ford focus...đầu DVD theo xe, dán kính cách nhiệt...chạy quá fê

em lắp thêm bộ báo lùi có camera

các bác xem xong nhớ cho em voka nhé

ht900

Xe buýt
Bác thích xe lắp thêm cái cảm biến lùi ác quá:21:, cảm biến tiêu chuẩn theo xe Focus có 3 cái thôi ạ. Lúc nào rảnh bác sơn đồng mầu với xe nhìn sẽ đẹp hơn đấy, vote bác rồi nhé.

cuccu3108

Xe đạp
Có các bác ủng hộ nên em đã quyết rùi. Em đã hỏi một vài chỗ, giá 28 nhưng cuối tháng 9 đầu tháng 10 mới có xe. Có bác nào biết chỗ nhận xe sớm hơn thì ới em một tiếng với ah. Nhân thể các bác tư vấn màu cho em với để mai chủ nhật em đi ký HĐ luôn:ohmy:

ht900

Xe buýt
Bản Focus S đời có cửa nóc trước đã có đủ các màu rồi, cá nhân em thấy nếu con gái đi thì chọn màu trắng hoặc vàng chanh có lẽ sẽ hợp hơn.

thanhden

Xe hơi
Website
www.sgnhosting.com
Bản Focus S đời có cửa nóc trước đã có đủ các màu rồi, cá nhân em thấy nếu con gái đi thì chọn màu trắng hoặc vàng chanh có lẽ sẽ hợp hơn.
Mợ Cuccu là đàn bà bác ạ, kg phải con gái đâu :21::21::21:

Mợ cuccu làm chiếc màu Vàng đi, bảo đảm ra đường là nổi bật đấy

kg thì màu xanh này cũng cool nè

Chỉnh sửa cuối:

VietWagen

Xe buýt
Phụ nữ chạy Yaris thì bình thường, nhưng chạy Focus S thì mới khác biệt và đẳng cấp hơn hẳn. Dù "Cuccu" không cao, nhưng chạy Focus S 2009 thì ai cũng phải ngước nhìn! hehe :D không đùa đâu, thật đấy!
Vậy cố gắng "thuận vợ thuận chồng" để tậu xe mới nhé.

VietWagen

Xe buýt
Theo em bác đăng ký lái thử xe rồi tự mình kiểm tra lại xem mọi người nói thế "lào" rồi quyết cũng chưa muộn.
bác cứ xông thẳng vào Ando Ford nếu ở HN, còn SG thì City Ford.
Tiện thể mạo muội đề nghị các bác ở HN đã mua xe Ford cho ý kiến, đại lý nào có giá cả và chất lượng phục vụ OK nhất, An Đô, Thăng Long, Hà Nội hay Thủ Đô?
PS: lý do là nhà em đang tích trữ đạn dược để cuối năm bắn rụng 1 con Focus 5dr 1.8, nhưng còn chưa biết vác đạn đến bắn ở đâu :^)

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
em vừa làm cho vợ 2 xong đây: ford focus...đầu DVD theo xe, dán kính cách nhiệt...chạy quá fê

em lắp thêm bộ báo lùi có camera

các bác xem xong nhớ cho em voka nhé
Cụ cho em hỏi cái DVD của cụ dùng rổ rá thế nào đấy? Mà hình như là hàng theo xe hay sao mà có logo Ford? Cụ cho em cái địa chỉ cụ lắp ở đâu nhé. Đã vodka cụ rồi.

minhngq

Xe đạp
Tiện thể mạo muội đề nghị các bác ở HN đã mua xe Ford cho ý kiến, đại lý nào có giá cả và chất lượng phục vụ OK nhất, An Đô, Thăng Long, Hà Nội hay Thủ Đô?
PS: lý do là nhà em đang tích trữ đạn dược để cuối năm bắn rụng 1 con Focus 5dr 1.8, nhưng còn chưa biết vác đạn đến bắn ở đâu :^)
Đã qua 2 đời FE: đời đầu ở HN, đời sau ở Thủ Đô thấy rất nhiệt tình - nhưng ý kiến cá nhân thì Ford Thủ Đô nhỉnh hơn chút. Ando thì bị chê là còn trẻ người non dạ nên quan hệ với Ford VN ko được như hai đàn anh trên.

Có các bác ủng hộ nên em đã quyết rùi. Em đã hỏi một vài chỗ, giá 28 nhưng cuối tháng 9 đầu tháng 10 mới có xe. Có bác nào biết chỗ nhận xe sớm hơn thì ới em một tiếng với ah. Nhân thể các bác tư vấn màu cho em với để mai chủ nhật em đi ký HĐ luôn:ohmy:
Hôm trước ngồi ở Ford Thủ Đô thấy nói là trong tháng 8 có xe Focus-S mới rồi. Mợ nếu ở HN có thể qua đó hỏi lại xem. Nếu nói về tính kinh tế thì FC-S hatchback này đáng để lưu ý đấy vì có bản dùng động cơ diesel 2.0 (nhưng đắt hơn 1 tẹo).

Chỉnh sửa cuối:

again

Xe hơi
Quả DVD theo xe này hay quá..trước đây tìm mờ mắt không có :^) có bác nào biết tính năng,bán ở đâu không a ...