Tư vấn DVD cho Civic

Kiabuoisang

Xe container
Em không biết cụ mua ở đâu chứ Pioneer chính hãng thì luôn có tem phân phối của Tara (trước đây) và hiện nay là Vietsonic Tân Bình...Được sản xuất tại Thái Lan cụ nhé
Em thấy bên Thanh Bình bán AVH 1450DVD với giá 5,5 củ đới ạ. Mã đó là sx ở tung quốc rồi, nhưng chắc chắn chất lượng sẽ hơn mấy loại liền mặt dưỡng theo xe. Pioneer cũng có nhiều nhà máy ở nhiều quốc gia, đâu phải chỉ có ở Thái Lan mới là chính hãng phải không ạ. Chẳng qua ở VN cái khái niệm chính hãng là cứ phải qua nhà phân phối thôi.

hatrang1234

Xe buýt
Em sử dụng CD nguyên bản, không nâng cấp DVD. Nếu nâng cấp thì cũng chỉ nâng cấp CD 1 đĩa. Vì đã nghe nhạc mà dùng DVD thì khó có thể bằng CD được. Nếu nó hay bằng CD thì giá quá cao.

Muon_biet

Xe cút kít
Em sử dụng CD nguyên bản, không nâng cấp DVD. Nếu nâng cấp thì cũng chỉ nâng cấp CD 1 đĩa. Vì đã nghe nhạc mà dùng DVD thì khó có thể bằng CD được. Nếu nó hay bằng CD thì giá quá cao.
Cụ nói chuẩn, E chạy xe từ tháng 1/2007 đến nay vẫn dùng CD theo xe mà không hề hấn gì. Tiếng CD phát ra hơn hẳn các dòng phát ra có ảnh kèm. E nghĩ đi xe mà đang lái thì chỉ cần nghe nhạc và đài phát thanh chuẩn là ok.

Kiabuoisang

Xe container
Cụ nói chuẩn, E chạy xe từ tháng 1/2007 đến nay vẫn dùng CD theo xe mà không hề hấn gì. Tiếng CD phát ra hơn hẳn các dòng phát ra có ảnh kèm. E nghĩ đi xe mà đang lái thì chỉ cần nghe nhạc và đài phát thanh chuẩn là ok.
Quan điểm em cũng chỉ cần tiếng, chả cần tới hình ảnh làm giề; Xe em từ chủ cũ sang có DVD hàng cỏ quá nên em tháo bỏ và thay bằng cái này

Đầu CD Panasonic nhưng có USB nghe MP3 và màn hình để làm hiển thị và Camera lùi :))
Dùng cũng thấy tạm được.