Tư vấn dùm em Exciter 135GP hay Rebel CB125R!

smillgate

Xe hơi
Website
www.facebook.com
EX bác ơi...Con kia em thấy chưa a đánh giá chất lượng nhưng cá nhân em nhìn ko thích lắm..cứ lửng lơ sao ý ạ, tên tuổi thì không có gì, 125 mà pô kêu sức mạnh gớm, em nghĩ bác nên lấy ex, nhẹ nhàng mà lại thanh tao sức mạnh, mà h giá cũng đang xuống múc liên bác ơi

LoideGinji

Xe điện
Rebel USA là hàng tàu khựa núp bóng mờ các bác ;))

buloonggi

Xe điện
Em xem qua thấy CB125R ngoại hình khá ổn và kết nhất là tiếng pô, cứ như là PKL ấy, nhưng không biết chất lượng thế nào, hãng nó bảo linh kiện Malaysia do VN lắp ráp. Còn Exciter thì nhiều người đi quá rồi. Các bác prồ vào giúp em với nha. Thank các bác.
Rebel USA là hàng tàu lắp ráp ở VN chứ chả có malay nào đâu bác nhá.

Cả 2 loại đều là của các hãng xe lớn nên yên tâm về chất lượng.
Chủ yếu là mục đích sử dụng của kụ là ntn thôi ?
Trẻ trung - thời trang thì EX
Còn mạnh mẽ - nam tính thì Rebel CB
Rebel USA là liên doanh Tàu-Việt cụ nhé, hãng nào mà lớn, cụ có nhầm với xe Rebel của hãng Honda không thế?

EX là một lựa chọn hợp lý đó ạ :D
Còn nếu bác có điều kiện kinh tế thì CBR 150 ~ 110 củ thui :D
Đang nói con xe lởm CB125R của Rebel USA chứ có nói đến con CBR của Honda đâu bác

EX bác ơi...Con kia em thấy chưa a đánh giá chất lượng nhưng cá nhân em nhìn ko thích lắm..cứ lửng lơ sao ý ạ, tên tuổi thì không có gì, 125 mà pô kêu sức mạnh gớm, em nghĩ bác nên lấy ex, nhẹ nhàng mà lại thanh tao sức mạnh, mà h giá cũng đang xuống múc liên bác ơi
Bô kêu to chả nói lên điều gì cả. Con này được cái hai máy nên tiếng bô hay hơn, nhưng các bác cứ hỏi anh Google cái đi xem bà con kêu la thảm thiết thế nào với con này.

Cá nhân em thì vừa mượn 1 em Ex GP côn tay 5 số chạy xuyên việt. Khỏi nghĩ luôn, chạy phê lòi, nói thẳng là vượt hẳn con Ex GP côn tay 2009 4 số (con này hồi 2009 mới ra em cũng xách chạy đi xuyên việt rồi)

tung lavi

Xe tăng
trước em cũng chạy Ex côn tay 2010 của ông anh vài tháng, em thấy cái hay nhất của xe côn là Gái nó không mượn được
Giờ mua novou lx được gần năm mà thấy ân hận vì tốn xăng, khó lách, đi không chủ động bằng xe côn, Gái nó mượn, .....bán đổi thì lỗ quá, nhìn Ex 2011 thèm quá

nove211sco

Xe container
ex đi cái j cũng sướng,nghe tiếng máy nó rú cũng thích :D,khổ mỗi trời mưa

mptb85

Xe tải
quen chiếc cbr125 đó đi, cùi mía lắm. em mua và em bán trong ân hận
-đáng khen cho một lời chia sẻ chân thành.
-vote cho Ex, chớ có mua rebel lại phải hối hận, đến lúc bán chả ma nào mua. đó là rebel USA, xe của tung của chứ không phải là rebel của HD danh tiếng đâu pro. nếu là rebel của HD thì đi 50 năm bán vẫn đc giá.

Đi Ex côn tay mà chở gái thì khác gì cấm vận hả các bác. Em tuy thanh niên nhưng đi Wave bình dân thôi, lái 1 tay, tay làm việc gì tùy thích.:-?

nove211sco

Xe container
Đi Ex côn tay mà chở gái thì khác gì cấm vận hả các bác. Em tuy thanh niên nhưng đi Wave bình dân thôi, lái 1 tay, tay làm việc gì tùy thích.:-?
đi ex đèo gái gái ngồi sau đã sợ rồi,mình ngồi trc bóp côn sang số vít rõ là thích,gái ngồi sau run bần bật :))