Tư vấn dự án Florence Mỹ Đình

TDGNOC

Xe đạp
Bên Iris có cả môt tòa là Tái đinh cư nên không thể cao cấp bằng bên Floren được cụ ạ
Cụ biết là tòa nào ko ạ, hôm 21 bảo là mở bán mà lại hoãn, cụ nào biết lý do ko, em đang định mua ở đây nên phân vân quá

letgo'

Xe tăng
Website
www.nhadat-369.com
Cụ biết là tòa nào ko ạ, hôm 21 bảo là mở bán mà lại hoãn, cụ nào biết lý do ko, em đang định mua ở đây nên phân vân quá
Nói chung thông tin chưa rõ ràng lắm ạ, Họ kín thông tin ko pulic để họ còn bán hàng. nhưng nghe bảo dân được đền bù không muốn nhận nhà , mà đang đấu tranh để nhận tiền cụ ạ.

TDGNOC

Xe đạp
Nói chung thông tin chưa rõ ràng lắm ạ, Họ kín thông tin ko pulic để họ còn bán hàng. nhưng nghe bảo dân được đền bù không muốn nhận nhà , mà đang đấu tranh để nhận tiền cụ ạ.
Công nhận là bên này thông tin không để public ra ngoài mấy, mà hình như không nhiều cụ quan tâm dự án này thì phải. thấy trên forum có mấy topic mà ko sôi nổi lắm

Ngoc.Vpbank

Xe tải
Website
chungminhtaichinh247.com.vn
Cụ nào có nhu cầu vay vốn dự án Florence thì ới em nhé. Bên em lãi suất 7,6%/năm, lãi suất sau tầm 10,4%. Thời gian vay 25 năm, hỗ trợ các cụ khoản chứng minh tài chính nhé :D:D:D

Sonebeok

Xe đạp
Nói mong cụ đừng buồn chứ mình nói thật bên DANKO bên bạn bán toàn dự án khoai thôi. không biết sale bên bán hàng có đủ sống không chứ mình thấy so IRIS với Florence và CT8 với Goldmak thì bạn quá sai lầm rồi :))

goldmak đợt đầu tiên bên CEN bán nhé, bán chán rồi danko mới nhảy vào đó. Còn Florence thì chưa đủ điều kiện bán hàng mà mấy sale giao bán như đúng rồi, trong khi Iris nó là dư án hoàn toàn khác, đầy đủ pháp lý, giá tốt hơn mà nó được tập đoàn hàng đầu về y tế xây dừng nhằm đảm bảo sức khỏe của cư dân từ nguồn nước sinh hoạt, xử lý rác thải & phân tách mỡ, toàn bộ cây xanh cũng được trồng bằng cây cổ thụ, hoa theo mua giúp không khí trong lành hơn.
Nếu so sánh thì phải so sánh từ CĐT, chất lượng thi công, vị trí thì không nói rồi. Và tốc độ bán hàng nữa nhé :))
---
chứ bên DANKO các bạn được training là dìm dự án khác xuống để bán dự án của mình à :D

letgo'

Xe tăng
Website
www.nhadat-369.com
Nói mong cụ đừng buồn chứ mình nói thật bên DANKO bên bạn bán toàn dự án khoai thôi. không biết sale bên bán hàng có đủ sống không chứ mình thấy so IRIS với Florence và CT8 với Goldmak thì bạn quá sai lầm rồi :))

goldmak đợt đầu tiên bên CEN bán nhé, bán chán rồi danko mới nhảy vào đó. Còn Florence thì chưa đủ điều kiện bán hàng mà mấy sale giao bán như đúng rồi, trong khi Iris nó là dư án hoàn toàn khác, đầy đủ pháp lý, giá tốt hơn mà nó được tập đoàn hàng đầu về y tế xây dừng nhằm đảm bảo sức khỏe của cư dân từ nguồn nước sinh hoạt, xử lý rác thải & phân tách mỡ, toàn bộ cây xanh cũng được trồng bằng cây cổ thụ, hoa theo mua giúp không khí trong lành hơn.
Nếu so sánh thì phải so sánh từ CĐT, chất lượng thi công, vị trí thì không nói rồi. Và tốc độ bán hàng nữa nhé :))
---
chứ bên DANKO các bạn được training là dìm dự án khác xuống để bán dự án của mình à :D
Nói thật nhé. Mình ko muốn tranh luận gì với bạn ở đây cả. Mất hay.
Nhưng mình cũng nói một lần. Mình chưa hề nhắc đến GoldMark ở đây mà bạn lôi ra. Còn cái hồi Cen bán Goldmark ý. Mình cũng đang ở Cen và là một trong những người đầu tiên tham gia bán dự án đó nên bạn ko cần phải khoe. Có thể lúc đó bạn còn chưa vào Cen ấy chứ. Vì thời đó nhân viên của Cen chưa nhiều như bây giờ nên hầu hết biết nhau bạn ạ. Bạn có thể hỏi giám đốc siêu thị của bạn chắc biết mình đấy.

Còn mình đang cung cấp thông tin cho Cccm trên này thôi ạ. Những cái mà nó đã nổi thì dìm không chìm được đâu bạn đừng có lo :)>-:)>-\:D/[-X

Chỉnh sửa cuối:

Phát Lành

[Tịch thu bằng lái]
dự án này vị trí khá đẹp, có cụ nào quan tâm dự án đối diện bên kia đường Trần Hữu Dực chung cư Xuân Phương resedence giá từ 20- 27trđ/m2.

NgocThuong GMD

Xe tải
Cụ mợ nào quan tâm tới cả 2 dự án Trần Hữu Dực này và các dự án hot quanh Mỹ Đình - Cầu Giấy - Giảng Võ - Hào Nam - Trần Duy Hưng - Nguyễn Xiển,... thì inbox em gửi thông tin 35.000 căn của em đang có cho các cụ xem thông tin và so sánh thoải mái nhé.

BMW2B

Xe tải
Cụ mợ nào quan tâm tới cả 2 dự án Trần Hữu Dực này và các dự án hot quanh Mỹ Đình - Cầu Giấy - Giảng Võ - Hào Nam - Trần Duy Hưng - Nguyễn Xiển,... thì inbox em gửi thông tin 35.000 căn của em đang có cho các cụ xem thông tin và so sánh thoải mái nhé.
Cụ nắm trong tay nhiều thông tin bds thế ? Có cái nào khu trung tâm giá hợp lý thì cho nhà chút thông tin, ko 35k căn hộ thì tìm kim đáy biển

KHÔI MẬP

Xe buýt
Có bảng hàng chưa gửi cho em với. Em đang nghiên cứu tìm mua căn hộ ở chỗ này. Florence hay Iris đều được.
Email của em: nguyenhoangdangkhoi2013@gmail.com
Thanks

letgo'

Xe tăng
Website
www.nhadat-369.com

letgo'

Xe tăng
Website
www.nhadat-369.com

NgocThuong GMD

Xe tải
Có bảng hàng chưa gửi cho em với. Em đang nghiên cứu tìm mua căn hộ ở chỗ này. Florence hay Iris đều được.
Email của em: nguyenhoangdangkhoi2013@gmail.com
Thanks
OK cụ, rảnh mời cụ đi một tour các dự án. Trục vành đai 3 và các tuyến đường cắt ngang từ Tây Hồ xuống Gamuda, và Giảng Võ - Hào Nam - Liễu Giai,... nữa. Inbox em.

Dot Dac

Đi bộ
cũng đang quan tâm cái này :)