Tư vấn độ bi xe altis 2.0

ctgisall

Xe buýt
Website
ledtechvn.com
Tks cụ ! Mắt vợ em vẫn đang nguyên bản, chưa phẫu thuật gì, vì tâm lý vẫn sợ bị đục khoét toe toét như bác chủ thớt !
Cụ ơi đục khoét để độ bi-xenon ko ảnh hưởng gì đến điện đóm, mà thẩm mỹ và ánh sáng thì được cải thiện rất nhiều đấy ah. Thế nên các cụ đã độ bi rồi ko ai muốn quay trở về dùng đèn nguyên bản đâu cụ :)

Chỉnh sửa cuối:

OtoPro.Dung

Xe tăng
Cháu mời các cụ/mợ xem Altis sau khi độ Bi-xenon nhé!

Hình ảnh sáng trước-sau khi độ Bi-xenon

Không chỉ cải thiện về độ sáng, đôi mắt Xế yêu sang hẳn khi có thêm Projector

Ngoài ra e thêm gợi ý về độ thẩm mỹ+độ sáng tới các cụ/mợ đang sở hữu Altis 2014/2015
Các cụ có thể độ 1 lần để nâng cấp thẩm mỹ và cải thiện độ sáng cho Xế yêu của mình với mẫu độ như sau:

Để tìm hiểu sâu hơn về phương pháp độ đèn, làm đẹp cho Altis 2015(hoặc tất cả các xế yêu) các cụ/mợ giao lưu thêm với OtoPro nhé!

OtoPro-Điểm đến của những người yêu xe!

dungzita

Xe hơi
Lên 4 bi thì sáng phải biết các cụ nhỉ ? Nhưng hồi lâu lâu em đọc thì thấy bảo ko nên lên bi cho pha vì khi nhá pha xin vượt sẽ có độ trễ hơn so với ko bi ! Ko biết có đúng ko ah ?

OtoPro.Dung

Xe tăng
Lên 4 bi thì sáng phải biết các cụ nhỉ ? Nhưng hồi lâu lâu em đọc thì thấy bảo ko nên lên bi cho pha vì khi nhá pha xin vượt sẽ có độ trễ hơn so với ko bi ! Ko biết có đúng ko ah ?
Tùy vào gói bi cụ chọn cụ ạ! Dùng Ballast ngon ngon thì NO thành vấn đề. Khi chưa độ Bi bên pha thì nhá pha nhanh hơn do bóng halogen thì bật sáng luôn còn xenon thì trễ hơn tẹo teo cụ ạ! Tuy nhiên, các cụ máu sáng thì chuyện này nhỏ tẹo :D :D :D

ctgisall

Xe buýt
Website
ledtechvn.com
Trường hợp này xảy ra khi cụ dùng ballast chất lượng thấp. Nếu cụ dùng ballast denso hay ballast Audi Q5 thì không vấn đề gì đâu ah. Cụ có thể qua xưởng em để tận mục sở thị ah :D