Tư vấn chọn dự án căn hộ nghỉ dưỡng

Duong Thua

Xe máy
Vụ này thì bác chọn mô hình nghỉ dưỡng đi, khi nào muốn đến thì đến thôi, không cần đăng ký gì nữa.

mr_roger

Xe hơi
Tiện quá nhỉ, em thích nhất làm gì vừa được dịch vụ tốt mà mình lại chủ động quản lý được. Nhất là khoản làm tất ăn cả, khỏi cần phân chia với ai :))

thanh_ha

Xe hơi
Mà đơn vị quản lý thì bác sẽ yên tâm hơn, vì Panorama này có Tauzia quản lý mà

anh_hung12

Xe hơi
Là Tauzia của Ciputra á? Ngon thế còn gì bác chủ top ơi

Vespa946

Xe hơi
À cái này em biết :)) hôm trước em lượn qua đó check 1 lượt thử rồi

Vespa946

Xe hơi
CĐT uy tín, đơn vị quản lý có kinh nghiệm, nghe được đó :-?

hainguyenhanoi

Xe buýt
Toàn sale múa với nhau :D

henryvu

Xe máy
Cụ thích em này không em bán. Em bên Chủ đầu tư Flamingo.

kimsieunhan

Xe đạp
Vụ này thì bác chọn mô hình nghỉ dưỡng đi, khi nào muốn đến thì đến thôi, không cần đăng ký gì nữa.
Ak cụ ơi làm gì có chuyện thích đến thì đến, nếu mình cho cđt thuê lại để khai thác thì mình sẽ phải báo trước mới đến ở được, họ sẽ cho một quỹ ngày để sử dụng thôi

anhcuong147

Xe hơi
Chào các cụ OFer, em đang có 10 tỷ và phân vân giữa 2 cơ hội đầu tư:
1 là mua một nhà chung cư tại Nha Trang để cho thuê
hoặc 2, mua căn hộ nghỉ dưỡng, bên CDT cam kết lợi nhuận khoảng 10% một năm

Cần các cụ có kinh nghiệm trong làng BĐS tư vấn giúp em nên hình thức nào với :D
10 tỷ cụ cứ gặp anh Vượng ợ. Nếu cụ cần thông tin gì cứ inbox em ợ

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
em cũng đang tìm dự án để có thể đầu tư lướt sóng. các cụ biết dự án nào hay thì bảo em, chứ lúc trước cũng đầu tư mấy cái ở Nha Trang mà không ăn thua
nhìn ava của cụ em cũng ái ngại bảo cụ nhắm :(

lai xe lu

Xe buýt
Quan trọng mấy thằng kia bắt cụ phải để cho nó quản lý trong 50 năm ko khác gì góp cổ phiếu cho nó kinh doanh , mua cái gì phải tự quyết đc quyền của mình sau này cần bán lại cũng dễ , nếu cụ nói tự cho thuê mệt thì có thằng tauzia đứng ra quản lý ko thích thì lấy lại ở
Lấy lại ở nó tính cụ phí dịch vụ 5* cụ chịu nổi không

honglong1

Xe điện
Ak cụ ơi làm gì có chuyện thích đến thì đến, nếu mình cho cđt thuê lại để khai thác thì mình sẽ phải báo trước mới đến ở được, họ sẽ cho một quỹ ngày để sử dụng thôi
Nếu phòng mình còn trống thì báo trước mình mới được ở chứ đang có người ở rồi thì CDT thu xếp cho 1 phòng khác thôi, như vậy không có khái niệm là nhà mình nhé mà chỉ có trên giấy tờ thôi. Còn không cho CDT thuê lại thì cứ trả phí quản lý theo giá của resort thôi, thích ở lúc nào thì ở.

DungHNBĐS

Đi bộ

Cần các cụ có kinh nghiệm trong làng BĐS tư vấn giúp em nên hình thức nào với :D
em chào cụ ạ, hiện tại theo em cụ nên đầu tư vào Liền kề nghỉ dưỡng ở Phú QUỐC Ạ.. HIỆN Tại phú quốc là điểm di lịch tiềm năng nhất ạ. cụ quan tâm để số em tư vấn rõ hơn

halynk

Xe buýt
Mua nhà chung cư thì cơ hội căn do cho thuê dc cao hơn nhièu so với khu nghỉ dưỡng. E vote nhà chung cư cụ ạ

zebrahihi

Xe hơi
toàn cò vào tung hứng, chả tham khảo được thêm thông tin gì.

ngoccanh86

Xe tải

Em thấy nha trang có rất nhiều nhà nghỉ bình dân và ks giá chỉ 250k - 500k / đêm, chung cư nếu cụ mua còn mất công quản lý sửa chữa và không thời gian cho thuê không đảm bảo. hơn nữa nhu cầu thuê chung cư để ở Nha trang rất ít vì đất nền cách trung tâm khoảng 5-10km rất rẻ.
Cụ đầu tư vào Condotel của Vinpearl hay một số chủ đầu tư khác với cam kết tối thiểu 10%/năm thì phải xét trong dài hạn. vì lợi nhuận 10% được tính trên giá trị căn hộ chưa VAT nên thực tế chỉ còn khoảng 9%. Cụ nộp thuế GTGT và thuế TNCN tổng là 10%, lợi nhuận thực tế chỉ còn hơn 8% 1 chút. Trong dài hạn chủ đầu tư nào có khả năng khai thác tốt hơn mới là cốt yếu.
Theo ý kiến em, Vinpearl tại nha trang đang là tổ hợp du lịch nghỉ dưỡng số 1, rất nhiều tiện ích và dịch vụ, nổi bật là cáp treo vượt biển vào vinpearland. Hầu hết khách du lịch đến nha trang đều vào Vinpearl land chơi. Vinpearl không phải thuê đơn vị thứ 3 quản lí kinh doanh khách sạn nên chi phí vận hành sẽ thấp hơn các chủ đầu tư khác do đó lợi nhuận thực tế khi chia sẻ sẽ cao hơn nhiều so với chủ đầu tư khác, Hơn nữa hệ thống khách sạn vinpearl có ở rất nhiều địa danh du lịch như Hạ Long, Phú Quốc, Đà Nẵng, Hội An, Quy Nhơn nên khách đầu tư được hưởng toàn bộ những tiện ích tại các địa danh đó khi sử dụng đêm nghỉ.
Cụ cần tư vấn gì thêm cụ email cho em :)

littlebull

Xe buýt
Em thấy nha trang có rất nhiều nhà nghỉ bình dân và ks giá chỉ 250k - 500k / đêm, chung cư nếu cụ mua còn mất công quản lý sửa chữa và không thời gian cho thuê không đảm bảo. hơn nữa nhu cầu thuê chung cư để ở Nha trang rất ít vì đất nền cách trung tâm khoảng 5-10km rất rẻ.
Cụ đầu tư vào Condotel của Vinpearl hay một số chủ đầu tư khác với cam kết tối thiểu 10%/năm thì phải xét trong dài hạn. vì lợi nhuận 10% được tính trên giá trị căn hộ chưa VAT nên thực tế chỉ còn khoảng 9%. Cụ nộp thuế GTGT và thuế TNCN tổng là 10%, lợi nhuận thực tế chỉ còn hơn 8% 1 chút. Trong dài hạn chủ đầu tư nào có khả năng khai thác tốt hơn mới là cốt yếu.
Theo ý kiến em, Vinpearl tại nha trang đang là tổ hợp du lịch nghỉ dưỡng số 1, rất nhiều tiện ích và dịch vụ, nổi bật là cáp treo vượt biển vào vinpearland. Hầu hết khách du lịch đến nha trang đều vào Vinpearl land chơi. Vinpearl không phải thuê đơn vị thứ 3 quản lí kinh doanh khách sạn nên chi phí vận hành sẽ thấp hơn các chủ đầu tư khác do đó lợi nhuận thực tế khi chia sẻ sẽ cao hơn nhiều so với chủ đầu tư khác, Hơn nữa hệ thống khách sạn vinpearl có ở rất nhiều địa danh du lịch như Hạ Long, Phú Quốc, Đà Nẵng, Hội An, Quy Nhơn nên khách đầu tư được hưởng toàn bộ những tiện ích tại các địa danh đó khi sử dụng đêm nghỉ.
Cụ cần tư vấn gì thêm cụ email cho em :)
Hàng họ Vin Trần phú thế nào cụ?