Tư vấn cho em lắp loa CamLE và Morning

sonnguyen89

Xe đạp
TÌnh hình là em mới được b.mẹ cưới cho em CamLE ! Mà e thì trước cũng làm DJ nên hay nghe nhạc Dance nhưng ko am hiểu về loa đài oto cho lắm . Bác nào có kinh nghiệm chỉ e với , e ở HN nên các bác cho em xin cái địa chỉ và rổ giá sơ sơ để biết đường nhé :D ! Tiện thể rủ ông anh mới cưới em Morning đi làm cái SUB luôn vì nghe loa xe đấy chẳng khác loa TV là mấy ! tks các bác ~o)

Ng.Hoai

Xe buýt
Cụ vô đây gặp cụ duylinh hoặc vô đây gặp cụ Khôi phệ. Đảm bảo ngon choét :D

hungstore

[Tịch thu bằng lái]
Chúc cụ được lựa chọn ưng ý!
TÌnh hình là em mới được b.mẹ cưới cho em CamLE ! Mà e thì trước cũng làm DJ nên hay nghe nhạc Dance nhưng ko am hiểu về loa đài oto cho lắm . Bác nào có kinh nghiệm chỉ e với , e ở HN nên các bác cho em xin cái địa chỉ và rổ giá sơ sơ để biết đường nhé :D ! Tiện thể rủ ông anh mới cưới em Morning đi làm cái SUB luôn vì nghe loa xe đấy chẳng khác loa TV là mấy ! tks các bác ~o)

sonnguyen89

Xe đạp
mời mỗi cụ 1 chén nhé ! Hôm qua em qua chỗ bác Trung 86C Võ Thị Sáu lắp tạm 1 cái SUB và 2 loa tép 3.5 chệu vào con morning để nghe tạm rùi . Cuối tháng CamLE mới về rùi xem chỗ nào hợp lý ạ , tại cái Morning chỉ đi loanh quanh nên e tính để $ lắp cho LE có phải ngon ko các cụ nhẩy ^^ ! e chỉ có ý định đầu tư tầm 1k về âm thanh còn 1k đèn đóm nữa