tư vấn chỗ bán trinx chính hãng

phuongmit

Xe cút kít
đọc thấy nhiều cụ toàn đạp xe bằng...mồm :)) chắc chưa sờ tận tay chứ đừng nói là đạp thử, thế mà phán xe nhanh zão, đi vài bữa là vứt, bla bla :)) bản thân em mua xe dc gần 1 năm, đạp loanh quanh hồ Tây, đi dạo chả thấy vấn đề gì so với giá tiền của nó đem lại cả. cụ nào không tàn phá em nó, không đổ dốc đổ đèo, đi trong phố thì chả thể hỏng nổi. Cái chính là cụ đạp xe với tinh thần thế nào, chứ đạp xe hiệu gì nó không quá quan trọng và làm nên thành tích đâu ạ

xedap24h.vn

Xe tăng
Website
xedap24h.vn
đọc thấy nhiều cụ toàn đạp xe bằng...mồm :)) chắc chưa sờ tận tay chứ đừng nói là đạp thử, thế mà phán xe nhanh zão, đi vài bữa là vứt, bla bla :)) bản thân em mua xe dc gần 1 năm, đạp loanh quanh hồ Tây, đi dạo chả thấy vấn đề gì so với giá tiền của nó đem lại cả. cụ nào không tàn phá em nó, không đổ dốc đổ đèo, đi trong phố thì chả thể hỏng nổi. Cái chính là cụ đạp xe với tinh thần thế nào, chứ đạp xe hiệu gì nó không quá quan trọng và làm nên thành tích đâu ạ
chuẩn cụ ợ :P bản thân e đi con trinx rẻ tiền mong nó hỏng sớm để lên đời mà mãi nó chẳng hỏng cho ;))

nemesistan

Xe tăng
Sắm cho gấu cái x1 đạp cũng ok, đâu phải nhiều tiền thì mới gọi là thể thao đâu

Small man

Xe tăng
Nhà cháu mới bị mắc nghiện xe đạp gần 1 năm nay và cũng chỉ mới mua 02 cái xe đạp. Một cái đầu tiên mua loại rẻ tiền và cái thứ hai mới mua được gần tháng đắt hơn tý. Nhà cháu nghiệm thấy thế này:
Nếu chỉ đi mỗi ngày chục cây trong nội thành và không phải đua với ai thì xe 3 triệu là ổn và còn lâu mới hỏng. Nhưng nếu muốn có cảm giác xe chắc chắn hơn, bon hơn, chuyển số mượt hơn vân vân và vân vân mỗi thứ chỉ 1 tẹo thôi thì cần phải mua con xe 13 triệu, rồi 23 triệu, 33 triệu và cứ thế tăng dần.
Cảm giác sung sướng ngày càng khó khăn và ngày càng đắt đỏ! E rằng các lĩnh vực khác cũng thế như Ăn ngon, Xem hay, Nghe hay, Ở thích...

nhanunited

Đi bộ
Cho mình hỏi ké Trinkx có chiếc nào giống Jett Strada ko ah?

Và cùng câu hỏi với cụ trên về việc so sánh giữa 2 nhãn hiệu này..xin cảm ơn các cụ nhiều ạh

ceoitdang

Xe hơi
Cho mình hỏi ké Trinkx có chiếc nào giống Jett Strada ko ah?

Và cùng câu hỏi với cụ trên về việc so sánh giữa 2 nhãn hiệu này..xin cảm ơn các cụ nhiều ạh
Trinx chuyên MTB ban nha, nếu cùng giá thì Trinx cấu hình ok và giá ok hơn. Bạn tham khảo trực tiếp trực quan hơn nha. Và nên xem nhu cầu mua xe để làm gì bạn

xedap24h.vn

Xe tăng
Website
xedap24h.vn