[Funland] [Tư Vấn] Cần tư vấn dàn âm thanh

justinj48

Xe máy
Kính chào các cụ.
Tình hình là em sắp dọn về nhà mới nên có nhu cầu sắm mới 1 bộ dàn âm thanh. Vì đặt ở phòng khách nên yếu tố hình thức cũng rất quan trọng. Còn lại thì phục vụ cho mục đích xem phim hoặc thỉnh thoảng hát Karaoke (nói thật ra chứ nhà em chả mấy có thời gian xem phim, nghe nhạc). Vì lĩnh vực âm thanh này em mù tịt nên rất cần tư vấn của các bậc tiền bối như các cụ để thiết kế cho em 1 bộ dàn âm thanh đầy đủ có chất lượng âm thanh từ khá trở nên và quan trọng là hình thức bắt mắt làm sao mà đặt trong phòng khách trông nó hoành tráng 1 tý ạ;););). Các cụ cứ tư vấn cho em trong nhiều mức giá khoảng 20, 30, 40 hay 50m cũng được ạ. Nếu có hình thì càng tốt ạ. Em sẽ volka thật nhiệt tình để tỏ lòng cảm kích ạ.
Cám ơn các cụ trước nhé.:-h

ferarul

Xe tải
cụ phải xác định rõ nghe nhạc , xem phim và hát KOK cái gì nhiều hơn thì mới biết được
- xem phim thì dàn phải là 5.1 trở lên
- nghe nhạc và KOK thì có thê kết hợp dùng chung 1 bộ ( loa Bose 4.2 + AMP California 128E )

justinj48

Xe máy
Các cụ cho em xin mấy mẫu để tham khảo với.

hoacomay85

Đi bộ
Website
www.xomhd.com

Bác tham khảo nhé.

RAVA

Xe ba gác
Kính chào các cụ.
Tình hình là em sắp dọn về nhà mới nên có nhu cầu sắm mới 1 bộ dàn âm thanh. Vì đặt ở phòng khách nên yếu tố hình thức cũng rất quan trọng. Còn lại thì phục vụ cho mục đích xem phim hoặc thỉnh thoảng hát Karaoke (nói thật ra chứ nhà em chả mấy có thời gian xem phim, nghe nhạc). Vì lĩnh vực âm thanh này em mù tịt nên rất cần tư vấn của các bậc tiền bối như các cụ để thiết kế cho em 1 bộ dàn âm thanh đầy đủ có chất lượng âm thanh từ khá trở nên và quan trọng là hình thức bắt mắt làm sao mà đặt trong phòng khách trông nó hoành tráng 1 tý ạ;););). Các cụ cứ tư vấn cho em trong nhiều mức giá khoảng 20, 30, 40 hay 50m cũng được ạ. Nếu có hình thì càng tốt ạ. Em sẽ volka thật nhiệt tình để tỏ lòng cảm kích ạ.
Cám ơn các cụ trước nhé.:-h
-Tốt nhất là bác lên HD hay VNAV mà nghiên cứu, sau đó vác tai đi nghe chùa ở các shop, em dự là sau tầm 2 tháng là bác có thể biết hòm hòm là mình cần cái gì!:-"

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Em thật, đời bất hạnh nhất là ở nhà uống rượu và hát karaoke với vợ. [-O<

Mr Snake

Xe máy
Mua một bộ về nghe và hát thì rất đơn giản, nhưng vứt bỏ nó đi thì ko hề đơn giản. Vì vậy bác nên dành thời gian tìm hiểu kỹ trước khi mua với số tiền như vậy.

Mr Snake

Xe máy
Bác Hại Điện có đôi Tanoy nhìn phê quá, giá để rước em nó là bao nhiêu vậy bác?