[Funland] Tư vấn bộ karaoke

Caphe mộc

Xe tải
Hàng 2hand thì xem kỹ hình thức và dấu vết sửa chữa có chuyên nghiệp không, linh kiên thay thế nếu có ra sao, cuối cùng vẫn là nghe thử xem có "lọt tai " không.
Nhìn trên hình thì dàn này cũng tốt đấy.
Dàn nghe nhạc thì cần độ tinh tế , trung thực với nguồn âm, người nghe có thể cảm nhận các nhạc cụ khác nhau và ở vị trí nào, âm lượng vừa phải ; còn dàn KOK thì cần "to tiếng" , sàn nhà phải rung như động đất, và lẽ dĩ nhiên phải biến mọi người thành ca sĩ qua cái gọi là effect - ép phê. Tuy vậy, dàn KOK cũng vẫn nghe nhạc tốt khi ta không khắt khe lắm :))
Loa kéo là dùng ngoài trời , nên dùng để bày trong phòng thì không hợp các cụ nhé :D
Cảm ơn cụ đã tư vấn.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Hát hò Nhuconcac000 ;))

Xe bọ xít

Xe container
15 củ thì em khuyên chân thành cụ cứ loa kéo loại thửa mà chơi. Cụ muốn mua loại thửa nhắn riêng em em chỉ cho. Tầm 6-7 củ thì dàn 15 củ không lại được
Có con loa kéo nào đầy đủ tính năng, mix ko dây bền bỉ, âm thanh tốt phòng 50m2-100m2 ko Cụ
Chứ mấy loại loa kéo, dùng 1 thời gian là tậm tịt kết nối loa mix rồi âm thanh ko thay, tiếng ù tiếng rít ở mix, dùng chỉ muốn đập.
Cụ tư vấn giúp E mấy con xem nào

Bomva

Xe điện
Có con loa kéo nào đầy đủ tính năng, mix ko dây bền bỉ, âm thanh tốt phòng 50m2-100m2 ko Cụ
Chứ mấy loại loa kéo, dùng 1 thời gian là tậm tịt kết nối loa mix rồi âm thanh ko thay, tiếng ù tiếng rít ở mix, dùng chỉ muốn đập.
Cụ tư vấn giúp E mấy con xem nào
Em mua 1 em đến nay là năm thứ 6 vẫn ngon. Hát ngon.