Tư vấn bảo hiểm sức khỏe (Bảo hiểm y tế tự nguyện)

ranieu3007

Xe tải
Gia đình bạn này tham gia bảo hiểm PreVoir gói M1 trước ngày 31/12/2014, được giảm phí 30% nên mới được hưởng phí thấp như vậy. Hiện tại chương trình giảm 30% này không còn nữa rồi :( !
cụ check inbox nhé

justmyluck

Xe tải
Các cụ các mợ có kinh nghiệm cho em hỏi một chút,
Nhà em có cháu nhỏ mới được 5 tháng tuổi, bây h em muốn mua bảo hiểm cho cháu thì nên mua loại nào? Của hãng nào? Mức giá như nào thì hợp lý.
Email của em: hoanganptit@gmail.com
Kính mời các cụ , mợ 1 ly vodka!

o_to_ghe

Xe buýt
Đã gửi thông tin gói bảo hiểm chăm sóc sức khỏe y tế của PreVoir gói M1 vào mail cho cụ nhé.

Cụ có bất cứ nhu cầu gì về bảo hiểm, cụ cứ alo, e thiết kế được hết :) !
E đã mail lại cho cụ rồi ko biết có nhận đc chưa? Em muốn hỏi thêm là bh của cụ với 1 số bệnh có sẵn thì phải làm thế nào? Ví dụ f1 nhà em bị thoát vị hoành mổ năm 2013 thế em mua bh thì sẽ ntn? Cụ tư véo cái

ngocanh77

Xe buýt
Tư vấn free các sản phẩm bảo hiểm oto, sức khoẻ
Các cụ các mợ có kinh nghiệm cho em hỏi một chút,
Nhà em có cháu nhỏ mới được 5 tháng tuổi, bây h em muốn mua bảo hiểm cho cháu thì nên mua loại nào? Của hãng nào? Mức giá như nào thì hợp lý.
Email của em: hoanganptit@gmail.com
Kính mời các cụ , mợ 1 ly vodka!
Em đã gửi thông tin vào mail cho cụ rồi nhé! Cụ tham khảo, có gì alo e nhé!

ngocanh77

Xe buýt
E đã mail lại cho cụ rồi ko biết có nhận đc chưa? Em muốn hỏi thêm là bh của cụ với 1 số bệnh có sẵn thì phải làm thế nào? Ví dụ f1 nhà em bị thoát vị hoành mổ năm 2013 thế em mua bh thì sẽ ntn? Cụ tư véo cái
Chào cụ, cám ơn cụ đã tin tưởng. Đối với những bệnh có sẵn, nhưng đã điều trị dứt điểm như phẫu thuật thành công, đã hết bệnh thì cụ tham gia như bình thường thôi.
Tuy nhiên nếu bệnh vẫn còn và yêu cầu phải tiếp tục điều trị tích cực thì cụ phải tham gia tái tục đến hợp đồng của năm thứ hai, thứ ba, hoặc thứ tư, (tùy mức độ bệnh) mới được hưởng quyền lợi điều trị cụ nhé.

Cụ cứ đăng ký tham gia, công ty bảo hiểm sẽ phản hồi lại cho cụ ngay thôi mà :)

Hy vọng thông tin của e giúp ích cho cụ :)

Toanlkh

Xe tải
Chủ thớt cho em xin thông tin gói bảo hiểm cho cả nhà gồm em, Gâu và F1 nhé.

o_to_ghe

Xe buýt
Chào cụ, cám ơn cụ đã tin tưởng. Đối với những bệnh có sẵn, nhưng đã điều trị dứt điểm như phẫu thuật thành công, đã hết bệnh thì cụ tham gia như bình thường thôi.
Tuy nhiên nếu bệnh vẫn còn và yêu cầu phải tiếp tục điều trị tích cực thì cụ phải tham gia tái tục đến hợp đồng của năm thứ hai, thứ ba, hoặc thứ tư, (tùy mức độ bệnh) mới được hưởng quyền lợi điều trị cụ nhé.

Cụ cứ đăng ký tham gia, công ty bảo hiểm sẽ phản hồi lại cho cụ ngay thôi mà :)

Hy vọng thông tin của e giúp ích cho cụ :)
cụ nói thế thì năm thứ 10 em đi mất rồi ạ? e nói ngắn gọn thế này! F1 nhà em bị thoát vị hoành, đã phẫu thuật tại viện nhi TW năm 2013, đến giờ hiện tại ổn định ko phải điều trị gì? tình huống đặt ra là nếu trong nay f1 em tham gia bảo hiểm mà cháu lại bị tái phát chẳng hạn. Thì em có quyền lợi ntn?

ngocanh77

Xe buýt
cụ nói thế thì năm thứ 10 em đi mất rồi ạ? e nói ngắn gọn thế này! F1 nhà em bị thoát vị hoành, đã phẫu thuật tại viện nhi TW năm 2013, đến giờ hiện tại ổn định ko phải điều trị gì? tình huống đặt ra là nếu trong nay f1 em tham gia bảo hiểm mà cháu lại bị tái phát chẳng hạn. Thì em có quyền lợi ntn?
Nếu đã ổn định không vấn đề gì thì cụ tham gia như bình thường thôi! với trường hợp phẫu thuật như f1 nhà cụ thì việc tái phát là hơi hiếm, nếu có bị tái phát thì cụ phải đợi bên phòng thẩm định của công ty bảo hiểm họ thẩm định riêng trường hợp của f1 nhà cụ thì mới biết có được hưởng quyền lợi hay không cụ ạ.
Cụ cứ cho f1 tham gia để hưởng quyền lợi bảo hiểm nếu phát sinh các bệnh thông thường khác cũng được mà!

gadi2banh

Xe điện
E muốn mua thẻ bảo hiểm cho mẹ e thì mua ở Phường có đc ko hả các cụ?

ngocanh77

Xe buýt
E muốn mua thẻ bảo hiểm cho mẹ e thì mua ở Phường có đc ko hả các cụ?
Cụ cứ ra phường hỏi xem.

Theo em biết thì bảo hiểm y tế là phải mua cả nhà theo hộ khẩu!
Nhưng biết đâu mẹ cụ cao tuổi lại được ưu tiên :)

trang09

Xe hơi
Cụ ơi, em mua BHYT muốn sinh ở 198 nhưng viện này ko cho đăng ký trực tiếp vậy phải đăng ký ntn để được đúng tuyến ạ cụ?

ngocanh77

Xe buýt
Cụ ơi, em mua BHYT muốn sinh ở 198 nhưng viện này ko cho đăng ký trực tiếp vậy phải đăng ký ntn để được đúng tuyến ạ cụ?
câu hỏi của mợ khó quá! :)

Mợ muốn nhưng nta không đồng ý cho đăng ký thì đành chịu rồi, mợ xem có mối quan hệ ngoại giao thân thiết gì đó với bên bệnh viện đó không!

Chúc mợ sẽ được như mong muốn :) !

o_to_ghe

Xe buýt
Nếu đã ổn định không vấn đề gì thì cụ tham gia như bình thường thôi! với trường hợp phẫu thuật như f1 nhà cụ thì việc tái phát là hơi hiếm, nếu có bị tái phát thì cụ phải đợi bên phòng thẩm định của công ty bảo hiểm họ thẩm định riêng trường hợp của f1 nhà cụ thì mới biết có được hưởng quyền lợi hay không cụ ạ.
Cụ cứ cho f1 tham gia để hưởng quyền lợi bảo hiểm nếu phát sinh các bệnh thông thường khác cũng được mà!
Thế có gói bh nào mà ưu tiên cho bệnh đã có sẵn không cụ, hoặc là có thể năm thứ 2 đc hưởng chẳng hạn?

ngocanh77

Xe buýt
Thế có gói bh nào mà ưu tiên cho bệnh đã có sẵn không cụ, hoặc là có thể năm thứ 2 đc hưởng chẳng hạn?
Công ty bảo hiểm nào thì cũng có điều khoản là bệnh có sẵn thì thời gian chờ là 01 năm cụ nhé! Cụ cứ thoải mái con gà mái đi! :)

Quan trọng là cụ muốn quyền lợi được hưởng bảo hiểm cao hay là vừa vừa thì để e tư vấn cho cụ nhé! Mà f1 nhà cụ mấy tuổi rồi!

o_to_ghe

Xe buýt
Công ty bảo hiểm nào thì cũng có điều khoản là bệnh có sẵn thì thời gian chờ là 01 năm cụ nhé! Cụ cứ thoải mái con gà mái đi! :)

Quan trọng là cụ muốn quyền lợi được hưởng bảo hiểm cao hay là vừa vừa thì để e tư vấn cho cụ nhé! Mà f1 nhà cụ mấy tuổi rồi!
F1 nhà em 6 tuổi, cụ tư vấn cho em gói vừa và cao ạ? Có thể mua kèm với em

conversehn

Xe tăng
Mợ ơi, vợ em vừa sinh ở 198 tổng chi phí hết có 1tr3 sinh thường thì lăn tăn gì bảo hiểm