Tư vấn âm thanh Spark Van!Thay CD và Loa

GMUS

Xe tải
Em mới mua con Spark Van, âm thanh trên xe chẳng có gì ngòai 1 cái đi-ra-đi-zô, loa thì quá kém, em muốn hỏi các bác tư vấn giúp 1 dàn âm thanh hi-fi, nghe chien đấu 1 chút, nhưng giá thành phải ngon - bổ - rẻ, như thay đầu CD, thay Loa (tốt), , em muốn mua 1 cặp Loa Infinity hoặc Nakamichi,Pioneer, em lăn tăn 1 điểm là bây giờ hàng nhái, hàng giả nhiều quá mà em không có kinh nghiệm, các bác nào biết chỗ nào báng hàng chính hãng thì chỉ em với và cách phân biệt hàng nhái ở chỗ nào.
Kụ qua nhà em chế biến cho

Wagon902.86

Xe hơi
Xe spark van ko có hàng chính hãng về âm thanh đâu cụ. Nếu cụ muốn có CD tốt chắc cụ phải hơi tỉ mỉ 1 chút. Vì bây giờ toàn CD của Trung Quốc. chất lượng âm thanh ko được tốt. Cụ tìm ổ CD của em Kia Morning mà chủ xe kia thay màn hình đấy. Cụ độ vào spark thì tuyệt vời luôn. Em đã từng làm 1 xe spark van cho khách của em rồi. Độ thêm loa và bộ sup Trung Quốc nữa là nghe tuyệt vời luôn, loa đài trung quốc cụ được mà nó lại rẻ nữa. Quan trọng là bộ đọc CD của cụ, nghe có hay không thì ở đó cụ ợ!!!
Xe e spark van nhập 2011. E có cái đầu cd của xe j10 tháo ra. Có chế cháo vào đc kô bác
Xe spark van ko có hàng chính hãng về âm thanh đâu cụ. Nếu cụ muốn có CD tốt chắc cụ phải hơi tỉ mỉ 1 chút. Vì bây giờ toàn CD của Trung Quốc. chất lượng âm thanh ko được tốt. Cụ tìm ổ CD của em Kia Morning mà chủ xe kia thay màn hình đấy. Cụ độ vào spark thì tuyệt vời luôn. Em đã từng làm 1 xe spark van cho khách của em rồi. Độ thêm loa và bộ sup Trung Quốc nữa là nghe tuyệt vời luôn, loa đài trung quốc cụ được mà nó lại rẻ nữa. Quan trọng là bộ đọc CD của cụ, nghe có hay không thì ở đó cụ ợ!!!