Tư vấn âm thanh Spark Van!Thay CD và Loa

haihazin

Xe buýt
E có 1 bộ đầu DVD liền màn hình và loa 4 cánh nguyên bản tháo từ xe Mitsu Lancer IO ra ( Gần như mới tinh , Vì e đã độ lại âm thanh nên thừa ra , nghe chất lương cực hay ) nếu bác có nhu cầu alo cho em , Giá em đưa ra là 3 củ cả bộ
Bộ này ngon choét này, ko biết còn ko nhỉ?

hn03

Xe điện
- kính cụ, cháu cũng độ bộ loa cho xe của gấu là em van. Sau khi độ thì cảm nhận một điều duy nhất muốn nghe hay thì ra ngoài xe, mở cửa là hay nhất còn khi trong xe thì bình thường. hehe, Chắc cháu độ cũng ham nên quá thừa so với 1 em xe có không gian quá khiêm tốn này. 4 loa cánh bose, 4 treble sony, 1 sub điện 500w, DVD 2 Din, amp hifonic 4 cổng, phân tần. Tóm lại là không nên đầu tư quá nhiều, vừa tầm thôi nhé cụ.

HUMMA

Xe hơi
- kính cụ, cháu cũng độ bộ loa cho xe của gấu là em van. Sau khi độ thì cảm nhận một điều duy nhất muốn nghe hay thì ra ngoài xe, mở cửa là hay nhất còn khi trong xe thì bình thường. hehe, Chắc cháu độ cũng ham nên quá thừa so với 1 em xe có không gian quá khiêm tốn này. 4 loa cánh bose, 4 treble sony, 1 sub điện 500w, DVD 2 Din, amp hifonic 4 cổng, phân tần. Tóm lại là không nên đầu tư quá nhiều, vừa tầm thôi nhé cụ.
Cụ dùng toàn hàng ngon mà vẫn không ưng ý. Cụ cho em lời khuyên là nếu làm thì nên lược bỏ phần nào trong bộ trên cho hợp lý ạ. Cảm ơn cụ trước

toankiss

Xe tải
Theo em kiếm cái DVD thường rồi dùng 4 loa loại ngon 1 chút dòng 2 way đó vậy là xong.em chẳng thêm gì nữa nghe lại hay mà chi phí thấp. vì xe nhỏ lắp hệ thống loa lớn mình nghĩ dư thừa. có cái Sub có thể thêm thôi.

hn03

Xe điện
Cụ dùng toàn hàng ngon mà vẫn không ưng ý. Cụ cho em lời khuyên là nếu làm thì nên lược bỏ phần nào trong bộ trên cho hợp lý ạ. Cảm ơn cụ trước
- Vấn đề là không gian quá nhỏ nên không tạo hiệu ứng tốt nếu công suất hệ thống âm thanh quá lớn. Nhưng nếu lắp thêm chút chút thì lại không ra gì. hihi

sparkvan

Xì hơi lốp
E chua co dk, lam beng 2 loa d ai phia sau

haminhfs

Xe máy
E có 1 bộ đầu DVD liền màn hình và loa 4 cánh nguyên bản tháo từ xe Mitsu Lancer IO ra ( Gần như mới tinh , Vì e đã độ lại âm thanh nên thừa ra , nghe chất lương cực hay ) nếu bác có nhu cầu alo cho em , Giá em đưa ra là 3 củ cả bộ

bác cho hỏi bộ loa của bác còn không em chay mit lancer mt đang muốn độ lại vì nghe chán quá đầu saka mà,còn bác để lại cho em thank

Chỉnh sửa cuối:

Viet Phat

[Tịch thu bằng lái]
Website
dochoiotovietphat.vn
Em mới mua con Spark Van, âm thanh trên xe chẳng có gì ngòai 1 cái đi-ra-đi-zô, loa thì quá kém, em muốn hỏi các bác tư vấn giúp 1 dàn âm thanh hi-fi, nghe chien đấu 1 chút, nhưng giá thành phải ngon - bổ - rẻ, như thay đầu CD, thay Loa (tốt), , em muốn mua 1 cặp Loa Infinity hoặc Nakamichi,Pioneer, em lăn tăn 1 điểm là bây giờ hàng nhái, hàng giả nhiều quá mà em không có kinh nghiệm, các bác nào biết chỗ nào báng hàng chính hãng thì chỉ em với và cách phân biệt hàng nhái ở chỗ nào.
Cụ ơi, cụ định đầu tư bao nhiêu vào cụ này ạ? Theo em, cụ co thể lắp lên đời hẳn của DVD, âm thanh và chất lượng hình ảnh thì rất tốt cụ ạ. Cụ có thể qua cửa hàng bên em để em tư vấn và lắp đặt cho cụ, đảm bảo ngon lành cành đào luôn.
Thanks cụ!

haminhfs

Xe máy
Cụ ơi, cụ định đầu tư bao nhiêu vào cụ này ạ? Theo em, cụ co thể lắp lên đời hẳn của DVD, âm thanh và chất lượng hình ảnh thì rất tốt cụ ạ. Cụ có thể qua cửa hàng bên em để em tư vấn và lắp đặt cho cụ, đảm bảo ngon lành cành đào luôn.
Thanks cụ!
chỗ cụ có bộ dầu cd có usb hàng cũ không để em 1 bộ vào con mit nhà em,em đang dùng saka chán quá

haminhfs

Xe máy
Bác kiếm cái đầu CD/MP3 loại 2DIN của Kia Morning lắp vào. Chất lượng âm thanh cũng được. Nhiều bác nâng lên DVD nên dư ra.
Giá OF thì từ 800K - 1M tùy Ofer, còn tình cảm thì có thể tặng nhau ạ:D
bác xem có cái nào như vậy giới thiệu em với em cho vào con mit chuồng gà nhà em

Dream Hilux

Xe tăng
Em cũng có con Van cỏ cần 1 bộ của các xe tháo ra "giá hợp lý, vì là xe cỏ mà"

trankhon84

Xe tải
kính cụ, cháu cũng độ bộ loa cho xe của gấu là em van. Sau khi độ thì cảm nhận một điều duy nhất muốn nghe hay thì ra ngoài xe, mở cửa là hay nhất còn khi trong xe thì bình thường. hehe, Chắc cháu độ cũng ham nên quá thừa so với 1 em xe có không gian quá khiêm tốn này. 4 loa cánh bose, 4 treble sony, 1 sub điện 500w, DVD 2 Din, amp hifonic 4 cổng, phân tần. Tóm lại là không nên đầu tư quá nhiều, vừa tầm thôi nhé cụ.
xe của em cung thế độ nhiều loa quá + không gian hẹp nghe âm thanh bí lắm thành ra không hay . mở hết của xe ra chơi nghe ben ngoài hay hơn hihixhix. lên đầu tư vùa vùa thôi .

RedAnt

Xe tải
Xe của bác vỏ mỏng, không gian hẹp, cách âm k tốt nên đầu tư nhiều cũng không hiệu quả. Bác thay = cái HU của kia morning là ổn rồi

thickxesup

Xe tải
Cụ cho em hỏi , bộ của cụ có lắp được cho con getz của em không ợ? nếu được cụ để cho em nhé! em ghét nhất là lắp màn DVD mà phải cắt gọt cái taplo lắm. Cụ cho em số đt và địa chỉ em mang xe qua, nếu lắp vừa em lấy dùng luôn. số đt cầm chân của em là 0936688448 em 40T

haminhfs

Xe máy
Cụ cho em hỏi , bộ của cụ có lắp được cho con getz của em không ợ? nếu được cụ để cho em nhé! em ghét nhất là lắp màn DVD mà phải cắt gọt cái taplo lắm. Cụ cho em số đt và địa chỉ em mang xe qua, nếu lắp vừa em lấy dùng luôn. số đt cầm chân của em là 0936688448 em 40T
em lâý cuả cụ kiên rôì màn hình và loa không có thương hiêụ gì em nắp mỗi con màn hình 4loa em bán lại cho thợ nó trả 500k
màn hình đã có tem sưả chữa hy vongj em dùng nó ổn định adidaphat hihiihiih

thickxesup

Xe tải
em lâý cuả cụ kiên rôì màn hình và loa không có thương hiêụ gì em nắp mỗi con màn hình 4loa em bán lại cho thợ nó trả 500k
màn hình đã có tem sưả chữa hy vongj em dùng nó ổn định adidaphat hihiihiih
chúc mừng cuh nhé! tớ cũng khoái mua bộ đó quá mà không kịp. đợi cụ khác rao bán lại vậy