Tư vấn mua Aveo

otokute

Xe đạp
Em cũng đang ngó con aveo. Thấy tiền sử nó bị òa ga, chẳng biết bây giờ còn bị nữa không? Rồi đọc báo thấy Aveo bị triệu hồi ko biết có thật ko ạ.
em đặt gạch hóng các cụ ạ

xe rùa 2016

Xe máy
Theo em aveo xấu và cổ lỗ từ trong ra ngoài đến taxi nó cũng không thèm dùng thì các cụ mua đi làm gì, ra đường người ta nhìn thấy lại cười cho. Nhìn cụ nào đi con aveo là người ta đã đoán được người chủ xe ntn rồi. Trước em trót dại mua được 2 tháng tưởng oai lắm ai ngờ từ về quê cho đến ở cơ quan ai thấy cũng chê nên em bán vội, hix2
Có 4 bánh là tốt quá rồi, quan trọng là nhu cầu sử dụng,kinh tế...nói như cụ bọn cháu đi xe máy đến cơ quan cụ không ai thèm nhìn ah???

Aveo cũng tốt cụ ạ, đi cũng ok lắm. Ngân hàng cho vay mà, bảo anh cụ đầu tư thêm mua cruze đi... E cũng đang muốn đổi lên cruze

chukhactruyen

Xe đạp
Em đang tính lấy con Aveo mới để chạy dịch vụ. Các cụ có thấy ổn không ạ. Cơ mà em chưa nhìn thấy cụ nào dùng làm chạy tãxi lên hơi lăn tăn ạ.

aveo LTZ 2014

Xe đạp
Em đang tính lấy con Aveo mới để chạy dịch vụ. Các cụ có thấy ổn không ạ. Cơ mà em chưa nhìn thấy cụ nào dùng làm chạy tãxi lên hơi lăn tăn ạ.
.miền trong các trường dậy lái đa phần dùng gentra và taxi nhé. ở diễn đàn otosaigon nói nhiều lắm

itdriver

Xe hơi
Theo em aveo xấu và cổ lỗ từ trong ra ngoài đến taxi nó cũng không thèm dùng thì các cụ mua đi làm gì, ra đường người ta nhìn thấy lại cười cho. Nhìn cụ nào đi con aveo là người ta đã đoán được người chủ xe ntn rồi. Trước em trót dại mua được 2 tháng tưởng oai lắm ai ngờ từ về quê cho đến ở cơ quan ai thấy cũng chê nên em bán vội, hix2
Nghe cụ nói, chắc cụ làm to hay bố cụ làm to lắm nên thấy xe này ko xừng với mình. Còn với nhiều cụ khác có xe ô tô là sang rồi cụ à.

vietnano

Xe hơi
Nghe cụ nói, chắc cụ làm to hay bố cụ làm to lắm nên thấy xe này ko xừng với mình. Còn với nhiều cụ khác có xe ô tô là sang rồi cụ à.
Rõ khổ, em thì vẫnhạnh phúc với em nó các cụ ah, mình tiền ít, có cái che nắng che mưa, có cái máy lạnh và nghe nhạc bên trong là vui roài!