Từ thiện - tặng quà cho học sinh trường tiểu học xã chí cà-huyện xín mần của nhà Ford

Trạng thái
Thớt đang đóng

nguimotty

Đi bộ
E chào cả nhà ạ. E là người yêu của Gấu nhà cụ HoangChung06. Vì nụ cười của Gấu nhà cụ ý nên e mạn phép ủng hộ 500k ạ. Tiền sẽ được cụ HoangChung06 chuyển cho các cụ còn tiền mặt thì gấu nhà cụ ý trong buổi hẹn với em trưa nay đã cầm rồi ạ

An Dong

Xe điện
Dạo này đang khó khăn, đăng ký nửa viên gạch là 10RS, lúc hết khó khăn lại đủ viên
Chú cứ soi anh là sao?
Hoan ngênh BS.

Em xin ủng hộ 300k. Chúc chương trình thành công tốt đẹp.
Cám ơn Mợ. Cho em biết chương trình bên Mợ với ạ.
E chào cả nhà ạ. E là người yêu của Gấu nhà cụ HoangChung06. Vì nụ cười của Gấu nhà cụ ý nên e mạn phép ủng hộ 500k ạ. Tiền sẽ được cụ HoangChung06 chuyển cho các cụ còn tiền mặt thì gấu nhà cụ ý trong buổi hẹn với em trưa nay đã cầm rồi ạ
Cảm ơn người yêu Gấu Hoàng Chùng, và họ hàng xa Thumotty.

An Dong

Xe điện
Cụ ThaoChiCiLon họ Lazer Familly vừa đến tận nơi chuyển 500 K cho các cháu. Xin trân trọng cám ơn Cụ. Em cũng vừa nhận được tin của 2 RSers là cụ YM9972 và cụ Thất Thất Bát Bát chuyển qua tài khoản như sau ạ:

Xin cám ơn các Cụ.
@ YM9972: giờ chỉ còn mực nữa là đủ cho tuần này ạ

Chỉnh sửa cuối:

phan huyen nhi

Xe điện
Cám ơn Mợ. Cho em biết chương trình bên Mợ với ạ.

Chương trình bên em dự kiến tiến hành vào ngày 30/8, sau chương trình nhà mình 1 tuần ạ, :)
Em vừa chuyển khoản rồi, cụ anh kiểm tra giúp em nhé, :)

BBB

Xe buýt
Lâu lắm rồi mới có chỗ để đi chơi, dạo này em toàn tự kỷ 1 mình. Đi câu 1 mình, Âu cũng chỉ vì cái Kinh con bà Tế dạo này nó chơi với thằng Suy con ông Thoái.
Tối nay nhận đt của GS hẹn mai ra làm cốc bia cỏ, hỏi lại giờ cho chắc, GS bảo 8h30pm...Hai za.a. Thường giờ này là đi uống về và tối khỏi ăn luôn, nên có tý thắc mắc là sao gặp nhau muộn thế... GS giả nhời là ăn tối xong rồi tới, .. Mãi mới hiểu cũng chỉ vì thằng Suy với cái Kinh nó quen nhau.

ym9972

Xe buýt
RS toàn họp lúc 9h đêm với cả 4h sáng thôi cụ 3B ạ, mãi mới quen đc đấy ạ

An Dong

Xe điện
Lâu lắm rồi mới có chỗ để đi chơi, dạo này em toàn tự kỷ 1 mình. Đi câu 1 mình, Âu cũng chỉ vì cái Kinh con bà Tế dạo này nó chơi với thằng Suy con ông Thoái.
Tối nay nhận đt của GS hẹn mai ra làm cốc bia cỏ, hỏi lại giờ cho chắc, GS bảo 8h30pm...Hai za.a. Thường giờ này là đi uống về và tối khỏi ăn luôn, nên có tý thắc mắc là sao gặp nhau muộn thế... GS giả nhời là ăn tối xong rồi tới, .. Mãi mới hiểu cũng chỉ vì thằng Suy với cái Kinh nó quen nhau.
Đấy là lý do chính. Còn lý do cơ bản là ta phải làm hài lòng gấu trước, cụ nhé. Về ăn cơm nhà rồi đi đổ rác.

Trình bày rõ nhiều...thế ý như thế nào đây :))

ZAD Viet

Xe điện
ồI ôi! Lâu lắm mới thấy GS vác xác về!
Em cũng lâu rồi mới lượn về "Thắp hương"!
Lại cũng là Fò.
Em ủng hộ 10RS nhá! Phương thức trao tận tay khi nào đc măm trưa. :)

BBB

Xe buýt
Trình bày rõ nhiều...thế ý như thế nào đây :))
Ha ha, em đếch dám nói trước, không lại như lần trước bbước không qua cho dù đã đóng Quyết tâm phí. Nhưng lần này khó thoát
Thời gian đến ngày đi còn dài mà cụ, cứ chém cho sướng cái miệng đã. Đi mà không có cụ chốt hậu cũng buồn nhỉ, cụ có về đi cùng RS không?

Chỉnh sửa cuối:

Chautt

Xe tải
AD đểu thế không mời em???

Boeing-787

[Tịch thu bằng lái]
Cháu rón rén góp 10 RS cho các cháu, dưng dạo này đương bí tiền mặt nên đề nghị GS ứng trước nhé, bao giờ có cháu gửi !:)) !...
Không có gì đột xuất thì sẽ lại hành quân cùng các cụ, các mợ, các thím !...

An Dong

Xe điện
Cháu rón rén góp 10 RS cho các cháu, dưng dạo này đương bí tiền mặt nên đề nghị GS ứng trước nhé, bao giờ có cháu gửi !:)) !...
Không có gì đột xuất thì sẽ lại hành quân cùng các cụ, các mợ, các thím !...
Cụ cứ cơm rượu, thuốc phiện cho thoải mái. BTC xin cám ơn Cụ và dành cho cụ một xe nhé. :-bd.

ichbinminh

Xe buýt
Anh AD dùng cái Post #3 để tổng hợp quỹ đi: tiền, RS, quà tặng. Em ủng hộ 20RS theo anh XNDH. Dùng cái Post tiếp theo để up danh sách.

Em nhận:

1. Xếp 1/2 viên gạch để đi, nếu đi cũng chỉ đi 1/2 thời gian vì chiều ngày 25 đã phải đi công tác rồi. Không đi được thì sẽ kêu gọi đồng minh (không đi được) oánh cho cái lão chủ thớt một trận vì tội lên lịch không xem ngày. (Lâu rồi không gặp, anh XNDH chạy sang Terrenganu off với em ngày 26 -28 nhá)

2. Làm tổ trưởng tổ đóng gói xếp hàng ở cái góc ngã tư LVL-HMG (chuyên chỉ tay năm ngón).

Chiều thứ sáu hàng tuần off thu tiền của những lão ủng hộ tiền mặt đi AD ơi. Tuần này em ủng hộ mực khô.
Chắc chắn em góp 2 chân 2 tay với chị Chấu trong vụ nện lão chủ thớt một trận vì tội ko xem ngày, xem giờ. Hừm hừm.

An Dong

Xe điện
Em xin cám ơn các Cụ/Mợ đã lên tiếng trong ngày hôm qua nhé. Em xin cám ơn các Cụ/Mợ lên tiếng trong những ngày tới đây. Hiện tại, còn một vài món quà khác cho người dân địa phương. Nếu các Cụ/Mợ có thể giúp được thì quá tuyệt:
- Thuốc thông thường các loại
- Xe lăn
- Cờ Tổ Quốc
- Khăn ấm

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng