Từ thiện : Đến thăm - Tặng quà các bé nhiễm HIV ngày 16/9/2012

giờ thì góp gì là cần thiết hả các cụ ? các chỉ cho e để e góp với chứ ? lịch đi dư lào các cụ cho xem cụ thể để e đi cùng với ạ ?

Cả nhà ơi, em dự kiến là chi hội mình mua tặng Trung tâm 2 -3 tạ gạo, cần chốt sớm trong ngày hôm nay để nhà bác Catona còn đặt ở quê đưa lên. Kính mong mọi người vào cho ý kiến sớm để công việc được tiến hành một cách khẩn trương nhất ạ !:)
cụ Zai ơi cụ cho e xin góp 1 tạ gạo ạ. cụ hỏi giúp e 1 tạ là bao nhiêu để e chuyển xiền cho cụ bắc Ẩu ạ. vì cụ ấy gần nhà e nên tiện hơn ạ.

lamnewway

Xe tăng
Website
www.autonewway.com.vn
cụ Zai ơi cụ cho e xin góp 1 tạ gạo ạ. cụ hỏi giúp e 1 tạ là bao nhiêu để e chuyển xiền cho cụ bắc Ẩu ạ. vì cụ ấy gần nhà e nên tiện hơn ạ.
Hay tóa tơ, vừa đồng hành cùng mợ trong chuyến Lai Châu giờ lại cùng tham gia chương trình này. Em thay mặt CT và nhà Funs cảm ơn tấm lòng của mợ ạ

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
dạ,em cám ơn tấm lòng của mợ nhiều ạ!
Rất vui khi có mợ đồng hành cùng chúng em ạ!

lamnewway

Xe tăng
Website
www.autonewway.com.vn
dạ,em cám ơn tấm lòng của mợ nhiều ạ!
Rất vui khi có mợ đồng hành cùng chúng em ạ!
Hơ, CT xúc động quá quên việc chính à, mơ Tuti đang hỏi mấy xiền một tạ gạo để mợ ý chuyển tiền cơ mà ;))

hellangel

Xe tăng
Riêng cá nhân em xin ủng hộ 500k quy ra gạo, nhờ nhà Cantona đứng ra lo vụ gạo cho anh em nhá! Ngoài ra cụ, mợ nào ở mạn Hà Đông mà cần vận chuyển cho chương trình thì cứ gọi em để được trợ giúp nhá! hihihi

28f1-0345

Xe container
Riêng cá nhân em xin ủng hộ 500k quy ra gạo, nhờ nhà Cantona đứng ra lo vụ gạo cho anh em nhá! Ngoài ra cụ, mợ nào ở mạn Hà Đông mà cần vận chuyển cho chương trình thì cứ gọi em để được trợ giúp nhá! hihihi
E tưởng cả mạn Gia Lâm nữa chứ

Hay tóa tơ, vừa đồng hành cùng mợ trong chuyến Lai Châu giờ lại cùng tham gia chương trình này. Em thay mặt CT và nhà Funs cảm ơn tấm lòng của mợ ạ
ôi thế ạ ? vậy cụ là cụ nào trong chuyến đi lai châu vừa rồi ạ..hihi. Đông lắm e chịu không nhớ hết đâu ạ. thế lần này cụ có đi cùng e không ạ ?

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Hơ, CT xúc động quá quên việc chính à, mơ Tuti đang hỏi mấy xiền một tạ gạo để mợ ý chuyển tiền cơ mà ;))
Vâng, em biết ạ, do đợt rồi giá gạo của nhà Catona có chút biến động nên em phải xác nhận trước khi post bài ạ.

Cám ơn bác nhé, hôm tới bác bố trí đi nhé !

@ Mợ Tutinguyễn :Theo như thông tin em mới xác nhận từ phía nhà cung cấp gạo (mem của Funs) thì giá gạo hiện tại là : 1.500k/ tạ nhưng cụ ấy vẫn lấy giá cũ là 1.400k/ tạ ạ. Em xin phép báo cáo để mợ được biết ạ.

tiencoi79

Xe điện
ôi thế ạ ? vậy cụ là cụ nào trong chuyến đi lai châu vừa rồi ạ..hihi. Đông lắm e chịu không nhớ hết đâu ạ. thế lần này cụ có đi cùng e không ạ ?
Em chào mợ Tuti, lâu quá rồi không được gặp mợ, hôm trước em có gọi cho mợ mà mợ không off được, vậy là CN này em có dịp đồng hành với mợ roài. \m/

Dê phố

Xe máy
@cả nhà: em và cụ Dê Phố tặng cho các con độ tuổi sơ sinh 01 thùng sữa 12 lon mỗi lon 900gram ạ. Đến sát ngày chủ nhật em chuyển để cho hạn sử dụng còn tối đa ạ :))
P/s: cụ Dê Phố vào xác nhận cùng em cái nào
Em chào các cụ/mợ nhà Fun ah. Em và cụ Lam sẽ ủng hộ như cụ Lâm đã nói ở trên ah. Báo cáo em xin hết ah

lamnewway

Xe tăng
Website
www.autonewway.com.vn
Em chạy xe số 2 ngay sau xe mợ, em đi cùng gấu và 2 thièng F1 nghịch như quỷ ý ạ
Em chào các cụ/mợ nhà Fun ah. Em và cụ Lam sẽ ủng hộ như cụ Lâm đã nói ở trên ah. Báo cáo em xin hết ah
Lão lặn đâu từ tối qua giờ mới thò cái mẹt ra vậy

tiencoi79

Xe điện
Em vào report cái ạ Em đã chuyển 500k vào TK của cụ Acctaxhn rồi ạ, và cụ acctaxhn đã xác nhận thành công.

Dê phố

Xe máy
Em chạy xe số 2 ngay sau xe mợ, em đi cùng gấu và 2 thièng F1 nghịch như quỷ ý ạ
Mợ này chỉ nhớ Em thôi
Lão lặn đâu từ tối qua giờ mới thò cái mẹt ra vậy
Hôm qua say quá cụ ợ, về nhà Gấu nó mắng nhiếc cho 1 trận