Từ thiện của Hoa Hậu

Thích vê Côn

Xe tải
Những lời của bà Hồng càng làm em tin rằng bà ấy tìm cách hạ thấp mục đích tốt đẹp của các người đẹp. Để các cháu đói là lỗi của Trung tâm. Ăn 15K/xuất còn đói thì hàng ngày ăn 2K/xuất thì không hiểu còn đói thế nào nữa?

Theo em hiểu thì các người đẹp cảm thấy việc làm của mình có ý nghĩa sinh hoạt cộng đồng, họ thấy vui và cố gắng để làm cho các em vui, có thể họ chưa làm cho các em vui cười hớn hở.

Em thấy tiếc cho BTC và các người đẹp đã chọn nhần Trung tâm để đến. Hoặc là họ nên nói rõ từ trước với TT mục đích, cách làm... để TT đừng có ảo tưởng sẽ nhận được nhiều tiền.

Cá nhân em qua chuyện này lại thấy các nguơì đẹp và thanh niên tình nguyện đáng yêu, còn cái TT bảo trợ thì đáng trách.
Công nhận cụ có cái avat hợp với cụ thật (b)

totorauxom

Xe điện
Pịt mệ chúng nó chứ. Đi từ thiện thế thì quá là báo hại người ta à. Sao chúng nó không chống mắt lên mà dòm các bố OF nhà chúng nó làm từ thiện như thế nào. Làm từ thiẹn là tại tâm chứ chúng nó làm thế thì chỉ nhằm PR cho chúng nó. Cụ nào có Nick bên web trẻ thơ đưa lên để các mẹ bên ấy phang cho đã
Em bức xúc quá các cụ thông cảm.
lần đầu thấy cụ Quảng tay to văng tục nhá, hihi:D

totorauxom

Xe điện
bọn này mà vào tay em em mở ks kinh doanh mại dâm thì kiếm khối tiền các cụ nhể, gì chớ au đì qui 9 trong tầm tay

tuyenvh

Xe tải
Tụi này đi làm từ thiện éo gì mà khoe mông, khoe ngực tùm lum! Được mỗi HH Ngô Phương Lan đi làm từ thiện đúng nghĩa.

phocu_cb

Xe điện
Chung quy là "bựa nhơn", từ Ban TC cho đến cái bộ được gọi là hoa hậu
=> mô hình từ thiện mới của những "tấm lòng vàng" chăng ???

Equus

Xe buýt
Em vừa đọc ở bên này, đoàn 50 người (HH, chân dài, tình nguyện viên) đóng góp từ thiện được 1,5t đồng. Cả đoàn ăn trực của người ta 50*15 = 750 nghìn đồng. Như vậy là cả bầu đoàn thê tử 50 người, đóng góp được 750 nghìn sau đó bô lô ba la ở KS Celadon Palace về chuyện "từ thiện" của mình.

Em chả hiểu nhân cách của chúng nó tới đâu nữa
http://vietnamnet.vn/vn/tin-nhanh/43072/hoa-hau-renh-rang--tu-thien-duoc-1-5-trieu-dong.html
Cụ Long ZF đấy à?

dht

Xe điện
em xin lỗi các cụ!
đm chúng nó cái này mà là nhặt cỏ à?
thà chúng nó tụt *** quần ra rồi ngồi dạng chân vạch lông ra đếm có khi nhìn còn đỡ ngứa mắt hơn
*** cha bọn thất đức khoác lên mình cái danh ảo

Uploaded with ImageShack.us
Cụ nặng lời quá, các em vun cây làm dáng cũng như lãnh đạo trồng cây mà

Lãnh đạo thế giới đóng bộ complet cà vạt trồng cây:

Lãnh đạo nhà mình trồng cây, cũng giày tây cà vạt, lại trồng vào ban đêm mới "xì tin":

tuyenvh

Xe tải
Trồng cây ban đêm à? Làm ngày cày đêm chắc! :D

phucdung

Xe máy
Người đẹp mà tấm lòng không đẹp các cụ nhể