[Vì cộng đồng] Từ thiện - Chương trình Hợp tác: OF vận chuyển cháo cùng NTCM

Ford_Everest

Xe buýt
Iêm chả yêu cái đống vật liệu xây dựng chỗ cổng chùa Thanh Nhàn tí lào~X(

Chỉnh sửa cuối:

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
lịch chở cháo tuần này:

T7: Mon29V, bệnh viện Việt Đức
Mrtran1989, bệnh viện K (nồi cháo sẽ bố trí ai đó đi cùng bác)

Cn: Cứ Từ Từ, bệnh viện Việt Đức
Daulung, bệnh viện K

Sophieinluv

Xe buýt
em xin đăng ký 1 xuất nấu cháo và chia cháo ở các điểm ạ...

Chỉnh sửa cuối:

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Lịch chở cháo tuần này:

T7: Black art, bệnh viện Việt Đức
newcybercafe, bệnh viện K

Cn:GiaiGiaTan, bệnh viện Việt Đức
Vietanhhp, bệnh viện K

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Lịch chở cháo tuần này:

T7: Jolihavegone, bệnh viện K
10-3, bệnh viện Việt Đức

Cn:Rosee, bệnh viện Việt Đức
Viethakd, bệnh viện K

Cụ joliehavegone đi lần đầu, em sẽ nhắn nồi cháo bố trí cán bộ đi cùng xe

Chỉnh sửa cuối:

JOLIEhavegone

Xe máy
Hôm nay em và F1 đã hoàn thành nhiệm vụ chở cháo. Công việc nhỏ bé nhưng cũng thấy rất vui. Cụ xediahinh cứ lưu ý em rảnh tất cả các T7 nhé. Cám ơn cụ và nhóm NTCM !

Chỉnh sửa cuối:

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
vâng, em note vào sổ đt rồi

Hôm nay em và F1 đã hoàn thành nhiệm vụ chở cháo. Công việc nhỏ bé nhưng cũng thấy rất vui. Cụ xediahinh cứ lưu ý em rảnh tất cả các T7 nhé. Cám ơn cụ và nhóm NTCM !

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Thứ 7 sau cụ đi Việt Đức nhé, đi cho biết chỗ

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Lịch chở cháo tuàn này:

T7: Wayyss, bệnh viện K
Joliehavegone, bệnh viên Việt Đức (nồi cháo sẽ bố trí nhân sự theo xe cụ đến VD)

Cn: GiaiGiaTan, bệnh viện Việt Đức
Bactom, bệnh viện K

JOLIEhavegone

Xe máy
@xediahinh: Hôm nay em đã hoàn thành việc chở cháo đến BV Việt Đức. T7 tuần sau 7/01/12 em bận đi Mộc Châu cùng nhà PSC nên báo cụ biết ạ!

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Lịch chở cháo tuàn này:

T7:MrBean2002, bệnh viện K
Vô lăng vuông, bệnh viện Việt Đức (em sẽ nhắn nồi cháo bố trí nguòi theo xe cụ)

Cn: Ivann, bệnh viện Việt Đức
MrTran1989, bệnh viện K

Chỉnh sửa cuối:

ThaiDzuy

Đi bộ
Kính chào Cụ xeđịahình cùng các Cụ,

Em là Thaidzuy, thành viên BQT NTCM, hôm nay mới đăng nhập thành viên vì lâu nay toàn đọc thông tin bên ngoài. Hôm nay mới được Cụ Daicatroc hướng dẫn vào chủ đề này. Trước tiên mong các Cụ thứ lỗi cho em cũng như BQT NTCM về sự chậm trễ này.

Hoạt động Nồi cháo thành công cho đến ngày hôm nay và còn tiếp tục về sau không thể có được nếu như không có sự song hành tuyệt vời từ phía Otofun. Năm Kỷ Mão sắp trôi qua, đánh dấu thêm một bước nữa sự hợp tác của Otofun dành cho NTCM trong suốt 208 chuyến xe chở cháo trong năm rồi.

Không những thế, chính những thành viên này đã cùng thắp lên ngọn lửa tình nguyện vùng sâu vùng xa mà nhờ đó, một số thành viên NTCM cũng tham gia vào như một hoạt động chung.

Nhân dịp năm mới, thay mặt cho toàn thể anh chị em bên NTCM và hàng ngàn bệnh nhân nghèo đã được nhận cháo từ thiện trong năm, xin được gửi tới các Cụ Otofun lời cảm ơn chân thành nhất. Kính mong các Cụ và gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc, thành đạt và luôn luôn an toàn trên mọi nẻo đường.

Nhân tiện chủ đề này, kính mời các Cụ bớt chút thời gian tham gia buổi gặp mặt thân mật nhân Sinh nhật NTCM lần thứ 5 và nhân buổi nấu cháo cuối cùng trong năm tại HN, lúc 18h ngày Chủ nhật 15/01/2012 tại Hot Life Cafe, 65 Quán Sứ, HN. Rất mong được gặp đông đủ các Cụ.

Kính,

ThaiDzuy

Chỉnh sửa cuối:

scorp

Xe buýt
Nhà em hôm nay mới đọc được thông tin của chương trình rất muốn được tham gia, mong có sự chỉ dẫn của các cụ đã tham gia chương trình nay ạ :)

mecghi

Xe buýt
Kính chào Cụ xeđịahình cùng các Cụ,

Em là Thaidzuy, thành viên BQT NTCM, hôm nay mới đăng nhập thành viên vì lâu nay toàn đọc thông tin bên ngoài. Hôm nay mới được Cụ Daicatroc hướng dẫn vào chủ đề này. Trước tiên mong các Cụ thứ lỗi cho em cũng như BQT NTCM về sự chậm trễ này.

Hoạt động Nồi cháo thành công cho đến ngày hôm nay và còn tiếp tục về sau không thể có được nếu như không có sự song hành tuyệt vời từ phía Otofun. Năm Kỷ Mão sắp trôi qua, đánh dấu thêm một bước nữa sự hợp tác của Otofun dành cho NTCM trong suốt 208 chuyến xe chở cháo trong năm rồi.

Không những thế, chính những thành viên này đã cùng thắp lên ngọn lửa tình nguyện vùng sâu vùng xa mà nhờ đó, một số thành viên NTCM cũng tham gia vào như một hoạt động chung.

Nhân dịp năm mới, thay mặt cho toàn thể anh chị em bên NTCM và hàng ngàn bệnh nhân nghèo đã được nhận cháo từ thiện trong năm, xin được gửi tới các Cụ Otofun lời cảm ơn chân thành nhất. Kính mong các Cụ và gia đình mạnh khỏe, hạnh phúc, thành đạt và luôn luôn an toàn trên mọi nẻo đường.

Nhân tiện chủ đề này, kính mời các Cụ bớt chút thời gian tham gia buổi gặp mặt thân mật nhân Sinh nhật NTCM lần thứ 5 và nhân buổi nấu cháo cuối cùng trong năm tại HN, lúc 18h ngày Chủ nhật 15/01/2012 tại Hot Life Cafe, 65 Quán Sứ, HN. Rất mong được gặp đông đủ các Cụ.

Kính,

ThaiDzuy
Cảm ơn anh ThaiDzuy nhiều nhé. Cụ Xe xem thế nào để cả nhà mình cùng tham gia Sinh nhật NTCM lần thứ 5 cụ nhỉ.