[Funland] TU.QĐ mất tích bí ẩn 23 ngày rồi tự trở về

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Phát tâm thần bỏ đi lang thang thôi, cc cứ âm mưu làm j.

matizvan2009

Xe ba gác
Đi 23 ngày mà về; không rõ đi đâu mà sau này đại úy bình thường thì cũng mừng chứ cứ lâu lâu mới về thế này thì lành ít dữ nhiều!
Thượng úy đi đợt đầu 23 ngày cụ cho lên Đại úy
Lần sau đi nữa cụ đồng ý phong lên làm Thiếu tá không ah

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
các cụ thấy lạ chứ hoàn em chả ngạc nhiên. đơn vị em xưa có người đang yên lành tự nhiên phát điên. sau cho lên trạm xá rồi sau nữa chả biết thế nào.
Bệnh này lúc nó ủ thì ít ng nhân ra thôi. Chỉ nhận ra khi bệnh trở nặng.

Đức Phạm 8x

Xe điện
Cụ cho cháu thêm thông tin vụ này, nghe li kì vậy
Cụ search google : Kiều nữ hải dương.

Đến chiều 31/5, Thượng úy M. bất ngờ đi bộ trở về xã Đồng Hóa giữa thời tiết mưa lớn và được một số người dân phát hiện đưa vào nhà. Thời điểm trở về, anh M. chỉ mang một chiếc quần đùi ngắn, tình trạng sức khỏe yếu, không nói năng gì và chỉ khóc. Khóc là đúng rồi, nó quần cho mấy tuần tơi tả chẳng còn chút hơi nào mà nói năng gì nổi :(

demax

Xe tăng
E nghĩ là 1 dạng trầm cảm nặng, bệnh này giờ nhiều lắm
Cũng có thể là trầm cảm. Nhưng khó hiểu là đi đâu tận 23 ngày ấy. Cũng phải có ăn uống đầy đủ mới trụ được chừng đó ngày.
Không lẽ anh ấy vào một cái hang nào đó nằm im 23 ngày mới về nhà. Nếu lang thang như người mất hồn tận 23 ngày thì vẫn có người dân biết hay nhìn thấy chứ nhỉ.
Hy vọng anh ấy tỉnh lại và nhớ được mọi chuyện.

buicongchuc

Xe ba gác
Cụ search google : Kiều nữ hải dương.

Đến chiều 31/5, Thượng úy M. bất ngờ đi bộ trở về xã Đồng Hóa giữa thời tiết mưa lớn và được một số người dân phát hiện đưa vào nhà. Thời điểm trở về, anh M. chỉ mang một chiếc quần đùi ngắn, tình trạng sức khỏe yếu, không nói năng gì và chỉ khóc. Khóc là đúng rồi, nó quần cho mấy tuần tơi tả chẳng còn chút hơi nào mà nói năng gì nổi :(
Cc chỉ tưởng tượng phong phú thật :D

namson229

Xe điện
chắc có bệnh trầm cảm, tâm thần... nhiều người đang bình thường (học xong đại học) đi làm mấy năm mới phát bệnh

HTlangtu

Xe điện
Hơn chục năm trước chỗ em cũng có vụ tự dưng mất tích. Công an điều hình sự rồi chó nghiệp vụ các kiểu vẫn không ra vì có vết máu rồi áo được moi lên từ vũng bùn sau nhà (chi tiết này do ông thầy bói chỉ và em tận mắt chứng kiến). Mấy ngày đó xóm làng em hoang mang, đêm xuống bắt trẻ con ở nhà hết. Sau mấy ngày thì thấy nạn nhân tự đi xe ôm về. Sau đó mấy năm thì tự đi vào núi (cách 10 km) treo cổ tự tử.
éo mịa, sợ thế cụ??? 8-x 8-x , tình tiết có khi viết truyện được
Chuyện xảy ra ở đâu cụ ơi?

gvnth

Xe buýt
E cũng có một lần, đến tận giờ vẫn chưa hiểu tại sao, buổi tối, E đi ăn cưới ở nhà hàng đối diện sân Mỹ Đình, lúc đi về phía trung tâm Hà Nội, ko hiểu thế nào lại đi lạc vào khu làng, và cũng không hiểu sao lại đi vượt qua đại lộ Thăng Long được, qua bên kia đại lộ Thăng long thay vì rẽ trái để về trung tâm HN, ko hiểu xui khiến thế nào lại đi về phía phải, đi một đoạn khá xa thì rất may có cuộc điện thoại, người như bừng tỉnh, định hướng lại đề về nhà. Hôm ấy thì E hoàn toàn không bia rượu gì, năng cốc chúc mừng rồi đặt xuống

Xep

Xe tăng
Liệu có khi nào anh ấy bị hút vào hố đen vũ trụ ko nhỉ, hay người ngoài hành tinh cho lên phi thuyền ... gì gì đó
Chỉ rưng rức khóc có khi nào bị híp ko cụ.

SVC

[Tịch thu bằng lái]
E cũng có một lần, đến tận giờ vẫn chưa hiểu tại sao, buổi tối, E đi ăn cưới ở nhà hàng đối diện sân Mỹ Đình, lúc đi về phía trung tâm Hà Nội, ko hiểu thế nào lại đi lạc vào khu làng, và cũng không hiểu sao lại đi vượt qua đại lộ Thăng Long được, qua bên kia đại lộ Thăng long thay vì rẽ trái để về trung tâm HN, ko hiểu xui khiến thế nào lại đi về phía phải, đi một đoạn khá xa thì rất may có cuộc điện thoại, người như bừng tỉnh, định hướng lại đề về nhà. Hôm ấy thì E hoàn toàn không bia rượu gì, năng cốc chúc mừng rồi đặt xuống
Hay là cụ bị hồn người khác nhập ???
:P

buicongchuc

Xe ba gác
Cái nhà hàng chỗ Lê Đức Thọ em ăn ở đấy mấy lần. Tất nhiên, đường này cụ đi sang phía bên kia của đại lộ Thăng Long, nhưng đáng ra cụ rẽ trái nhưng do mất phương hướng hoặc đang mải nghĩ về em nào vừa hớp hồn trong đám tiệc nên cụ rẽ phải (đi ngược chiều).

gvnth

Xe buýt
Cái nhà hàng chỗ Lê Đức Thọ em ăn ở đấy mấy lần. Tất nhiên, đường này cụ đi sang phía bên kia của đại lộ Thăng Long, nhưng đáng ra cụ rẽ trái nhưng do mất phương hướng hoặc đang mải nghĩ về em nào vừa hớp hồn trong đám tiệc nên cụ rẽ phải (đi ngược chiều).
Hay là cụ bị hồn người khác nhập ???
:P
Thưa các Cụ vấn đề là E không thể biết được mình đã qua bên kia đại lộ bằng cách nào (hầm chui hay cầu vượt), đến khi tỉnh táo lại một lúc mới thấy mình đang ở phía bên kia

sleepwalkervn

Xe tải
éo mịa, sợ thế cụ??? 8-x 8-x , tình tiết có khi viết truyện được
Chuyện xảy ra ở đâu cụ ơi?
Vâng. Đợt đó cả vùng quê rộn lên cả lên, ban ngày ban đêm gì nhà đó cũng rầm rập người điều tra, hỏi han và hóng hớt…trong đó có em. Em còn nhớ như in cảnh ông thầy bói chỉ huy đào bùn rồi chỉ hướng nạn nhân bỏ đi. Giả thuyết thời điểm đó là giết người cướp của hoặc bị điện giật nên mất trí vì có đoạn dây diện bị đứt lòng thòng xuống đất. Vụ đó ngay làng em ở Cẩm Xuyên - Hà Tĩnh. Nạn nhân thời điểm đó công tác trên UBND xã và anh em họ hàng mạnh nên rất được quan tâm.

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Theo như báo viết thì M tự Đi bộ về nhà dưới trời mưa lớn , điều này loại trừ hoàn toàn khả năng trong thời gian mất tích M đã bị lam dụng tình dục . Nếu M đứng không nổi mà Lết về nhà thì mới có khả năng bị lạm dụng tình dục các cụ nhé ...kkk

Chỉnh sửa cuối:

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]

E đày lần bị như cụ.
Là mất phương hướng và lạc đường thôi =))