Tự nhập Forte SLI 2010

Mr.Tam

Xe buýt
hay bác chủ thớt gom những người đang có nhu cầu lại 1 mối rồi kết hợp với bác A03806 nhập về phân phối lại. Nếu các bác thành công nhớ em (b)(b)(b) với nhé

Cuabien

Xe điện
Bác tự nhập về hải quan nó có barem để tính rồi,kể cả các loại thuế xe theo dung tích xi lanh,còn nếu bác để theo dạng quà tặng thì sao không mở phi mậu dịch mà để giá trị thấp hẳn đi chứ để như bác vẫn cao quá,nhưng cái này bác phải có giấy tờ chứng minh từ bên hàn sẻng đấy.Rồi thì bác phải tính phương án thanh toán cho đối tác,điều khoản bảo hành nữa,e nghĩ cũng không rẻ hơn đâu. Nếu mà bác vẫn có ý định nhập PM cho e nhé,e làm ủy thác cho bác luôn,cả thanh toán với đối tác hàn quốc nữa Ocean freight e lấy bác 600,transit time 6days. Bảo hiểm điều khoản A ( 110%) e lấy bác 0.165%. Còn nếu bác mua Exw thì PVM cho e,e cũng có địa chỉ mấy ông shipper bên hàn mà mấy ông nhập khẩu nhà mình đang nhập đấy nếu bác chiến được như họ mà giá rẻ có khi sau này anh em OF lại nhờ bác hết ý chứ như vậy e lại có việc để làm :))
Ông toàn xui dại người ta ! :102: Nếu tự nhập mà ngon lành thế thì ông đã không lấy xe Hoàng Gia !!! :)):)):))

training

Xe tăng
Ông toàn xui dại người ta ! :102: Nếu tự nhập mà ngon lành thế thì ông đã không lấy xe Hoàng Gia !!! :)):)):))
Hơ hơ cụ cua bùn cười nhể, người ta xui dại còn người ta làm lại khôn, thế mới hay chứ:)):)):))

681689

Xe đạp
Nhập xe vất vả các cụ nhể! Nhưng tiết kiệm
được khối...để dành tiền đi Off

cuncon123

Xe tải
Dạo này nhà cụ mặt rỗ spem cũng ác phết nhể.:69:

BMWx

Xe tải
Cuối cùng thì em quyết định "phiêu lưu" phát này. Quyết tâm tự nhập xem ngô khoai thế nào. 2 tháng nữa xe mới về vì nó phải làm riêng sản phẩm này cho "BMW favorite". :P
P/s: nghe partner thông tin là con KF này có phần mềm hiển thị là tiếng Anh, không phải tiếng Hàn. Sâu nhà mình có ai có con này chưa?

A03806

Xe tải
Các bác cứ quan trọng hóa vấn đề chứ nhập cái xe nó cũng không khó khăn nhiều như các bác tưởng đâu,cái này gọi là mỗi người mỗi nghề,chẳng qua các bác cân nhắc hai yếu tố là giá cả tự nhập và chế độ bảo hành. E lấy ở HG cũng vì thế đấy bác cua ah.Bác chủ thớt tốt nhất nhờ qua một cty có giấy phép đăng ký dinh doanh được nhập khẩu sau này về làm hải quan sẽ nhanh hơn bác làm theo kiểu biếu tặng đấy.

xebuytmatphanh

Xe buýt
Cụ cho em hỏi giá cụ nhập có hơn 14k thì option thế nào. Em nghĩ nó không thể là SLi Premium Black Special được cụ nhể, có khi không có cả sunroof ấy chứ. Sâu Hàn chào xuất khẩu bản full tầm 16.5 CIF mà.

xaphu

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Ai nghe ferte chua?
mình không dám ném đá vào hội nghị.nhưng mình biết forte sli có rất nhiều bản khác nhau,hàng nội địa ,hàng xuất...nói vậy thôi ai làm nhập khẩu xe Hàn chắc cũng biết,thôi em nghĩ lại rồi em không ném đá nữa.

BMWx

Xe tải
Vụ tự nhập bị phá sản vì công nhận là có một số thủ tục lằng nhằng, phát sinh thêm mà mình không tính hết được.
Sau khi về HP, gặp thằng bạn Hải quan giới thiệu là Đức Lâm mới nhập xe, đang làm thủ tục hải quan,...thế là gặp, ứng tiền, mua và nhận xe sau 2 ngày với giá...rẻ hơn Hà Nội 1000$.
Các bác votka đi nhá. Thanks

SanNhim

Xe hơi
Chúc mừng bác, khi e mua xe, ông anh họ e ở HP cũng khuyên mua ở đây luôn cho rẻ nhưng hồi đó khan xe quá, e đành lỡ hẹn, không biết ở HP rẻ thế nào nhg e mua ở HN cũng đầy đủ option mà giá cũng cực kool luôn! Nhưng vẫn xin chúc mừng bác cưới được vợ 2 như ý! Nhớ mời anh e khao xe nhé!(b)

ngaynha

Xe tăng
Chúc mừng bác, khi e mua xe, ông anh họ e ở HP cũng khuyên mua ở đây luôn cho rẻ nhưng hồi đó khan xe quá, e đành lỡ hẹn, không biết ở HP rẻ thế nào nhg e mua ở HN cũng đầy đủ option mà giá cũng cực kool luôn! Nhưng vẫn xin chúc mừng bác cưới được vợ 2 như ý! Nhớ mời anh e khao xe nhé!(b)
HP hay HN thì giá nhập vào cũng thế mà thôi ợ. Chẳng qua người quên hoặc mát tính thì giá khác nhau ợ :21:

Phuongha

Xe hơi
Ồ cụ cho em cái địa chỉ cụ mua nhé. Em đang định quất con này, được giá cực Kool như cu em mời cụ (b) cảm ơn hé hé