[Funland] Tủ lạnh giá dưới 30 củ

manhanoi

Xe tăng
Tủ to quá thì lại phải ăn nhiều đồ đông lạnh :P

yourdalink

Xe container
Tủ lạnh thường hay mốt Hitachi. Nhưng em dùng Samsung rẻ mà cũng ngon. Còn như cụ nên thêm con tủ đông to to thì hiệu quả hơn.

cãi cùn

Xe tải
Tủ nhà e đây cụ ngon bổ rẻ , mùa dịch này đi chợ một lần ăn được 10 ngày
e cũng mua cái này cho các cụ nhà vợ. dùng thấy ok mà rộng. :)) cái nhà cụ lâu lâu có bị đóng đá phía sau tủ k

vietran

Xe ba gác
Em đang tính mua con tủ lạnh tầm 30 củ đổ lại. Nhà em thì được các cụ ở quê hay gửi đồ nên cũng muốn tủ rộng rộng, với vợ em nó cũng thỉnh thoảng buôn đồ hải sản.
Tìm hiểu nhiều theard thì thấy đa số là hitachi nhưng cũng nhiều bác bảo giờ tủ lạnh thì công nghệ các hãng same same nhau cả rồi. càng tìm hiểu càng rối nên mong các bác cho ít lời khuyên về chủng loại tầm giá và nếu được nơi bán hợp lý nữa thì tuyệt.
Trân trọng, và cảm ơn :D
P/s: Em đã có 1 tủ đông size bé rồi ah, nên mong các cụ cứ cho em lời khuyên về tủ lạnh thôi ah. :D
Mitshu 4 cửa 600 lít, 2 cửa trên mở ra bên trong có 2 ngăn kéo nữa, 2 cửa dưới ngăn kéo: 1 ngăn rau, 1 ngăn trữ đông
Hàng made in thailand

tieunhupha

Xe điện
Em đang tính mua con tủ lạnh tầm 30 củ đổ lại. Nhà em thì được các cụ ở quê hay gửi đồ nên cũng muốn tủ rộng rộng, với vợ em nó cũng thỉnh thoảng buôn đồ hải sản.
Tìm hiểu nhiều theard thì thấy đa số là hitachi nhưng cũng nhiều bác bảo giờ tủ lạnh thì công nghệ các hãng same same nhau cả rồi. càng tìm hiểu càng rối nên mong các bác cho ít lời khuyên về chủng loại tầm giá và nếu được nơi bán hợp lý nữa thì tuyệt.
Trân trọng, và cảm ơn :D
P/s: Em đã có 1 tủ đông size bé rồi ah, nên mong các cụ cứ cho em lời khuyên về tủ lạnh thôi ah. :D
Đúng là công nghệ các hãng dần tiệm cận nhau rồi nhưng Hitachi hay được gọi tên vì họ có cái block lạnh tốt nhất cụ ạ. Công nghệ là 1 chuyện còn block là cái lõi của tủ lạnh nên mua gì là tùy cụ thôi.;))

banhvubg

[Tịch thu bằng lái]
Xào Mì Viomi face 21, đỉnh cao công nghệ, giá chỉ 16tr, 450l

Luxipe

Xe hơi
Em cũng đang ngắm con side by side loại 3 cánh của Hitachi, e đang phân vân không biết có nên lấy loại có vòi lấy nước mát và đá ở ngoài cánh không vì nó chênh so với con không có chức năng đó tầm hơn 10 tr

mongcam

Xe hơi
Em có anh bạn chuyên bán tủ lạnh giá rẻ của Samsung. Rẻ là do trong quá trình vận chuyển hoặc lưu trữ trong kho bị va đập nên móp méo 1 chút. Chất lượng vẫn đảm bảo, giá rẻ hơn ngoài siêu thị khoảng 40%

Dangminhquan

Xe điện
Tủ nhà e đây cụ ngon bổ rẻ , mùa dịch này đi chợ một lần ăn được 10 ngày
Công nhận tủ này to ,rẻ.Dở cái mở là mất lạnh nguyên nửa tủ,Một bên ngăn đông một bên ngăn mát.Nói chung ok,vợ em lại thích cái chạm cửa 2 lần nhìn thấu bên trong,mỗi tội đắt.

vietran

Xe ba gác
Cụ có thể phân tích cái dở của nó?
Không phải tự nhiên mà SBS so với tủ nhiều ngăn (NN) cùng dung tích giá bằng nửa.
Ngăn kéo, kể cả tủ bếp bao giờ cũng để được nhiều hơn
Lấy đồ rút ngắn động tác bằng nửa
Phân làm nhiều ngăn nhiệt độ và công năng tách bạch rõ ràng: rau, làm lạnh nhanh, trữ đông, đông mềm...
....
Sam sung mạnh điẹn thoại, Tivi còn ô tô, tủ lạnh, máy giặt k bền, cho tiết k sắc saod như hàng nhật,

Khanh.Uticom

Xe hơi
Tự tìm hiểu đã rối, vào đây gặp ofer lại rối hơn :))

Mũi tên bạc

Xe container
Không phải tự nhiên mà SBS so với tủ nhiều ngăn (NN) cùng dung tích giá bằng nửa.
Ngăn kéo, kể cả tủ bếp bao giờ cũng để được nhiều hơn
Lấy đồ rút ngắn động tác bằng nửa
Phân làm nhiều ngăn nhiệt độ và công năng tách bạch rõ ràng: rau, làm lạnh nhanh, trữ đông, đông mềm...
....
Sam sung mạnh điẹn thoại, Tivi còn ô tô, tủ lạnh, máy giặt k bền, cho tiết k sắc saod như hàng nhật,
Đa phần tủ nhiều ngăn toàn nhập Nhật nó đắt thôi cụ. Còn so với một cái tủ truyền thống mà bốn cánh thì sbs nó đắt hơn là chắc!