Từ Hà Nội đi Bảo Lộc thì theo QL 1A hay đường mòn HCM ạ?

homthurac

Xe tăng
Em sắp có việc chạy vào Bảo Lộc - Lâm Đồng, dự định chạy QL 1 tới Đồng Hới, rồi theo đường HCM hướng Quảng Trị viếng nghĩa trang Trường Sơn, sau đó lại ra QL 1A vừa đi vừa ngắm cảnh chơi tới Phan Rang mới rẽ lên Bảo Lộc. Lịch trình này có vấn đề gì cần lưu ý không ạ?
Chiều về chạy đường HCM về thẳng HN hay theo QL 1A ạ? Em quan tâm đến đường xá dễ đi, ít xxx.
Cảm ơn các cụ!

rfs

Xe điện
theo e thì cụ cứ đường HCM đến thẳng NTTS

car_is_my_life

Xe tăng
Website
vecaptreosapa.com
đường mòn thì ngắm cảnh cụ ợ, thi thoảng buồn giải quyết mình chọn chỗ phong cảnh đẹp hạ thổ, sướng phải biết, đi đường cũng thảnh thơi, đường 1 hay bị các chú áo vàng vàng bẫy lắm :D

homthurac

Xe tăng
đường mòn thì ngắm cảnh cụ ợ, thi thoảng buồn giải quyết mình chọn chỗ phong cảnh đẹp hạ thổ, sướng phải biết, đi đường cũng thảnh thơi, đường 1 hay bị các chú áo vàng vàng bẫy lắm :D
Cảm ơn cụ, đường đi có tốt không cụ? Em đi sedan nên cũng lo ngại chút ạ!

car_is_my_life

Xe tăng
Website
vecaptreosapa.com
Cảm ơn cụ, đường đi có tốt không cụ? Em đi sedan nên cũng lo ngại chút ạ!
Xe cụ cứ 2.0 trở lên phi là được, đường thì tốt nhưng thi thoảng có ổ voi nên cụ cẩn trọng

rfs

Xe điện
đường HCM nói chung ổn, ko bị căng thẳng như đường 1, cụ đá cả lượt đi lượt về thì chọn đi HCM về đường 1

BINH MINH 07

Xe điện
Xe cụ cứ 2.0 trở lên phi là được, đường thì tốt nhưng thi thoảng có ổ voi nên cụ cẩn trọng
Cần gì phải 2.0, 1.0 cũng chạy được, đường này dễ đi chứ có phải như Tây Bắc đâu mà phải sợ. Đúng như cụ nào đó ở trên đã nói, đi đường này ngắm cảnh và nhàn hạ, muốn gửi tình yêu vào đất là có chỗ ngay cho rừng thêm xanh tốt. Em đã quên đường 1A từ 4 năm nay, vừa rồi có việc đi 1A đến Nghệ An đã thấy bong chóc rồi, các chú cont,tải cứ đi làn ngoài, mình toàn phải đi làn trong, cảm giác cực nguy hiểm và rất căng thẳng.

car_is_my_life

Xe tăng
Website
vecaptreosapa.com
Cần gì phải 2.0, 1.0 cũng chạy được, đường này dễ đi chứ có phải như Tây Bắc đâu mà phải sợ. Đúng như cụ nào đó ở trên đã nói, đi đường này ngắm cảnh và nhàn hạ, muốn gửi tình yêu vào đất là có chỗ ngay cho rừng thêm xanh tốt. Em đã quên đường 1A từ 4 năm nay, vừa rồi có việc đi 1A đến Nghệ An đã thấy bong chóc rồi, các chú cont,tải cứ đi làn ngoài, mình toàn phải đi làn trong, cảm giác cực nguy hiểm và rất căng thẳng.
Thi thoảng vẫn đoạn lên dốc dài dài cụ ợ. nên 1.0 cụ bảo có mà xuống đẩy, đi HCM thì thanh thản, còn 1A đến nơi mặt mũi em bơ phờ vì mấy thằng công nó chạy tít quá

BINH MINH 07

Xe điện
Thi thoảng vẫn đoạn lên dốc dài dài cụ ợ. nên 1.0 cụ bảo có mà xuống đẩy, đi HCM thì thanh thản, còn 1A đến nơi mặt mũi em bơ phờ vì mấy thằng công nó chạy tít quá
Cụ đi nhiều chưa mà nói 1.0 xuống đẩy ? cụ có xem những chuyến đi hay nhất do các cụ đi get, morning, kia pride xuyên HCM chưa mà nói vậy ?

car_is_my_life

Xe tăng
Website
vecaptreosapa.com
Cụ đi nhiều chưa mà nói 1.0 xuống đẩy ? cụ có xem những chuyến đi hay nhất do các cụ đi get, morning, kia pride xuyên HCM chưa mà nói vậy ?
Nói thế thôi, chứ đi đường trường mà chạy 1. thì đi chán lắm cụ, em cứ thích em háng cao chạy cho khỏi phải suy nghĩ