[Thảo luận] Từ giờ các cụ đi Hải Dương, Hải Phòng hết sức cẩn thận. Ít đi càng tốt này!

gadixe68

Xe buýt
Tuần rồi e có đi xuống HP và quay về HN, đoạn 559 đang sửa nên không bắn tốc độ ở đây, nhưng có đoạn từ HP lên có biển khu đô thị một đoạn ngắn thôi (đoạn qua kim thanh hay sao ây) các cụ chịu khó bò tí nhá, ko lên một tí là bị vịn ngay

vls460hl

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Các cụ đặc biệt chú ý.2 cái điểm đông dân cư.Hiện nay xxxx đang bắt tại đó.Cụ nào đi quá 50 là toi.Đoạn đó rất ngắn chỉ gần 1km thôi.

little hero

Xe tải
Website
suavalikeo.com
Sáng thứ 7 vừa rồi em có việc đi cùng ông anh về Thái Bình đi qua thành phố Hải Dương theo TL391 qua Tứ Kỳ Quý Cao đã đọc thớt của bác nên đi rất cẩn thận. Đã đi qua trung tâm thành phố đến cầu Cất e nghĩ bụng chắc k có vấn đề gì nữa rồi, đến ngã tư Hải Tân thì ôi thôi xxx1 thong thả bước ra chỉ cạp nong vào mặt. E nghĩ bụng mình lỗi gì nhỉ? đi đúng tốc độ, thắt dây an toàn, k vượt đèn....xuống xe thì được biết là có xxx2 ngồi ở chỗ nào đó thông báo về là e đè vạch cách đó khoảng 700m...thôi toi rồi, lỗi này mình cũng k chắc chắn lắm là mình đúng . Xuống xe em cũng thực hiện theo điều lệnh OF. em yêu cầu gửi hình ảnh xxx nói sẽ có ng mang hình ảnh đến. Vì đang vội nên ông anh điện thoại cho ng quen nói chuyện với xxx1 và được đi luôn. Các bác đi qua TP Hải Dương nên cẩn thận bây giờ các chú chăm chỉ đi sớm về muộn lắm =))

anhtho

Xe ngựa
Chuyện vặt, khoảng 1300 cụ bị bắn tốc độ bằng mồm là đâu vào đấy ngay

Riêng cá nhân em góp cho HD. HP mấy lần rồi:D
Chính xác, cứ mỗi ngày khoảng 200 cụ dính thì tính tới hôm nay, mọi thứ đã trở lại thường nhật. 650 củ to thì mới sợ ạ, củ nhỏ thì muỗi quá.

Chỉnh sửa cuối: