[Funland] Tư duy xin cho ngấm sâu quá.

transporter3

Xe điện
Sao bn cái chúng nó làm như BRT, CL -HĐ,.... bn dự án lấy đất của dân sao nó ko bảo xin dân nhỉ? Chúng nó chẳng cưỡng cmn chế. Giờ con covid lại bảo xin ý kiến dân.

butchikim

Xe ba gác
Các cụ chửi cái gì. Tinh ý để ý từ đầu đến giờ chính quyền HN toàn đi những nước cao cờ. Bài a Chu tổng đốc hơi bị cao.

Chịu nhục tý đưa ra chính sách hơi ngáo tý cho dân chửi, thế là ko thực hiện chính sách ấy nữa, lẳng lặng thực hiện theo đúng định hướng ban đầu.

Vụ này dân chửi túi bụi -> ok, thế là cho F1 cách ly tại nhà éo phải hỏi thằng nào.

Trước đây có vụ giấy đi đường đi chợ, dân kêu ca, HN ra mẹ dự thảo còn khù khoằm hơn, dân chửi ầm lên, thế là bỏ mẹ cái khù khoằm đi, quay về ban đầu. Dân sướng éo ai kêu nữa.

Đẳng cấp mặc cả là đây chứ đâu.
May còn cụ tinh ý nhận ra ;))

vkthang

Xe container
Cụ nói đùa. Quy định là ông muốn cách ly tại nhà chung cư tự lắp cam ở cửa share ra cho CDC và ban Quản lý giám sát. Ký quỹ 100t, bước ra khỏi cửa là thu luôn. Thử thế xem thằng nào dám xuống sân chơi?
Em thấy cụ mới nói đùa.

matizvan2009

Xe ba gác
Ở nhà mình mà phải đi xin phép thằng hàng xóm, nó quý thì cho ở, ghét nó éo cho ở???? Mụ đầu với kiểu chống dịch HN.
thì thỏa thuận với nó: thôi hôm nay nhà em, hôm sau nhà bác....