Tự động khóa cửa khi xe chuyển bánh .

Em thấy cái xanh xanh là vô lý, vì khi công tắc chân phân đã có tác dụng cho đóng điện cho chuột rồi thì ko thể cái công tắc đấy lại cấp điện mở chuột đc! Em nghĩ chỉ tắt máy thì chuột mới mở cửa đc! Mà em cũng thấy có bác muốn đi chậm đã phải đóng chốt cửa ( cái này chắc phải liên quan đến cảm biến tốc độ ...lằng nhằng lắm ) thì theo em , các bác cứ làm thêm cái công tắc bé tí lắp thêm trên cánh cửa ( giống như công tắc khóa kính ) thích thì ấn là mở, ấn cái nữa là đóng. Đơn giản như đan rổ ( em chả phải chuyên viên hay kỹ sư gì cả ) nhưng cứ nghĩ sao nói vậy, các cụ thông cảm cho nhà em nhé :))
Hihi nói như bác thì nhiều xe đã có sẵn nút khóa mở cửa trên cánh cửa rồi bác ạ. Nhưng vẫn thích tự động nó vẫn hơn. nhiều khi đi xe không để ý là quên không khóa cửa.

Guitar_xalo

Xe tải
Pajero sport thì được mà cụ. Quá ổn ấy chứ :) .
Xe e i20 - 2011 có chế độ đi 40km/h tự lock cửa, những phải vài hãng set. E hỏi chút có set đc duới 40km/h ko, hoặc như xe e lắp bộ của cụ có đc ko a? Cụ ở HP hay HN vậy? E ở HN

_Sonata_

Xe buýt
15 Nguyễn Tất Tố - Kênh Dương - Hải Phòng
Website
doxe24h.com
Xe e i20 - 2011 có chế độ đi 40km/h tự lock cửa, những phải vài hãng set. E hỏi chút có set đc duới 40km/h ko, hoặc như xe e lắp bộ của cụ có đc ko a? Cụ ở HP hay HN vậy? E ở HN
Bộ thiết bị bên em support đc tất cả các dòng xe, miễn là xe đã có chuột cửa :D . Về ngưỡng set thì muốn set thế nào cũng đc vì thiết bị bên em được lập trình giao tiếp đọc tốc độ thật của xe qua cổng OBD2( CAN bus hoặc iso9141-2....). Thường thiết bị bên em cài đặt mặc định khoá cửa ở tốc độ 8km/h.

Xe của cụ lắp bộ của em thì quá được ấy chứ. Em ở HP, vẫn hay đi lắp đặt cho khách hàng tại HN vào ngày cuối tuần :) .

_Sonata_

Xe buýt
Website
doxe24h.com
Hihi nói như bác thì nhiều xe đã có sẵn nút khóa mở cửa trên cánh cửa rồi bác ạ. Nhưng vẫn thích tự động nó vẫn hơn. nhiều khi đi xe không để ý là quên không khóa cửa.
Dạ vâng đúng rồi ạ, quan trọng là thiết bị hữu ích, nó hỗ trợ mình lái xe an toàn mà thôi. Đâu phải lúc nào cũng nhớ được đâu. Lúc xảy ra sự cố rồi mới lo thì thành ra hơi trễ, theo em đồ này nó ko tốn kém gì, quá rẻ là khác mà lại an toàn. Các cụ ko độ thì cũng hơi buồn, trong khi cứ nhao nhao đi độ âm thanh :D . Em nói vui thế thôi ạ. Các cụ bỏ qua :D .

Guitar_xalo

Xe tải
Bộ thiết bị bên em support đc tất cả các dòng xe, miễn là xe đã có chuột cửa :D . Về ngưỡng set thì muốn set thế nào cũng đc vì thiết bị bên em được lập trình giao tiếp đọc tốc độ thật của xe qua cổng OBD2( CAN bus hoặc iso9141-2....). Thường thiết bị bên em cài đặt mặc định khoá cửa ở tốc độ 8km/h.

Xe của cụ lắp bộ của em thì quá được ấy chứ. Em ở HP, vẫn hay đi lắp đặt cho khách hàng tại HN vào ngày cuối tuần :) .
Vậy mai và ngày kia là cuối tuần, cụ triển cho e cái :D, giao dịch như nào cụ nhỉ? Inbox e giá nhé! Tiện hỏi luôn cụ vụ này:
1. Xe e có gập gương điện nhưng nút bấm bên trong xe, nay muốn chuyển thành bấm từ chìa khoá lock cửa gương gập theo và ngược lại.
2. Bên cụ có hộp tỳ tay da ko? :D

_Sonata_

Xe buýt
Website
doxe24h.com
Vậy mai và ngày kia là cuối tuần, cụ triển cho e cái :D, giao dịch như nào cụ nhỉ? Inbox e giá nhé! Tiện hỏi luôn cụ vụ này:
1. Xe e có gập gương điện nhưng nút bấm bên trong xe, nay muốn chuyển thành bấm từ chìa khoá lock cửa gương gập theo và ngược lại.
2. Bên cụ có hộp tỳ tay da ko? :D
Cái vụ " Auto Folding Mirror" là chuyên môn bên em roài, cụ cứ để em triển. Đảm bảo ngon và tin cậy :) .

Hộp tì tay thì em ko có cụ ạ :) . Bêm em chỉ chuyên về Automatic thôi, chuyên điện xe cụ ạ :) .

Guitar_xalo

Xe tải
Cái vụ " Auto Folding Mirror" là chuyên môn bên em roài, cụ cứ để em triển. Đảm bảo ngon và tin cậy :) .

Hộp tì tay thì em ko có cụ ạ :) . Bêm em chỉ chuyên về Automatic thôi, chuyên điện xe cụ ạ :) .
Ok thế tuần này hôm nào cụ lên, triển cho e hai vụ đấy nhé!

Mình vừa call cho bạn lắp khóa tự động. Cho mình hỏi bên bạn có lắp màn hình chiếu tốc độ lên kính xe không bạn. bạn inbox cho mình nhé.

_Sonata_

Xe buýt
Website
doxe24h.com

giangmeo2601

Xe hơi

duongvanbang

Xe đạp
Giá có chát k cụ em làm xe ôm có con moning208 cũng đang muốn lắp chó bằng mấy ai getz

_Sonata_

Xe buýt
Website
doxe24h.com

bebean

[Tịch thu bằng lái]
em muốn làm khóa xe tự động cho con honda civic 2013

_Sonata_

Xe buýt
Website