Tự độ cốp điện cho camry (phiên bản lỗi)

Tynadevinci

Xe đạp
Ui hay quá. Có tốn nhiều gạo ko hả cụ???

Huyhoangdn

Xe buýt
Buồn buồn không có gì chơi, em lại mang vợ 2 ra phẫu thuật. Kết quả của lần đầu làm chuyện ấy chưa thực sự mượt mà như mong muốn nên em tạm cho là phiên bản lỗi. Lúc nào rảnh em lại lôi vợ 2 ra sàm sỡ tiếp để các cụ chém ạ.

Em Cật nhật phiên bản hoàn thiện ạ.

cụ ơi, cho em xin số phone ạ

Athena

Xe tăng

Tynadevinci

Xe đạp
Tốn nhiều cụ ạ. Nhưng mà em đã thích là em làm. :))

Em inbox cho cụ rồi nhé. Cụ ở Đà Nẵng à?
Ý em hỏi là hết bao nhiêu gạo để em làm cụ ạ. Nếu ko có gì bí mật thì cụ bật mí ạ.

Athena

Xe tăng

anhduc0110

Xe tải
Chi phí mua toàn bộ vật tư khoảng 20 củ cụ ạ. Tốn phết cụ nhỉ. ^^
Khá mặn cụ nhỉ nhưng cụ làm em thấy xứng đáng. Có cậu bạn làm nội thất khoe hàng ty điện để độ cốp như cụ giá hơn 10 củ mà em chưa hỏi thử đã ai làm chưa.

Athena

Xe tăng
Khá mặn cụ nhỉ nhưng cụ làm em thấy xứng đáng. Có cậu bạn làm nội thất khoe hàng ty điện để độ cốp như cụ giá hơn 10 củ mà em chưa hỏi thử đã ai làm chưa.
Vâng, chi phí cao vì em dùng hít cốp lexus và bộ điều khiển tiêu chuẩn công nghiệp nên nó vậy cụ ạ, em là cứ đồ xịn em chơi cho yên tâm. Nếu cân đối giữa tính ổn định, độ tin cậy, tính thẩm mỹ thì thấy chi phí như thế là hợp lý. Độ cốp điện rẻ tiền hơn có thể được nhưng không thể ngon và ngọt như clip hoàn thiện mà em post đâu ạ. Chưa kể nếu trục trặc thì rất dở. :))

Cái ti điện mà cụ nói chỉ dùng được cho xe hatback thôi cụ ạ. Xe sedan không lắp được đâu, nếu cố lắp thì không gọn gàng được và nó lên chậm lắm. Hành trình bản lề cốp sedan khoảng 20cm. Nếu ti điện 20mm/s thì 10 giây mới mở xong cốp => lâu chết đi được. :))

cat_nobita

Xe buýt
Vâng, chi phí cao vì em dùng hít cốp lexus và bộ điều khiển tiêu chuẩn công nghiệp nên nó vậy cụ ạ, em là cứ đồ xịn em chơi cho yên tâm. Nếu cân đối giữa tính ổn định, độ tin cậy, tính thẩm mỹ thì thấy chi phí như thế là hợp lý. Độ cốp điện rẻ tiền hơn có thể được nhưng không thể ngon và ngọt như clip hoàn thiện mà em post đâu ạ. Chưa kể nếu trục trặc thì rất dở. :))

Cái ti điện mà cụ nói chỉ dùng được cho xe hatback thôi cụ ạ. Xe sedan không lắp được đâu, nếu cố lắp thì không gọn gàng được và nó lên chậm lắm. Hành trình bản lề cốp sedan khoảng 20cm. Nếu ti điện 20mm/s thì 10 giây mới mở xong cốp => lâu chết đi được. :))
Chuẩn thì chuẩn không cần chỉnh rồi, nhưng vấn đề là Chú đã nghiên cứu cho Anh đến đâu rồi??????????

Athena

Xe tăng
Chuẩn thì chuẩn không cần chỉnh rồi, nhưng vấn đề là Chú đã nghiên cứu cho Anh đến đâu rồi??????????
Để em phải ướm thử form xe anh đã. Nếu xe anh mà giống hệt xe em thì không cần nghiên cứu gì nữa. hi hi... :D

vietja

Xe tải
cái vụ này cũng hay.
Oánh dấu phát.
Thanks cụ nhìu
Ủn cho cụ 1 đoạn để kiếm chén rượu nhạt
:-bd