Từ đi bộ đến Mer 200

ndviet

Xe tải
Mercedes Benz An Du - 11 Phạm Hùng, Từ Liêm, Hà Nộ
Website
www.andu.vn
levietdung viết
Em chưa từng mua xe,trình lái cũng mới thạo côn,số,đã 36 tuổi rồi,kinh tế do mình tự làm ra(không có sẵn),thích mer quá,đang cố gắng tiết kiệm(chắc chỉ cố được đến em C 200),mong các bác tư vấn bước đầu có nên mua mer không(hay làm em hyndai mấy năm cho lành),nhà lại ở tỉnh lẻ(cách hà nội 160 km),thì có tiện cho việc chăm sóc em nó không,rất bối rối"

Cụ không phải bối rối nữa, chăm em xe Mer thì cụ làm dư lày là chuẩn nhất. Khi đi Mercedes xe cụ có vấn đề gì hay cần thay dầu bảo dưỡng định kỳ, cụ nhấc máy lên và a lô cho nhà em, nhà em đặt chỗ, cụ không phải lo lắng. Nếu xe có vấn đề gì mất thời gian lâu thì em lại làm cái công văn xin công ty bố trí, sắp xếp cho cụ một bé Mer chạy tạm thời đến khi xe cụ xử lý xong thì mời cụ vào lấy. 160km thì không có nghĩa là em không phục vụ cụ được.
Thân!

tuhaki

Xe máy
Mua xe cũng phải có tình cảm với nó một tý thì mới dùng lâu lâu được, là em nghiệm thế. Thích Mercerdes mà lại có đủ tiền mua mer thì cụ là số ít may mắn ở trên này rồi, cụ tìm hiểu thêm tí về Toy rồi hãy ghét nó, nó có cái đáng quý mà khi chán nó bán nó đi thì nó lại trả mình số tiền tương đối tốt sau khi trừ đi số tiền tiêu hao mà nó đã mất đi trong quá trình phục vụ mình. Cái xe đầu tiên luôn là cái xe mang lại nhiều cảm xúc nhất, sau nó chỉ giống cái phòng riêng của mình nhiều hơn, sau cụ có lái xe riêng nữa thì nó lại giống quần áo giày dép thôi. Đấy là xe để đi thôi, còn xe để nghiên cứu cụ cứ làm em nào off được ý, sẽ mang lại cho cụ nhiều niềm vui hơn.
Em vote Bác Sonata và Bác noithatdogo. Đó là quan điểm hay của người từng trải và có tuổi. Tuy nhiên mỗi người một sở thích, một quan điểm. bác chủ thớt Thanh niên tính, nên quất luôn Mec cho thoả chí tang bồng.