[Thảo luận] Từ 14h đến 20h gặp lắm biến cố thế - Suýt nữa là nạn nhân

djjava

Xe hơi
bó tay cụ, đúng là "Full day" = nghĩa là một ngày thứ 7 nhiều sự kiện :D
Hồi hộp nhất là vụ xe tải, mừng cụ vì vẫn may mắn :x

Truongsonnam_37

Xe tăng
Chúc mừng cụ chủ ở cái vụ xe tải, là kinh nghiệm để mọi người còn biết!%%-
Hành động bắt cướp thế này thì em rất hoan nghênh và ủng hộ nhưng thấy thế mà lao vào đánh hội đồng như chỗ đỏ đỏ thì em thấy nó thế nào đó.
Không biết khi thấy cướp thì họ có hành động như cậu đi wave đỏ biển 37 không hay chờ xong việc rồi mới vào đánh.
Nhà em đồng ý với kụ cái vụ này, :5:em không thích cái kiểu đánh hội đồng như này đâu! Em xin lối, nhưng nghe cụ chủ thớt nói kể nhà em cứ có cảm giác như mọi người đánh cho sướng tay hay sao ấy!\m/:-t=((~:>

cocc

Xe hơi
May mấy bác cắt tóc không cầm dao, kéo ra hội đồng giống cụ! Vodka cụ cái, coi như cụ giải đen vào thằng đấy.

Xe tải 1 ton

Xe đạp
hehe, em spam cái. Chuyện hay!

chienls

Xe tải
Chiến trường mấy hôm nay ác liệt nhỉ? :D :D :D

toanthangcs

Xe điện
Vụ áp chót này mới kinh:
"Em chạy về gần đến ngã tư Hoà Lạc, đoạn gần mấy quán rửa xe, tốc độ đang khoảng 50km/h thì đột nhiên thằng xe tải 4 chân đang chạy ở làn đường đối diện đột ngột rẽ trái, lao thẳng vào đấu đầu với em, tốc độ cỡ 40. Lúc này trong đầu em chỉ kịp thoáng qua ý nghĩ “ Nổ lốp rồi”, tay giật vô lăng, chân rà phanh, quặt một phát né được trong gang tấc, sát sàn sạt luôn. Lách qua đuôi xe tải, em trở lại làn cũ, bật đèn dừng khẩn cấp và dừng xe ngó lại. Thì TSB nhà nó, thằng xe tải chả phải nổ lốp hay sự cố gì, đơn giản là nó rẽ vào nhà nó ở ven đường. Thằng này chắc lần đầu cầm lái hoặc bị viêm não bẩm sinh hay sao ấy nên mới định giết người như vậy. Em điên lắm, nhưng trên xe có mấy vị cao tuổi nên đành nuốt giận bỏ đi."

Xe tải 4 chân đi thì kinh rùi. Cơ bản là nó bắt nạt xe nhỏ, sống chết tính sau, thường thì các xe khủng này đã có bảo kê rùi nên nó ứ sợ ai đâu.