Từ 1/6, chủ ô tô và xe máy phải đóng phí bảo trì đường bộ

Alituti

Xe tải
mỊ vẫn là ý tưởng của lão # chứ từ đâu!!!!Nản
Anh Thăng lên.....Xã Hội đi xuống.
Sẽ hứa hẹn nhiều những phí và phí phạt thật hay và xúc động.

có tí tiền thôi mà đáng bao nhiêu
ông có biết tính không vậy?
Nếu tiền ta đóng góp cho đúng việc xây dựng cơ sở hạ tầng thì hoan nghênh. Nhưng thực tế, các bạn phản ứng bởi các bạn biết ít nhiều thì tiền của chúng ta sẽ góp phần xây hoặc mua cho các bác trên Bộ mấy căn nhà hay dăm mảnh đất riêng. Em Dự là thế, bác nào đồng cảm cho em ly Vodka nhé! Nhất định là........Éo đóng:-q

Chỉnh sửa cuối:

Carrera

Xe tăng
Website
www.cell.com.vn
Có bao giờ các bác LĐ nghĩ rằng đôi khi cái chết bắt nguồn từ một việc rất đơn giản , đừng quá tự tin vào bản thân và coi thường nhân dân hết lần này đến lần khác . Sức chịu đựng của người Việt Nam công nhận là rất cao nhưng không phải là vô tận , dân trí còn thấp nhưng không phải ai cũng ngu như nhau .

bokeoxe

Xe tải
Có bao giờ các bác LĐ nghĩ rằng đôi khi cái chết bắt nguồn từ một việc rất đơn giản , đừng quá tự tin vào bản thân và coi thường nhân dân hết lần này đến lần khác . Sức chịu đựng của người Việt Nam công nhận là rất cao nhưng không phải là vô tận , dân trí còn thấp nhưng không phải ai cũng ngu như nhau .
dân mình ngu có cấp độ đàng hoàng bác nhỉ ;)) em fun tí thôi nhưng mà em cũng éo đóng :)) *** gì phạt còn có chỉ tiêu, em tưởng chỉ tiêu sản xuất ra của cải vật chất chứ phạt tiền của người dân mà còn có chỉ tiêu thì em đến ợ chúng nó =))

cupheu

Xe tăng
chắc đang xây mấy cái cầu vượt nên thiếu tiền,các cụ thông cảm :))

TÔN

Xe container
em ko đóng có sao ko các cụ :s và chắc chắn như thế,và sẽ nhiều người như em.đóng con ....
nếu bắt buộc phải đóng thì chắc bộ GTVT và bộ CA còn phải nhờ cả bên bộ QP giúp sức chặn tất cả các xe đi ngoài đường kiểm tra đóng phí chưa ấy nhỉ

kakashj

Xe máy
...js mấy cái bọn chỉ biết ngồi bàn giấy và đống lí thuyết có biết ngĩ đến dân đâu, một **** là thế các cụ ạ, phải cam chịu thôi.haizz......

hellboy_che

Xe tải
Ủng hộ bác này, nhưng bỏ cái ava của Gadd đi vì lão này thất bại và bị chết, bác nên để ava của Fidel hay Chavez:D Ko hiểu thằng nào nghĩ là ít,ko đáng bao nhiêu. Thử làm con tính trung bình mỗi người bỏ ra 100k xem thu được bao nhiêu?Đến hàng nghìn tỉ mỗi năm, tạo thành một quỹ khổng lồ cho bọn tham nhũng.Nếu nó thu như vậy thì giao cho Tổ dân phố hay ủy ban phường tự thu rồi tự xây theo quy hoạch, chỗ nào xây tốt thì tự hưởng, xây xong rồi thì do tiền mình nên tự có ý thức giữ gìn.Còn ko thì nhất quyết *** đóng cho bọn tham nhũng bẩn thỉu!

xuoicity

Xe hơi
Website
www.o-to.net
thằng nào kêu ít là thằng đấy ít học. ví dụ mỗi người bỏ 1000 đồng 80.000.000 dân sẽ thành 80.000.000.000 đồng không nhỏ chút nào. *** đóng *** đóng. ít cũng *** đóng.đóng để cho bọn ngồi bàn trà điều hòa nó ăn hết thôi

hellboy_che

Xe tải
Theo thiển ý của em thì chủ phương tiện phải đóng, nhưng có lẽ đến 50% phương tiện ko mang tên chính chủ!Vậy thì thu theo đầu xe sao được nhỉ?Thu theo đầu người thì vô lý vì có phải ai cũng đi xe đâu?Có lẽ chỉ áp dụng với những phương tiện mới đăng kí thôi. Còn lại thì vận động!Mà nhất quyết *** đóng,bố đi xe cũ cả đời cũng được!Xe cũ nát thì biến thành xe độ!

hellboy_che

Xe tải
Cái đất nứoc này tham nhũng hàng đầu, chỉnh đốn j thì chỉnh đốn, lòng tin của chúng ta đã hết rồi.

hellboy_che

Xe tải
Đúng, em từng có lòng tin.Từ thời dưới 10 tuổi.Khi em được học (và làm) không đi hàng ba hàng bốn, ko nhổ bọt ngoài đường, ko vượt đèn đỏ, xếp hàng và dắt người già trẻ em qua đường. Còn sau khi chúng nó sẵn sàng đào mả lấp mộ người ta để giải phóng dự án cho quan, sau khi thu hồi đất mồ hôi nước mắt của dân cho Lý trưởng nghị hách và đặc biệt sau khi chúng nó tuyên bố chỉnh đốn thì e biết là chúng nó thành một lũ súc sinh ko thể cải tạo rồi!

hellboy_che

Xe tải
anh em hảo hán theo tôi lên Lương Sơn Bạc chống lại triều đình thối nát, xã hội bất công này nào ;)) !
Em thích làm robinhood hơn :)) Lương Sơn chẳng có j chơi cả bác ah:P Giá như có khóa học Sniper ở đâu thì em đi học ngay.Khử từ thằng đầu sỏ trở xuống!

hellboy_che

Xe tải
Làm sao để thớt này thành 5 sao kéo lên đỉnh nhỉ;))

trungnguyen1505

Xe tải
Ối giời các bác cứ kêu không đóng đi, quyền lợi của bọn chúng nó, thử không đóng xem có mà chúng nó đè ra bắt đóng không chúng nó lấy đâu ra xiền để tham o. Tốt nhất là cứ làm theo anh ( ĐLT) ĐẦU L To là ổn mà hjhj

tailx

Xe buýt
đinh la # giờ không làm ở dầu khí nên không muốn bán dầu nữa mà.lão dũng với # không nghĩ ra cái để liếm nữa mà.

hellboy_che

Xe tải
Ối giời các bác cứ kêu không đóng đi, quyền lợi của bọn chúng nó, thử không đóng xem có mà chúng nó đè ra bắt đóng không chúng nó lấy đâu ra xiền để tham o. Tốt nhất là cứ làm theo anh ( ĐLT) ĐẦU L To là ổn mà hjhj
Bởi vậy mới phải đoàn kết cùng phản đối, ko đóng, cho nó làm gì thì làm!