Truyện cực ngắn, đọc chậm không hết nhanh

BonBonTT

Xe điện
Một bà chồng hay đi công tác xa. Mỗi khi nhớ chồng bà ra cầu thang nhà tập thể ôm tay vịn trượt từ tầng 5 xuống tầng 1 cho vơi nỗi nhớ
Hôm sau có thằng hàng xóm chơi khăm nó đóng cái đinh vào tai vịn tầng 3 thế là bà bị rách...
Đến bác sĩ phẫu thuật hỏi: Bà muốn khâu lại cỡ nào?
Bà cũng không biết khâu lại cỡ nào cho vừa liền bảo, thôi bà nhà ông thế nào thì ông cứ khâu lại cho tôi bằng thế ấy. Ông bác sĩ bảo: Thế bà về trượt thêm 2 lần nữa nhé

Bongbin2009

Xe tăng
Một bà chồng hay đi công tác xa. Mỗi khi nhớ chồng bà ra cầu thang nhà tập thể ôm tay vịn trượt từ tầng 5 xuống tầng 1 cho vơi nỗi nhớ
Hôm sau có thằng hàng xóm chơi khăm nó đóng cái đinh vào tai vịn tầng 3 thế là bà bị rách...
Đến bác sĩ phẫu thuật hỏi: Bà muốn khâu lại cỡ nào?
Bà cũng không biết khâu lại cỡ nào cho vừa liền bảo, thôi bà nhà ông thế nào thì ông cứ khâu lại cho tôi bằng thế ấy. Ông bác sĩ bảo: Thế bà về trượt thêm 2 lần nữa nhé
Thế này mà cụ định giới thiệu Tầng 15 cơ à, gấp mấy lần nhỉ =))

MoonMax

Xe điện
Hôm trước cụ Rao Thông đang tắm với thằng con trai trong nhà tắm, vô tình thằng ku trượt chân ngã may quá túm được vào cụ Rao Thông.
Cụ Rao thông: May cho mày đấy, hôm nay mà tắm với mẹ thì ngã vỡ mặt rồi con ạ.
đó là hồi cụ Rao Thông còn phong độ chứ loẻo khoẻo như bây giờ thằng con tóm hụt vẫn ngã vỡ mặt như thường

goodluck

Xe tải
Mụ Mái đang nhảy ổ ở góc vườn thấy chuyện ầm ĩ chạy vội vê : Cục ta cục tác, cục ta cục tác...Vừa đau vừa rát, vừa đau vừa rát.
Bọn chíp hôi tinh ranh vừa được xem trộm Nai Sâu, mặt mũi đỏ bừng chạy ra Chiếp chiếp chiếp chiếp chiếp....Khiếp khiếp khiếp khiếp khiếp.
Ông Hình sự đánh hơi thấy chuyện có thể làm ăn được cũng vội chạy đến Gâu gâu gâu...Đâu đâu đâu...
Chú lợn trong góc vườn chạy ra tỏ vẻ hiểu biết, không có chuyện gì đâu..ịt đấy ịt đấy...ịt ịt ịt

SoDepCatTuong

Xe điện
Vợ: Anh, tại sao trên các tòa nhà, các cột phát sóng, các cần cẩu,... đều có cái đèn mầu đỏ nhấp nháy, nhấp nháy? (Máy bay thì không bay thấp đến mức độ dưới trên dưới 100m đâu nhé)
Chồng: Đơn giản quá, có đèn nhấp nháy là để cho mấy thằng Siêu Nhân, Người Dơi, Người Nhện,... nó khỏi lao vào! Nếu nó lao vào thì 1 là có ăn mạng, 2 là gây đổ tòa nhà, cột điện!

longmama

Xe điện
Đánh dấu phát. Hay phết

Cúc cù cu

Xe điện
em tặng cụ chủ thớt 1 chuyện, tuy nghe buồn cười nhưng có thật, em đã từng viết ở 1 cmt, nhưng thớt ấy bị bem, nên em viết lại:
A năm nay 45 tuổi, có chồng nhưng chồng ly thân, có 2 con đều lớn. Thiếu thốn tình cảm. Còn B 20 tuổi. Gia đình khá giả, nhưng muốn tự lực học Đh, hoàn cảnh gđ ko tốt lắm (làm trai bao để lấy tiền ăn học)... B và A quen nhau qua giới thiệu của bạn A, chát nhiều lần nên hẹn hò ở nhà nghỉ.
A nhắn tin: Mình ở P302, ks xxx. Đến chưa? có gì nt nhé. Thống nhất như thỏa thuận nhé. 1tr/2h.
B nhắn tin: Ok! Tôi đang đến, thống nhất như vậy, cả hai đều chụp mũ che mặt nhé, ko nói gì, đảm bảo để ko biết như đã thỏa thuận. tôi cầm tiền sau khi xong. Đợi tôi 15p nữa.
A nhắn tin: Ok, tôi ở đây đợi anh.
15p sau B gõ cửa, A mở cửa và cuộc mây mưa bắt đầu. Sau khi xong, lúc A mặc quần áo và đưa tiền cho B, B nhìn thấy ở ngực A có cái bớt và....... vội vàng ko cầm tiền đi thẳng về nhà... Trên đường đi vội vượt đèn đỏ nên bị tai nạn. Vào BV.... Người nhà B đến xem ntn, mẹ B khóc nhiều quá, B nói: mẹ ơi con có lỗi, mẹ hãy yêu con như con là đứa trẻ ngày này. Cái bớt ở ngực mẹ.... Con xin lỗi... Bà mẹ hình như hiểu ra vấn đề...Và lặng người đi.....Huyết áp tăng và đứt mạch máu. Chết...
Cuộc sống thật nhục khi điều này lại là sự thật.

nhq.arch

Xe container
Nhà iem cũng khó khăn không có xiền mua thức ăn cho gà, vịt, chó.... nên tuyền phải giết ăn dần!:)), tuyền phải ăn những thứ ấy ợ!!!
Nhà chị Dậu, rất nhiều đồ đạc giường tủ bàn ghế, khổ nỗi nhà lại nhỏ quá, nên phải bán dần từng thứ một (cho đỡ chật). Chuyện thật tăm phần tăm.

Song75

Xe buýt
#2: Tê tê

... Chồng xin được việc làm ở công ty liên doanh, lương cũng đủ cho hai vợ chồng tiêu pha trong tháng. Tuy vậy so với khoản 50 triệu để mổ sỏi thận thì còn phải tiết kiệm trong nhiều tháng trời.

Qua người quen, biết được một ông lang chuyên về chữa sỏi thận không cần mổ, chồng lặn lội tìm tới nhờ cậy. Thầy lang nhận lời và nói sẽ không lấy tiền công, tuy nhiên trong các vị thuốc của bài thuốc bí truyền, có một loại rất đắt, đó là vảy tê tê.

Chồng lên Lãn Ông, Thuốc Bắc hỏi gần chục hiệu, hiệu nói 10 triệu 1 kg, hiệu nói 9 triệu 1 kg. Hỏi ở Viện Đông y thì giá cũng không rẻ hơn là bao. Bực mình ngồi search trên mạng "vảy tê tê" thấy có đường link giới thiệu bán tê tê nguyên con giá lại chỉ chục triệu. Quyết định mua cả con về làm thịt, vảy đánh riêng, tự sao tẩm lấy để làm vị thuốc ...

Hai vợ chồng ngồi ăn bữa cơm, thịt tê tê trắng mềm hơn thịt gà. Món giả cầy ăn ngọt và đậm, vợ ăn được 2 lưng bát cơm.

Đặt đôi đũa xuống, vợ nhìn chồng mắt long lanh "may nhờ em có ngọc trai, đời mình mới được ăn tê tê"...
Truyện này kết ở đây hả Cụ! Còn ko, tiếp đi Cụ!

tranhgochay

Xe buýt
# Tập làm văn.
Đề bài: Em hãy viết 1 bài văn đạt 3 yêu cầu: , về Tình yêu, thật ngắn, không có hậu.
Bài làm:
- Em đồng ý làm vợ anh nhé.?

.
.
.
.
.

- Cút........

:D

Hết xăng

Xe tăng
1- Một người kia cứ ngửa mặt nhổ nước bọt lên trời, khách qua đường lấy làm lạ nên đứng lại hỏi lý do. Người đó trả lời: "có đứa nào trên kia cứ nhổ nước bọt vào mặt tôi nên tôi nhổ lại nó"

Hết xăng

Xe tăng
2 - Ở "thế giới đàn ông xứ OF" có 1 cụ chém bao lâu mà chẳng đc ai biết đến. Bữa kia cụ tuyên bố: "Tôi đờ ái xa nhất OF". Các offer ồ lên chế giễu: "Gớm, lươn chưa đc, rắn chả xong mà bày đặt vòi rồng". Vậy là cụ nọ liền chứng minh bằng cách leo lên nóc Kaengnam thò giun ra đờ ái rồi tuyên bố: "Em đờ ái xa 337m các cụ nhé".

Hết xăng

Xe tăng
3 - Ở "thế giới đàn ông xứ OF" có 1 cụ tuyên bố đờ ái xa 337m. Có mợ vào ném đá nói Kaengnam cao 336m mà cụ này dám tuyên bố kỷ lục 337m là ko hợp lý. Cụ kia trả lời: "Tại mợ là đờn bà quên chưa cộng thêm 1m khoảng cách từ mặt nóc đến Ngã 3 tư lệnh"

TVPL

Xe container
3 - Ở "thế giới đàn ông xứ OF" có 1 cụ tuyên bố đờ ái xa 337m. Có mợ vào ném đá nói Kaengnam cao 336m mà cụ này dám tuyên bố kỷ lục 337m là ko hợp lý. Cụ kia trả lời: "Tại mợ là đờn bà quên chưa cộng thêm 1m khoảng cách từ mặt nóc đến Ngã 3 tư lệnh"
Ủn cho cụ phát để tiếp tục đê (b)

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
# Tập làm văn.
Đề bài: Em hãy viết 1 bài văn đạt 3 yêu cầu: , về Tình yêu, thật ngắn, không có hậu.
Bài làm:
- Em đồng ý làm vợ anh nhé.?

.
.
.
.
.

- Cút........

:D
Em tưởng thế này là kết thúc có hậu chứ? =))

harrytu

Xe đạp
Đặt gạch hóng chuyện các bác tiếp nào :))

Matizcoi

Xe cút kít
Tập đọc: con cầy
Cờ on con.
Cờ ây cây huyền thầy :D

Alibama

Xe buýt
Có hậu thì phải dài hơn một tí

- Làm vợ anh nhé!
- Bố ơi!!!!

"Hậu" ở đâu thì các cụ tự tìm nhé, đau lắm.

Em tưởng thế này là kết thúc có hậu chứ? =))