[TNGT] Truy tìm người thứ 3 trên xe gây tai nạn - Thực chất ai đã lái "điên"????

Hắc Ín

Xe tăng
Chả nhẽ hôm đó không có cái máy ảnh nào lia vào 3 cụ này ạ! Hy vọng tìm ra người có hình ảnh của 3 người trong e FT.

itvn87

Xe máy
cứu chúa. các bác đùa à.. người ta có ngu đâu mà căn cứ vào lời khai. việc đó sẽ có viện hình sự . người ta sẽ lấy dấu vân tay trên tay lái. cần số, cửa chính,si nhan ..vv các bác đúng là chả chịu nghĩ gì

thanhgamo

Xe container
cứu chúa. các bác đùa à.. người ta có ngu đâu mà căn cứ vào lời khai. việc đó sẽ có viện hình sự . người ta sẽ lấy dấu vân tay trên tay lái. cần số, cửa chính,si nhan ..vv các bác đúng là chả chịu nghĩ gì
Đây gọi là "thuyết âm mưu" mà cụ, cụ nặng nề quá làm gì

itvn87

Xe máy
Đây gọi là "thuyết âm mưu" mà cụ, cụ nặng nề quá làm gì
Vâng em cũng đang rất quan tâm ạ.. em cam đoan là 3 bác ấy biết nhau vì em là người nhìn thấy mặt cả 3 bác ấy. và có cảm giác là bác trẻ nhất cầm lái.Việc này sẽ có cơ quan chức năng họ làm. 3 mạng người thì em nghĩ xxx cũng ko thể vì tiền mà bán lương tâm được

khuyếnh

Xe tăng
Ngoài việc có người nhận ra còn phải chạy xxx cụ ạ. Hay là cụ nói không thể với xxx Vịt???

AcidS

Xe điện
em chỉ cần 5 củ to thôi ạ...coi như đi lao động nước ngoài mấy năm..cải tạo tốt là lại ra sớm ý mà :D
Cụ này chắc chưa đọc thớt của cụ dauroi nên húng. Tưởng 5 năm trong đó thì cứ được cơm bưng nước rót tận nơi...

itvn87

Xe máy
Ngoài việc có người nhận ra còn phải chạy xxx cụ ạ. Hay là cụ nói không thể với xxx Vịt???
xxx nào cũng CÓ THỂ Nhận tiền, ở cơ quan nào cũng CÓ THỂ nhận tiền , Sự việc nào cũng Có thể giải quyết bằng tiền, Nhưng Tiền tùy từng trường hợp. bác phải nhớ rằng các xxx trong cùng 1 cơ quan cũng cắn nhau cướp nhau từng vị trí. đến Dương trí Dũng còn phải chạy mất dép nữa là anh xxx Dự đoán kia đã là gì. khi mà rất nhiều người đã chứng kiến vụ việc thì muốn làm Tiền hoặc đưa tiền e rằng cũng khó. có chăng chỉ là GIẢM TÌNH TIẾT VI PHẠM chứ ko thể THAY NGƯỜI VI PHẠM

Chỉnh sửa cuối:

lamhv

Xe tăng
Vâng em cũng đang rất quan tâm ạ.. em cam đoan là 3 bác ấy biết nhau vì em là người nhìn thấy mặt cả 3 bác ấy. và có cảm giác là bác trẻ nhất cầm lái.Việc này sẽ có cơ quan chức năng họ làm. 3 mạng người thì em nghĩ xxx cũng ko thể vì tiền mà bán lương tâm được
Ơ bác xóa ảnh 3 cụ ngồi với nhau rồi à?

toanthangcs

Xe điện
Em cũng nghĩ cái bác "đi nhờ xe và no name" có vấn đề. Và cũng chả hi vọng xxx dùng kỹ thuật để điều tra vì việc này không khó nhưng họ có muốn tìm hay không thôi: vết máu, vân tay... Có lẽ nên nhờ bên pháp y quân đội cho khách quan.

emeraldflagon

Xe buýt
e nghĩ là cụ Chí kia cầm lái, chả ai dại gì mà nhận hộ để đi tù ợ. còn e dự là người thứ 3 này không muốn dính líu đến vụ này hoặc là ko muốn lộ mối quan hệ với mấy người đi xe. e nói thật chả bao h e cho người lạ đi nhờ xe cả, báo chí nói e thấy thế nào ý

toanthangcs

Xe điện
Theo em, bác nên cẩn thận, nhỡ đâu họ bênh nhau mà giết người diệt khẩu. Đấy là em lo xa.

itvn87

Xe máy
Theo em, bác nên cẩn thận, nhỡ đâu họ bênh nhau mà giết người diệt khẩu. Đấy là em lo xa.
dạ cảm ơn cụ .. em thì chả sợ bởi nếu như cần nhân chứng thì sẽ có rất nhiều người đứng ra nhận diện. trong đó có em, và người đi cùng em. khi tai nạn có ít nhất là gần chục người cùng chạy ra và họ là những người quanh đó. còn chưa kể hoàng loạt công nhân làm may trong nhà nữa.

emeraldflagon

Xe buýt
dạ cảm ơn cụ .. em thì chả sợ bởi nếu như cần nhân chứng thì sẽ có rất nhiều người đứng ra nhận diện. trong đó có em, và người đi cùng em. khi tai nạn có ít nhất là gần chục người cùng chạy ra và họ là những người quanh đó. còn chưa kể hoàng loạt công nhân làm may trong nhà nữa. trường hợp cần nhận diện 3 người đó em sẵn sàng luôn.
cụ dự là người trẻ nhất cầm lái ợ. e nghe đồn thổi, người thứ 3 này nếu là xxx thì đã tầm trên 50 tuổi rùi ợ :)

bmh1577

Xe máy
thằng điên lái xe điên

Chị Cũ

Xe tải
Có khi nào người thứ 3 cùng huyết thống với người nhận là lái xe kia ko nhỉ?

nvh_hn

Xe container
Để cháu lái cho:D

@Đợt trước có thằng cu em cháu thấy bảo cũng cứu chúa như vụ này, nhưng hậu quả nhẹ hơn;)

tran van tuan 1

Xe tải
Cực kỳ vô lý,cực lực phản đối,ôi luật pháp quê tôi.

NNS

Xe ngựa
trừ khi đc bên xxx đồng thuận và nhất trí cao, còn ko thì éo thoát đc đâu, Lê Lai cũng ko cứu đc vì còn đủ thứ vân tay, mẫu máu, vết thương với va đập lúc tai nạn là ở ghế lái hay ghế sau... chỉ cần vài câu hỏi ko khớp là lòi ngay ra chú kia ko cầm lái ngay. còn bảo ko biết a kia là ai cũng chả sao, xxx cũng chả mất nhiều tgian để truy ra

sevens

Xe buýt
trừ khi đc bên xxx đồng thuận và nhất trí cao, còn ko thì éo thoát đc đâu, Lê Lai cũng ko cứu đc vì còn đủ thứ vân tay, mẫu máu, vết thương với va đập lúc tai nạn là ở ghế lái hay ghế sau... chỉ cần vài câu hỏi ko khớp là lòi ngay ra chú kia ko cầm lái ngay. còn bảo ko biết a kia là ai cũng chả sao, xxx cũng chả mất nhiều tgian để truy ra
thì vấn đề chính chỉ ở điểm đó thôi mà cụ .