[Funland] truy sát bằng ô tô

thngaylangthang

Xe ngựa
Có lẽ nghĩ rằng châu chấu đá được nghiêng xe mừ lị :)

shiluo

Xe container
Xem clip em không hướng về chỉ trích hay trách bên nào, chỉ là tự răn mình nhìn đấy để biết kiềm chế, còn cả gia đình - vợ con đứng sau. Đừng để phải đứng ở đáy giếng nói lời "giá như".
Tính em lúc nóng lên cũng kiềm chế cảm xúc kém, dễ rơi vào tình huống như cụ đi Merc.
Kiềm chế, kiềm chế, kiềm chế ... X_X

namdh8x

Xe điện
cái này đúng là ngu thì chết, lao ra trước đầu oto thì chịu rồi.

NNS

Xe ngựa
thằng chó đầu đàn chết max ngu và không oan, chó đàn đánh người ta, đến khi đối phương mất kiểm soát, nhảy lên xe lùa mà nó vẫn húng, nghênh ngang đứng ra đường trước mũi xe đang quay lồng lộn như thể gợi đòn, chắc nó nghĩ đối phương ko dám đâm.
thôi hóa kiếp khác đừng húng chó nữa, người lái xe cũng mạt vận, án khung cố sát rồi, tuy chắc nhẹ tội đôi chút vì tình tiết giảm "giết người trong tình huống bị kích động mạnh"

Virus Love

Xe buýt
thằng chó đầu đàn chết max ngu và không oan, chó đàn đánh người ta, đến khi đối phương mất kiểm soát, nhảy lên xe lùa mà nó vẫn húng, nghênh ngang đứng ra đường trước mũi xe đang quay lồng lộn như thể gợi đòn, chắc nó nghĩ đối phương ko dám đâm.
thôi hóa kiếp khác đừng húng chó nữa, người lái xe cũng mạt vận, án khung cố sát rồi, tuy chắc nhẹ tội đôi chút vì tình tiết giảm "giết người trong tình huống bị kích động mạnh"
Chắc thoát án tử thôi cụ chứ về với cộng đồng phải tới già vì yếu tố thực hiện hành vi tới cùng

mamtom7981

Xe buýt
Câu chuyện như thế này.
1 chú ngựa sắt đi lạc và bầy thú dữ. Đàn thú điên cuồng tấn công cắn xé chú ngựa. Chú ngựa chạy vòng quanh vừa chống cự, vừa tìm đường tẩu thoát. Khi thoát được ra ngoài, ngựa vô tình cán chết con chó đầu đàn.
Em xem hết 2 clip và thấy cụ miêu tả chuẩn và đúng bản chất của sự việc.

NNS

Xe ngựa
Chắc thoát án tử thôi cụ chứ về với cộng đồng phải tới già vì yếu tố thực hiện hành vi tới cùng
non mặt vào tù cũng nhục lắm, mạt vận rồi cụ ạ, nên bài học rút ra là tính nó phải lắng, già rồi, đừng trẻ trâu :))

Xehoa2022

[Tịch thu bằng lái]
Trước khi làm gì, nếu ko nghĩ đến hậu quả, hãy nghĩ tới vợ con và người thân.

Trục

Xe ba gác
Cậu lái xe chắc chắn là bóc lịch rồi, bao nhiêu cuốn thì còn chưa biết.

Trục

Xe ba gác
Trước khi làm gì, nếu ko nghĩ đến hậu quả, hãy nghĩ tới vợ con và người thân.
Hồi U25 em bị bọn chó đàn quây, lùa phải trốn vào nhà dân, xong em nhảy hàng rào ra thẳng CA Thị Trấn, xe cộ, tài sản vứt hết tại hiện trường. Nể tình có tí quen biết, em không cho nó đi vài niên vì không làm giám định, không báo mất tài sản, nhưng chắc cụ cậu bị xxx rung ác vì hung khí là cái búa tạ, táng bẹp xe em. Cụ chúng nó, đang làm đang ăn mà chúng nó cứ nghĩ oánh người dễ lắm, báo hại em khâu 13 mũi ở chân, ở nhà nghỉ dưỡng mất 2 tuần.

Clear

Xe buýt
Em xem đi xem lại rồi mà chả hiểu đội nào vs đội nào, vì thấy ông áo trắng đầu trần như say rượu lảo đảo đuổi đánh ông áo trắng đội mũ bh, sau đó cả đám hỗn độn, chả nhận ra, kể cả dùng em gái quần đùi chỉ điểm cũng khg hiểu bên nào vs bên nào

nguyentoan.uct

Xe điện
Xem clip em không hướng về chỉ trích hay trách bên nào, chỉ là tự răn mình nhìn đấy để biết kiềm chế, còn cả gia đình - vợ con đứng sau. Đừng để phải đứng ở đáy giếng nói lời "giá như".
Tính em lúc nóng lên cũng kiềm chế cảm xúc kém, dễ rơi vào tình huống như cụ đi Merc.
Lúc bt thì ko cần phải răn mình đâu cụ, lúc đã húng lên rồi thì có 10 nhà sư tụng kinh bên tai cũng ko can nổi đâu

Trục

Xe ba gác

Shadow381

Xe điện
Khi nghèo không có gì trong tay người ta thường hung hăng mất kiểm soát. Nhưng có nhà SG, có xe Mẹc đi, có tiền đi buôn đất rồi mà ko tiết chế được bản thân để giữ thành quả thì rất đáng tiếc cho anh này.
- Giá như anh ấy tiết chế đc thì tốt.
- Giá như anh ấy đâm chết thêm đc vài đứa nữa thì bõ công ngồi tù, chết mỗi một thằng hơi mất công đâm.
Chuẩn cụ, nhìn cán qua con chó thấy thật thích dù có thể 1 số cụ (mợ) cho là bạc miệng hay gì nhưng nói thật, xứng đáng cho mấy con chó côn đồ. Cây muốn lặng nhưng gió chẳng đừng, ai cũng muốn làm người lương thiện nhưng thân thể ta do bố mẹ ta cho, bố mẹ ta ko đánh ta thì kẻ nào đánh ta là cho nó cái quyền trên bố mẹ ta. Nếu mình vô cớ bị đánh thì làm như cụ này là đúng; nhịn nhục lắm. Tiếc là cũng 1 công mà ko cán thêm vài con chó nữa.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
ANh Mec cũng ko quá là muốn đâm chết, mấy quả chỉ muốn đâm cạnh nhằm hắt ra - có người leo vỉa hè là dừng
Quả đâm chết cuối xem kỹ các cụ mới thấy hài- Mec lao thẳng vào, đến gần thì đánh lái sang phải - đen ông kia khiếp quả lại nhẩy đúng vào xe- như tự tử vậy ;)
Ls có thể cãi là lx bỏ chạy. Nạn nhận hoảng quá ngã vào đầu xe.
Đúng là cú đó xe nó có lao thẳng vào chỗ thằng xanh đâu..

AnhhoangSu

Xe điện
Ko kiềm chế đc đâu cụ khi mà trong tay mình co sẵn công cụ, phương tiện và đang bốc hỏa.
Ai may là do chưa bị rơi vào những tình huống kích động mạnh thôi.

Trục

Xe ba gác
Chắc đơn vị lịch cũng 2 con số còn thực ở bao nhiều thì phụ thuộc vào nhiều yếu tố
Vâng, em đoán cũng tầm tầm đó, cũng có yếu tố tăng nặng, vì cậu này đáng lẽ lái xe thoát đi thì không xảy ra cơ sự đáng tiếc.
Ngoài cậu ta ra, trong đoàn đi không có ai gặp nguy hiểm, nên không nhất thiết phải ở lại tới cùng.

HTlangtu

Xe điện
e cũng tin cụ Mer có tình tiết giảm nhẹ, kiếm được luật sư tốt thì có khi không phải tù tươi