Trường Hải trình làng New Morning Sport !340 triệu đồng, đã bao gồm thuế VAT.

Mr Tran

Xe đạp
KIA nhập vẫn hơn các cụ ạ!

Cháu đọc bảng giới thiệu của TH rồi! Máy vẫn nguyên bản máy cũ đời 2009 chi có option và phần bên ngoài nó làm giống KIA 2010 nhập thôi! Có chăng khác nhau chỉ là quả la zăng.
Option thì không thấy nó nói đến túi khí, ABS, Camera lùi cái này cháu nghĩ chắc là không có đủ nên nó không giới thiệu vào.
Còn về phần máy thi máy TH thua hẳn 2010 nhập, vẫn kiểu máy cũ, cổ hút thấp tè, máy kia nhập cổ hút cao lắm, gần sát nắp capo. Với cả máy TH ăn xăng hơn 1,1 những công suất chỉ 64, còn KIA nhập là 72. chạy khỏe hơn hẳn là cái chắc.
Xét vè khoản độ ồn thì có lẽ không bằng KIA nhập đâu. Ông anh nhà cháu chạy con TH, ngồi trong xe ồn lắm. Thua xa vợ hai cháu.

training

Xe tăng
Option chắc chắn thua. Ồn hơn KM nhập. Giá rẻ hơn. Lazang đẹp hơn. Máy kém hơn hẳn. Nói chung nếu ai dư giả 1 chút thì múc em nhập, nếu ban căng quá thì múc em TH cũng okie

waa

Xe tải
Ông anh nhà cháu chạy con TH, ngồi trong xe ồn lắm. Tai ông anh cụ thính nhỉ , thằng bạn em có con Camry + Mazda 3 mới tinh , nhưng khi leo lên xe TH mới gọi là "Ngạc nhiên chưa ? ..." về cái êm ru của TH Morrning đấy ạ .!!!

Mr Tran

Xe đạp
Tai ông anh cụ thính nhỉ , thằng bạn em có con Camry + Mazda 3 mới tinh , nhưng khi leo lên xe TH mới gọi là "Ngạc nhiên chưa ? ..." về cái êm ru của TH Morrning đấy ạ .!!!
Cháu còn ít tuổi nên tai cũng khá thính. Cụ so bì hay nhỉ? ss Cam và Maz với Kia thì hơi khó tin đó. Chắc bạn cụ ngồi xe to quen rồi! Sang xe nhỏ ngồi bị ù tai không nghe thấy gì.

Elec

Xe buýt
Tai ông anh cụ thính nhỉ , thằng bạn em có con Camry + Mazda 3 mới tinh , nhưng khi leo lên xe TH mới gọi là "Ngạc nhiên chưa ? ..." về cái êm ru của TH Morrning đấy ạ .!!!
Cháu còn ít tuổi nên tai cũng khá thính. Cụ so bì hay nhỉ? ss Cam và Maz với Kia thì hơi khó tin đó. Chắc bạn cụ ngồi xe to quen rồi! Sang xe nhỏ ngồi bị ù tai không nghe thấy gì.
Em không biết các bác phân biệt ồn với ù như thế nào nhưng binh thường e vẫn đi 4 xe của mình lẫn của anh em bạn : 1 xe KM của Trường Hải, 1 xe Vios, 1 xe Corolla nhập 1.8XLT, 1 xe ford Modeo thì em thấy là trừ xe Ford Modeo đi khác hẳn, êm và đầm hơn chứ 3 cái còn lại ồn và xóc như nhau, các bác không tin thì hôm nào qua em đi thử kiểm tra xem em có bốc phét không!!!.

Chính vì vậy nếu nói option của xem KM nhập hơn xe Thaco thì em tin ngay nhưng nói xe KM Thaco ồn hơn xe KM nhập thì theo em ko có cơ sở lắm. KM Thaco hay nhập hoặc như mấy cái xe kia của em (trừ Ford Modeo) đều là hạng xe rẻ tiền trên thế giới nên ồn như nhau thôi mà.

khanhpro

Xe tải
Các bác cứ cảm nhận mỗi người một kiểu thế thì cũng khó nói ai cảm nhận đúng ai cảm nhận sai.Theo em nghĩ là bác nào có cái máy đo độ ồn trong xe mang ra thử nghiệm thì có lẽ là chuẩn nhất

Mâm đúc

Xe đạp
Bình mới rượu cũ cả thôi. E là cứ nhập khẩu đắt hơn ty nhưng chắc chắn ổn áp hơn nhieu. an toàn là trên hết;;)

dongcasper_2

Xe tăng
hay thật, các bác cứ nghe đến xe trong nước là bảo ồn thế này thế kia, đã bao giờ thử mấy chiếc trên cùng 1 chặng đường chưa hay toàn là do cảm tính, không nói là...chém gió cho vui hehe.

mazda626

Xe buýt
Theo em, cứ dầm đạn một tý thì chơi em nhập , đảm bảo 100% hơn LD...Mà vừa rồi có vụ xe Huyndai tải các phu tùng toàn của Tung Của các cụ ạ, em ko hiểu máy cái xe lắp rắp ở VN có chơi bài này ko???dây với a Tung Của mệt lắm....

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Em là em cứ nhập em múc, thích thì thay bộ lazang :D, nhưng em thấy lazang cánh hoa hay hơn chứ, nhìn có nét đặc trưng riêng. Chứ lazang mới này nhìn mẫu bình thường như bao mẫu khác. Đang quan tâm em buổi sáng này đi trong phố là hợp lí !

NFSVN

Xe buýt
Ông anh nhà cháu chạy con TH, ngồi trong xe ồn lắm. Tai ông anh cụ thính nhỉ , thằng bạn em có con Camry + Mazda 3 mới tinh , nhưng khi leo lên xe TH mới gọi là "Ngạc nhiên chưa ? ..." về cái êm ru của TH Morrning đấy ạ .!!!
TH êm hơn Camry thì e cũng chịu.

hoangdole

Xe buýt
Vẫn mãi chỉ là "Con sông dài" thôi, không thể nâng level lên được. Chán

Sam

Xe buýt
Cụ nào múc rồi review phát đi

hichic

Xe đạp
Ẻm đang đỉnh làm phát TH nhưng phân vân quá, bỏ thêm 3 chục mua cái yên tâm ko biết có hợp lý ko nữa? về cơ bản nếu ko khác gì nhau thì chắc nhập vẫn hơn.
Để mấy bửa nữa em mua em review cho các bác nha!

Ẻm thì ẻm ko quan trọng ồn hay ko ồn, vì em chẳng có time để căng tai ra mà nghe ngóng. nhưng em quan tâm đến chất lượng kim loại gầm xe. Độ bền của xe chính là cái đó.

Hôm trước ngồi lên xe Sếp em nghe "xoạc" 1 cái, quay lại nhìn thấy cái "Lò xo" giảm sốc lòi lên vì sàn bị bục. ....(chắc tại em béo quá = 47kg mà)
He he...![-O<

Getz 120176

Xe tải
em mong giá con buổi sáng này còn down nữa trong thời gian tới

waa

Xe tải
TH êm hơn Camry thì e cũng chịu.
Thằng bạn em nó không nói êm hơn cam , Maz3 ... mà nó ngạc nhiên vì trước đây đánh giá con TH kém , nào đâu ngồi lên cũng êm , ít ồn, .... nghĩa là xe rẻ tiền mà cách âm cũng tạm được đấy ạ . Chứ xe TH mà êm hơn Cam thì chân lý đảo lộn .

Loong Phoong

Xe điện
hôm nay lượn hồ e gặp vài e này, ở ngoài đẹp phết, long lanh lắm