Trường Hải ra mắt xe Kia hạng sang

PoBeo

Xe điện
Xe này không phải hạng sang và ngoại hình thì xấu hơn Optima, mặt hổ mà béo phị ra trông không hầm hố
So với K5 thì thiết kế bên ngoài đã không đẹp bằng, bên trong thì cũng chưa toát lên sự sang trọng cần thiết........

Hơn nữa, cái thiết kế bên ngoài càng ngắm em càng không thấy nó có sự khác biệt, cá tính ở đường nét, góc cạnh

Tienthinh

Xe tăng
Màu đèn nội thất vẫn là cái màu đỏ rực truyền thống. Đây là một cái làm giảm tính sang trọng của phân khúc! cá nhân em rất dị ứng với các màu rực rỡ, loè loẹt!:-?
E cũng không thích màu đỏ này tẹo nào, trông không được sang

So với K5 thì thiết kế bên ngoài đã không đẹp bằng, bên trong thì cũng chưa toát lên sự sang trọng cần thiết........

Hơn nữa, cái thiết kế bên ngoài càng ngắm em càng không thấy nó có sự khác biệt, cá tính ở đường nét, góc cạnh
Báo chỉ nhà mình nổ kinh quá, em mà là anh Hải thì em ngượng chín mặt lun, xe này mà kêu là xe sang thì ngượng quá, sẽ hay hơn nếu viết thế này "Trường Hải ra mắt xe nằm trong phân khúc xe hạng sang". CÒn sang hay không thì ngừoi tiêu dùng sẽ tự đánh giá.

PoBeo

Xe điện
Báo chỉ nhà mình nổ kinh quá, em mà là anh Hải thì em ngượng chín mặt lun, xe này mà kêu là xe sang thì ngượng quá, sẽ hay hơn nếu viết thế này "Trường Hải ra mắt xe nằm trong phân khúc xe hạng sang". CÒn sang hay không thì ngừoi tiêu dùng sẽ tự đánh giá.
Câu chuyện này chứng tỏ bộ phận PR - Marketing của bên anh Hải chưa được cẩn thận trong cách sử dụng từ ngữ để tiếp thị sản phẩm của mình......bởi, nếu họ thực sự thấy có vấn đề thì việc sửa đầu bài trên các trang báo điện tử là nằm trong tầm tay. Tuy nhiên, họ không sửa chứng tỏ việc đặt tiêu đề nằm trong tính toán của họ....và nó đang gây ra sự phản cảm.

otohagiang

Xe container
đúng đó bác, tuy nhiên em không nghĩ báo chí viết mà không có sự chỉ định của ai đó, em nghĩ là bộ phận marketing của anh hải đã cung cấp thông tin này cho báo thì báo mới dám viết, nhà báo chân chính viết về xe ở mình khá hiếm, trên này tiêu biểu có Hải Kar là đầu đàn của cánh báo xe Việt Nam mình, các thông tin mà nhà báo viết đa phần em thấy rất mông lung, đôi khi rất buồn cười

@ All: Để giữ hòa khí giữa các thành viên và chất lượng nội dung của các thớt, mời các bác trước khi post tiếp bài trong các thớt như thế này hãy đọc lại cái tiêu đề của thớt, tất cả các CMT không liên quan, chủ CMT có thể phải đi vá lốp xe!

tập_lái

Xe buýt
Em chạy được gần 3 vạn rồi, và cảm nhận về hình thức thì có lạ mắt nhưng đẹp hay không thì còn tùy vào thẩm mỹ của từng người. Về nội thất thì em cũng đồng quan điểm với các cụ là quá nhiều nút thành ra rối mắt. Tuy nhiên so với tầm tiền ngày em nhập về là 57k obama thì cảm nhận về giá trị sử dụng là không thể chê được ạ. Âm thanh dimension nghe phê tê lê mê, tuy nhiên bản của em là 2.4 full option cũng chưa có nhớ ghế và chỉnh ghế bằng điện, và không có rửa đèn nên em tự trang bị thêm ghế điện.
Anh Hải có giới thiệu em này thì mục đích cũng chỉ làm thương hiệu thôi chứ em đảm bảo là thất bại về doanh số là không thể trượt. Tổng cả thị trường Việt Nam cho đến nay thì K7 chỉ có đúng 15 xe được hập về và có một số xe phải qua giỗ đầu mới có chủ ạ!

Bát_Quái

Xe buýt
con K7 này là do thằng cha Peter của Audi về thiết kế đấy.

ko biết anh HẢI nhập bản 3.5 này giá nhiu và Option anh ấy ăn bớt cái gì và quan trọng là GIÁ thế nào nhỉ ?

con này là TÌNH YÊU của bần đạo hic hic